[Funland] Hinode Kim Chung Di Trạch, nhờ các cụ tư vấn

Binbi

Xe điện
Căn của e là lk25-17, e ko bán cụ ạ. Trước e raobans 65tr/m2 trên otofun mà các cụ chê ghê quá. E hoàn thiện rồi, đang cho thuê thôi ạ.
Cảm ơn cụ nhiều. Cụ cho em hỏi tiếp là căn nhà cụ hoàn thiện hết mấy tiền và cho thuê được mấy tiền ạ?

step321

Xe tăng
Cảm ơn cụ nhiều. Cụ cho em hỏi tiếp là căn nhà cụ hoàn thiện hết mấy tiền và cho thuê được mấy tiền ạ?
E hoàn thiện mức cơ bản để cho thuê nên làm đơn giản lắm, đồ phổ thông thôi, ko thang máy hết 800tr. Cho thuê rẻ thôi cụ, so với tiền đầu tư gửi nh thì ko ăn thua. Giu tien thoi :)

vanchungduong

Xe đạp
E hoàn thiện mức cơ bản để cho thuê nên làm đơn giản lắm, đồ phổ thông thôi, ko thang máy hết 800tr. Cho thuê rẻ thôi cụ, so với tiền đầu tư gửi nh thì ko ăn thua. Giu tien thoi :)
Nhà mình cũng đang định hoàn thiện cho thuê. Mình ib xin ít kinh nghiệm nhé

Dan du an

Xe ba gác
Hôm qua em lượn khu Khai Sơn, thấy có 3 cái toà bảo tháng 8 sẽ bàn giao, chủ đầu tư bán hết rồi. 3 cái nữa thì đang làm hình như năm sau. Xung quanh vẫn trơ trọi có cái đường to đùng đi qua trước mặt. Gần đó có cái công viên chắc của quận. Có cái chỗ không biết trước hay sau bào sẽ đào hồ điều hoà. Nhìn xung quanh rất nhiều em đăng biển môi giới, có chỗ còn có chú đặt cái biển như bán xổ số rồi cầm điện thoại kê ghế nhựa ngồi chờ khách đến tư vấn. Gặp sale nào cũng tiềm năng lắm, mua nhân hai ngay. Lượn sang khu liền kề ở đằng sau thì vắng hoe phủ bụi. Đầy nhà dán giấy cho thuê hay gì đó. Sale thì bảo chỉ đến cuối năm là đẹp lắm.

lenhaque2

Xe buýt
Người có tiền người ta khác người lắm cc ạ. Mà đa số ae mua Hinode Royal chơi đòn bẩy. Theo nguồn tin của 1 số ae bên bank là vậy. ;)).
Cứ khen tiện ích vs đẹp đẽ mà có mống vẹo nào về đâu.
E xin phép gợi lại. 2020 giá khu này vẫn đầu 3x cc nhé (pháp lý hd góp vốn). Bây h đẩy lên 120-200tr. (Pháp lý hdmb). 1 lạy của e cho cc mua Hinode. :D.
chả biết có đúng k nhưng mà sale bảo e là mấy ông bên an lạc chốt lời bên í rồi sang này , vay thêm mấy chục tỏi nữa, cứ dẫn e đi xem lô nào là về vay tiền phệt cmnl, méo hiểu sao nó lại cứ thích chẹn mặt e thế ko biết, hình như thằng này nó biết kênh iu tút của e, định chăn dắt e hay sao ấy

lenhaque2

Xe buýt

Vành đai 3.5 ngoài di chỉ vườn chuối còn cái này k rõ có dễ giải toả k

ở vn kể ra cũng hay, mộ cổ 3000 năm con cháu là cả dân tộc [ thời hùng vương ] mà chả có ai đứng ra bảo vệ, chỉ1 việc là nắn cong mềm mại con đường là xong, thế mà mộ vài chục năm tuổi vài trăm năm tuổi thậm chí chỉ 1 vài cây đa cây đề hoặc cái miếu linh thiềng thì người ta vẫn giữ đc khi làm đường, việc này đúng là khó hiểu thật

nếu e là lãnh đạo thi thà uốn con đường vào dự án hinode kia 1 ít còn hơn phá bỏ cái di chỉ 3000 năm tuổi như thế,nó khác gì mộ tổ của cả nc đâu từ thời hùng vương cơ mà
Làm hẳn 1 cung triển lãm phục dựng lại như ở hoàng thành thăng long, chứ chỉ vì 1 dự án hào nhoáng mà phá bỏ đi lịch sử là ko đc, 1 điều cực kỳ cấm kỵ của bất cứ quốc gia nào

winnghiepdu

Xe điện
Môi giới báo với em là giá lên mỗi cân liền kề đó lên tầm hơn 200 triệu.

