[Funland] Hinode Kim Chung Di Trạch, nhờ các cụ tư vấn

minibulterri

Xe tải
điện tái tạo đang là 1 lĩnh vực không có hướng để thu hồi vốn cụ ạ
1) thiết bị đầu vào giá từ 2024 đã rẻ = 1/3 so với 2019 trở về trước ( rẻ hơn và công nghệ lại tiến triển hơn nhiều - tương tự như tốc độ phát triển của phần cứng máy tính , điện thoại )
2) nhà nước k thu mua đc giá cao như đã ký ngày xưa
3) đang thanh tra, điều tra vụ này nhiều
cho nên mảng điện tái tạo là mảng lỗ không nhìn thấy đầu ra , làm sao mà ko ...... đc, nói "vui vui" là ...ph......a?.....i..... toang.....thậm chí .......v...,,,,,ỡ....,,,,,,,,,,,,,,,,,,,nợ chủ yếu của anh .........thăng này là ở mảng đó.......
tất nhiên dự án hinode nó là 1 lĩnh vực khác, là bds, có tính sở hữu riêng............anh thăng có thể toang nhưng dự án có thể vẫn ngon,....... cái đấy thì chả ai biết chắc chắn đc............
vâng. Em nhìn dưới góc nhìn của 1 cư dân. Vị trí hinode đẹp nhất nhì hiện tại so với cùng phân khúc giá tiền. Tuy vậy KDT ko dc quản lý bài bản, kđt mở thông với dân cư xung quanh, điểm cộng điểm trừ lẫn lộn, với cách CĐT làm thì ko biết khi nào ổn định.

mrpro22223333333

Xe tải
vâng. Em nhìn dưới góc nhìn của 1 cư dân. Vị trí hinode đẹp nhất nhì hiện tại so với cùng phân khúc giá tiền. Tuy vậy KDT ko dc quản lý bài bản, kđt mở thông với dân cư xung quanh, điểm cộng điểm trừ lẫn lộn, với cách CĐT làm thì ko biết khi nào ổn định.
Hinode vị trí đẹp, giá mềm hơn các dự án trên đường 3.5, xây cũng thời thượng hơn .......... đấy là những thứ ko phải bàn cãi..... đối với e nhìn nhận thì chỉ có vấn đê về pháp lý + sức khỏe tài chính của chủ đầu tư( nếu cdt sụp sớm thì khéo.....dự án lại dang dở)............ và đường 3.5 khi nào làm xong .........

couto_hung

Xe tăng
hinode lieu 30 năm nwax có sổ ko cụ nhỉ

plasmatiano

Đi bộ
Sau mấy ngày luyện não thì em khẳng định liền kề hinode sẽ chết nhé. Đỉnh rồi, giờ chỉ chờ ae cắt lỗ thôi. Gom lúa gom lúa

KMK

Xe hơi
Sau mấy ngày luyện não thì em khẳng định liền kề hinode sẽ chết nhé. Đỉnh rồi, giờ chỉ chờ ae cắt lỗ thôi. Gom lúa gom lúa
Tâm tư phết. Không biết có nên thoát hàng hay ôm tiếp nhờ.

lenhaque2

Xe buýt
Có mảng gì hay cho em tham khảo được không cụ ơi?
thôi cụ, có cụ gì ở cục B41 đang theo dõi em, hễ e khoe cái gì cụ ấy lại bảo em đánh sóng với lùa gà thì lại mang tiếng !

KMK

Xe hơi
thôi cụ, có cụ gì ở cục B41 đang theo dõi em, hễ e khoe cái gì cụ ấy lại bảo em đánh sóng với lùa gà thì lại mang tiếng !
Theo dõi như thế là không đúng đâu. Ai lại cho đối tượng biết đang bị theo dõi. hihi