[Funland] Hình thức tấn công công nghệ cao hay chất nổ cài vào thiểt bị từ khi sản xuất

conngua280390

Xe buýt
Itsrael phủ định, vậy có 03 giả thuyết:
- Itsrael xạo lồng
- Hez mua hàng đểu, lậu nên nổ
- Kẻ thứ 3 muốn hai bên đánh nhau
Cá nhân e nghĩ chắc Anh Itsrael ra tay thôi, nhưng thôi A ấy chối rồi, thì ai muốn nghĩ sao thì nghĩ!

Vinacaptain

Xe tăng
Itsrael phủ định, vậy có 03 giả thuyết:
- Itsrael xạo lồng
- Hez mua hàng đểu, lậu nên nổ
- Kẻ thứ 3 muốn hai bên đánh nhau
Cá nhân e nghĩ chắc Anh Itsrael ra tay thôi, nhưng thôi A ấy chối rồi, thì ai muốn nghĩ sao thì nghĩ!
Hôm trước em có ý kiến nghi ngờ về việc anh Ích xà làm vụ này (mặc dù các ý kiến đổ tội cho anh ấy cũng có lý) nhưng vẫn không có bằng chứng cụ thể hoặc có ai đó đứng ra nhận làm. Trong khi đó, một số cụ trên này đổ diệt ngay cho anh Ích xà với nhiều lập luận, trong đó có lập luận rằng: chính là do họ (Ích xà) im lặng, và theo thông lệ, các vụ như này họ sẽ im lặng, điều đó chứng tỏ rằng họ là chủ mưu vụ máy nhắn tin-bộ đàm phát nổ. Nay thì họ chính thức phủ nhận, bây giờ mình đổ tội cho ai được đây :).

conngua280390

Xe buýt
Hôm trước em có ý kiến nghi ngờ về việc anh Ích xà làm vụ này (mặc dù các ý kiến đổ tội cho anh ấy cũng có lý) nhưng vẫn không có bằng chứng cụ thể hoặc có ai đó đứng ra nhận làm. Trong khi đó, một số cụ trên này đổ diệt ngay cho anh Ích xà với nhiều lập luận, trong đó có lập luận rằng: chính là do họ (Ích xà) im lặng, và theo thông lệ, các vụ như này họ sẽ im lặng, điều đó chứng tỏ rằng họ là chủ mưu vụ máy nhắn tin-bộ đàm phát nổ. Nay thì họ chính thức phủ nhận, bây giờ mình đổ tội cho ai được đây :).
Nói rứa chứ nếu cho e nhân định thì 100 lần như 1 e cũng nghĩ Itsrael thôi!
Do thấy nhiều ý, triệt phát đi 1 đống lãnh đạo cấp trung- cấp cao của Hez.
Thêm 1 cái ko để ý, băng lãnh đạo cấp cao Hez ko dám hộ online nên họp off line, Itsrael cho 1 phát đi thêm chục mạng
Trong đó có số 3 của Hez, số 3 này mạng 7tr USD do Mỹ treo!

Vinacaptain

Xe tăng
Nói rứa chứ nếu cho e nhân định thì 100 lần như 1 e cũng nghĩ Itsrael thôi!
Do thấy nhiều ý, triệt phát đi 1 đống lãnh đạo cấp trung- cấp cao của Hez.
Thêm 1 cái ko để ý, băng lãnh đạo cấp cao Hez ko dám hộ online nên họp off line, Itsrael cho 1 phát đi thêm chục mạng
Trong đó có số 3 của Hez, số 3 này mạng 7tr USD do Mỹ treo!
Vâng, nhưng nếu có bằng chứng giả dụ như chứng minh cái công ty sản xuất máy nhắn tin là do Mossad tài trợ chẳng hạn, như vậy thì nó mới chắc chắn là do anh Israen làm. Nhưng em tin là chả có đâu, giả sử họ làm thật thì thời gian vừa rồi, họ đã xóa sạch dấu vết rồi.

Mr. Bảnh

Xe Cứu Trợ
Chủ đề off hấp dẫn, lại còn tranh nhau giả tiền, e mong ngóng từng ngày vụ này để đi hò reo cổ vũ >:D<

Cũng có ộp rồi chứ. Em được dự mấy lần, cũng chia phe chẵn phải lẻ trái đặc sản Nga Mỹ có cả. Bàn chuyện Nga Mỹ với nhau lại rất vui vẻ hoà nhã lịch sự nhưng đến đoạn tính tiền thì hai đội tranh nhau giả lần nào cũng tí oánh nhau thật. Em pro cả hai bên nên đến đoạn này là em ngủ gật hoặc trốn vào toa lét.