EmDuy98

Xe máy

Vành đai 3.5 ngoài di chỉ vườn chuối còn cái này k rõ có dễ giải toả k

ở vn kể ra cũng hay, mộ cổ 3000 năm con cháu là cả dân tộc [ thời hùng vương ] mà chả có ai đứng ra bảo vệ, chỉ1 việc là nắn cong mềm mại con đường là xong, thế mà mộ vài chục năm tuổi vài trăm năm tuổi thậm chí chỉ 1 vài cây đa cây đề hoặc cái miếu linh thiềng thì người ta vẫn giữ đc khi làm đường, việc này đúng là khó hiểu thật

nếu e là lãnh đạo thi thà uốn con đường vào dự án hinode kia 1 ít còn hơn phá bỏ cái di chỉ 3000 năm tuổi như thế,nó khác gì mộ tổ của cả nc đâu từ thời hùng vương cơ mà
Làm hẳn 1 cung triển lãm phục dựng lại như ở hoàng thành thăng long, chứ chỉ vì 1 dự án hào nhoáng mà phá bỏ đi lịch sử là ko đc, 1 điều cực kỳ cấm kỵ của bất cứ quốc gia nào
chung cư kia xây thần tốc nhỉ, ko biết khi nào mới bàn giao ta

Xe cùi cùi

Xe hơi
chả biết có đúng k nhưng mà sale bảo e là mấy ông bên an lạc chốt lời bên í rồi sang này , vay thêm mấy chục tỏi nữa, cứ dẫn e đi xem lô nào là về vay tiền phệt cmnl, méo hiểu sao nó lại cứ thích chẹn mặt e thế ko biết, hình như thằng này nó biết kênh iu tút của e, định chăn dắt e hay sao ấy
cụ nói thế nào, an lạc rẻ hơn hinode nhiều chứ, vì hinode căn diện tích to lắm, bán xong an lạc làm sao mua nổi hinode

bing-bing

Xe tăng
200tr/m chưa các cụ

toato

Xe máy
- Cảnh cáo: quảng cáo vi phạm nội quy
- Ban nick 07 ngày; dừng đăng bài trong thớt

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

Hacking

Xe tăng
Hôm qua em lượn khu Khai Sơn, thấy có 3 cái toà bảo tháng 8 sẽ bàn giao, chủ đầu tư bán hết rồi. 3 cái nữa thì đang làm hình như năm sau. Xung quanh vẫn trơ trọi có cái đường to đùng đi qua trước mặt. Gần đó có cái công viên chắc của quận. Có cái chỗ không biết trước hay sau bào sẽ đào hồ điều hoà. Nhìn xung quanh rất nhiều em đăng biển môi giới, có chỗ còn có chú đặt cái biển như bán xổ số rồi cầm điện thoại kê ghế nhựa ngồi chờ khách đến tư vấn. Gặp sale nào cũng tiềm năng lắm, mua nhân hai ngay. Lượn sang khu liền kề ở đằng sau thì vắng hoe phủ bụi. Đầy nhà dán giấy cho thuê hay gì đó. Sale thì bảo chỉ đến cuối năm là đẹp lắm.
giữa tuần rồi em cũng qua khu Khai Sơn, tiện đường qua đó, nói chung để sầm uất được thì còn dài dài.

plasmatiano

Đi bộ
Em cũng đang quan tâm khu liền kề thấy bảo 14-15 tỷ căn 100m2 có ảo quá k các cụ

mrpro22223333333

Xe tải
Em cũng đang quan tâm khu liền kề thấy bảo 14-15 tỷ căn 100m2 có ảo quá k các cụ
so với các khu khác thì giá vẫn tạm chấp nhận được.......nhưng chủ đầu tư này có vấn đề lớn về tài chính..........và hiện tại đang cắm ngân hàng ............1500 tỉ ở khu thấp tầng dự án này ( chia ra thì dự đoán cắm tầm 700 căn )........chỉ cần kinh tế thế giới có vấn đề 1 cái.............bds hà nội trùng ...... là cdt này khéo....... đi ...............

Screenshot 2024-09-16 at 9.40.09 AM.png

Chỉnh sửa cuối:

plasmatiano

Đi bộ
So với đầu bài viết này là nó tăng từ cắt lỗ 7-8 tỷ lên đến 14-15 tỷ thật đấy. Cũng có tầm 10-15 nhà về ở rồi. Em tính mua ở lâu dài vì nghĩ là 4-5 năm nữa cũng sẽ đông vui thôi. Giá thì chắc sẽ lên, nhưng sợ 2 vấn đề như các bác nói là ko làm được sổ do cdt cùi mía. Và thị trường đóng băng cdt dừng xây lại tiếp cảnh đồng không mông quạnh chục năm nữa. Có bác nào đang ở đấy không e qua cafe hóng hớt tí ạ.