Dream Thai

Xe điện
Vâng, nhưng nếu có bằng chứng giả dụ như chứng minh cái công ty sản xuất máy nhắn tin là do Mossad tài trợ chẳng hạn, như vậy thì nó mới chắc chắn là do anh Israen làm. Nhưng em tin là chả có đâu, giả sử họ làm thật thì thời gian vừa rồi, họ đã xóa sạch dấu vết rồi.
Mấy a Hec bo đi mua hàng cũng dấm dúi, lòng vòng

Nên giờ riêng +dieu tra nguồn gốc hàng hóa cũng ung thủ rồi :(

phanhoanght1985

Xe tải
Sẽ ra sao nếu trong sân vận động ở giải bóng đá ở UK, Usa. ... đang đầy ắp khán giả. Rải rác trên khán đài có những thiết bị dân dụng bị kích nổ?

qhi

Xe tải
Sẽ ra sao nếu trong sân vận động ở giải bóng đá ở UK, Usa. ... đang đầy ắp khán giả. Rải rác trên khán đài có những thiết bị dân dụng bị kích nổ?
Có khkt để làm ko? Trình cao mới làm nổi, giỏi công nghệ để làm thì ai còn đi làm khủng bố.

yourman

Xe hơi
Những vụ nổ hàng loạt máy nhắn tin, bộ đàm… vừa rồi là để ngăn ngừa những vụ khủng bố cụ nói đấy. Bọn hồi khủng bố quấn bom quanh người nó còn dám làm nữa là mấy vụ đặt bom nơi công cộng.
Cụ thấy lợi ích của việc diệt mầm mống khủng bố tận gốc chưa?

phanhoanght1985

Xe tải
Những vụ nổ hàng loạt máy nhắn tin, bộ đàm… vừa rồi là để ngăn ngừa những vụ khủng bố cụ nói đấy. Bọn hồi khủng bố quấn bom quanh người nó còn dám làm nữa là mấy vụ đặt bom nơi công cộng.
Từ khi nào người dân Lebanon là khủng bố vậy anh?

phanhoanght1985

Xe tải

phanhoanght1985

Xe tải

phanhoanght1985

Xe tải
Là diệt tận gốc cả trẻ em và phụ nữ Lebanon à

Vinsa35

Xe tải
Nên tập trung vào chủ đề thủ đoạn của 2 bên, công nghệ và cách thức đối phó giữa các bên. Nó là bài học xương máu mà mỗi quốc gia, thậm chí mỗi các nhân phải đối mặt trước các nguy cơ xung đột tiềm tàng.
Không nên tìm cách tẩy trắng cho bất cứ tội ác của phe nào.
Cụ nói chuẩn quá!
Nhân đây e cũng nhắc cụ buôn hàng xách tay thì nhớ nộp thuế đầy đủ vào ngân sách nhà nước; nhớ kiểm tra chất lượng hàng hóa xách tay cẩn thận, nhỡ có thuốc độc trong hàng tiêu dùng thì chết bcm nhé.
Hàng nhập chính ngạch mới đủ các bước kiểm tra chất lượng của các bộ, ban, ngành để đưa ra thị trường.

TwinSpeed

Xe tải
Em thấy trong chiến tranh dân thường bị ảnh hưởng là khó tránh khỏi, thiết bị liên lạc bị nổ chỉ phát cho các chiến binh hồi giáo, mục tiêu có chọn lựa cân nhắc rồi. Chứ đội hồi giáo khủng bố nó chủ đích giết dân thường và trẻ em luôn, ghê hồn

between legs

Xe máy
Trẻ e và phụ nữ lebanon nhận máy nhắn tin_bộ đàm của tổ chức khủng bố hecbola làm gì vậy ? Sao không chơi điện thoại cho sướng mà ôm mấy cái máy đó cho cực khổ
Rõ ràng, đó là thiết bị của nhóm hec, khi phát nổ lại lôi phụ nữ trẻ em vào là sao

vietminh9x

Xe điện
Bạn lớn rồi mà ăn nói khó nghe vậy ?
So tuổi nick bạn với tuổi đời người ta, bạn cố ý chọc người ta phạm quy à
Ai chả biết bạn có 1 lô nick
có gì đâu mà khó nghe ? khi nào xúc phạm người khác như các bạn phe của bạn cmt thì mới gọi là khó nghe, chứ tôi vẫn cmt bình thường
tôi còn ko biết tôi nhiều n đấy, nick tôi về trình độ và tuổi đời thì rõ ràng là hơn rồi, bạn có thể tìm kiếm những bài viết tôi trước đây, đều uy tín cả, thậm chí được lên cả báo lớn, kiếm được tiền, trí tuệ nằm ở đó, những bạn ghét tôi vì trình độ ko = thì tôi hiểu, vì có ai đủ trình độ để phân tích lập luận như tôi ko ! never

Chỉnh sửa cuối:

Đông86

Xe điện
Cụ cãi nhau với đồng chí có mười mấy cái nick làm gì, giọng văn quen thuộc thế mà. Mục tiêu là cho các cụ bị khóa thôi.
Vâng cụ. Em xem lại rồi. Bạn nhiều nick chuyên lảm nhảm về súng đạn, khoe có tuổi nhưng bài viết thiếu độ chín. Nghe giọng văn cộc lốc khó nghe là biết chẳng làm được cái mọe gì. Dặt dẹo.

vietminh9x

Xe điện
Vâng cụ. Em xem lại rồi. Bạn nhiều nick chuyên lảm nhảm về súng đạn, khoe có tuổi nhưng bài viết thiếu độ chín. Nghe giọng văn cộc lốc khó nghe là biết chẳng làm được cái mọe gì. Dặt dẹo.
Bạn Buk = Tank này thì quá giỏi rồi