[Funland] Hình thức tấn công công nghệ cao hay chất nổ cài vào thiểt bị từ khi sản xuất

Dream Thai

Xe điện
Đòn này ko chỉ chết người, mà nó oánh vào phương thức liên lạc của mấy anh héc. Phương tiện hiện đại thì tiệt ko dám dùng, giờ phương tiện những năm 50 cũng ko dám, còn mỗi thư tay
Khó cho đội quân của HLV Iran rồi, các a chỉ dc cái chạy khỏe thôi :)

Dân miền núi TM

Xe điện
Như thông tin hiện tại, Is lên kế hoạch 15 năm cho điệp vụ này. Em nghĩ toàn bộ các thiết bị có sử dụng điện đều có nguy cơ. Hoàn toàn có thể kích hoạt qua điện lưới.
E nghĩ hàng chợ đen thôi.
Mossad, CIA, Is và Us trùm cái chợ này rồi.

Đông86

Xe điện
50 thường dân thiệt mạng thì trong tiếng Anh có từ “collateral damage”, tạm gọi là thiệt hại ngoài ý muốn :)
Cái này tạm chấp nhận đc khi tiến hành 1 chiến dịch lớn và công phu, ko thể tránh đc có thiệt hại phụ.
Đúng cụ.
3 gram thuốc nổ ghép vào máy là rất ít thường không gây hậu quả phụ, nhưng có nhiều tình huống ngẫu nhiên,
không tránh được chuyện trẻ em thấy máy rung nhặt lên đưa cho bố.

Leanh65

Xe container
Đúng cụ.
3 gram thuốc nổ ghép vào máy là rất ít thường không gây hậu quả phụ, nhưng có nhiều tình huống ngẫu nhiên,
không tránh được chuyện trẻ em thấy máy rung nhặt lên đưa cho bố.
Kẻ tung người hứng biến hành động khủng bố qua đồ dùng dân sự giết hại dân lành bỉ ổi thành thiệt hại ngoài ý muốn không tránh khỏi và chấp nhận được.! ! !

Đông86

Xe điện
Kẻ tung người hứng biến hành động khủng bố qua đồ dùng dân sự giết hại dân lành thành thiệt hại ngoài ý muốn không tránh khỏi và chấp nhận được.! ! !
Isr có chọn lọc mục tiêu, tránh tối đa dân thường, còn quân HM mang cả ba lô thuốc nổ cứ tìm chỗ đông người mà bùm, cụ ko thấy sao?

Leanh65

Xe container
Isr có chọn lọc mục tiêu, tránh tối đa dân thường, còn quân HM mang cả ba lô thuốc nổ cứ tìm chỗ đông người mà bùm, cụ ko thấy sao?
Em chưa lúc nào ủng hộ các hành động đó của HM hay nói đó là các hành động chấp nhận được của kẻ yếu thế. Cụ tìm xem có không?

thanhphuong06

Xe tải
Em chưa lúc nào ủng hộ các hành động đó của HM hay nói đó là các hành động chấp nhận được của kẻ yếu thế. Cụ tìm xem có không?
Đánh nhau tầm quốc gia mà toàn đòi phải 100%! :))

Theo cụ phải làm gì để đảm bảo? viết khuyến cáo trẻ em không được sờ tới à?

Cụ đạo đức gỉa giống hệt mấy anh teilon ;)

Leanh65

Xe container
Đánh nhau tầm quốc gia mà toàn đòi phải 100%! :))

Theo cụ phải làm gì để đảm bảo? viết khuyến cáo trẻ em không được sờ tới à?

Cụ đạo đức gỉa giống hệt mấy anh teilon ;)
Chụp mũ vô căn cứ. Thế giới có luật cấm sử dụng tb dân sự làm vũ khí. Chưa nước nào làm ở tầm QG ngoài mấy kẻ khủng bố cực đoan bị cả loài người lên án. Còn gì biện minh?

thanhphuong06

Xe tải
Chụp mũ vô căn cứ. Thế giới có luật cấm sử dụng tb dân sự làm vũ khí. Chưa nước nào ở tầm QG ngoài mấy kẻ khủng bố cực đoan bị cả loài người lên án. Còn gì biện minh?
Cụ có giải pháp gì tốt hơn không? Hay nói mồm? ;)

"Thế giới có luật" là luật nào? Xin link đi. ;)

Đông86

Xe điện
Đơn giản thôi. Chỉ cần cụ phân biệt được Israel lấn công đối tượng quy là khủng bố, còn HM Hez giết tất những người chúng gặp ngẫu nhiên, kể cả người già trẻ em, hay công nhân XKLĐ (Thái lan chẳng hạn).
Phân biệt được thì hãy bàn tiếp.

Cucumin

Xe điện
Gớm đạo đức quá, giữa mùa đông băng tuyết, người ta phá tan hàng trăm trạm biến áp và nhà máy điện , ảnh hưởng nghiêm trọng đến cuộc sống của hàng triệu trẻ em và phụ nữ. Lúc đấy các anh ấy hớn hở mừng ra mặt , gọi là thực hiện GIỜ TRÁI ĐẤT. Bây giờ lại lên đây nói về đạo đức. Bọn Do Thái mà là đệ của nước gì ấy ấy thì chắc giờ này các anh ấy đã đặt cho cả 100 nghìn mỹ từ cho hành động nổ máy nhắn tin lần này rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Đông86

Xe điện
Gớm đạo đức quá, giữa mua đông băng tuyết, người ta phá tan hàng trăm trạm biến áp và nhà máy điện , ảnh hưởng nghiêm trọng đến cuộc sống của hàng triệu trẻ em và phụ nữ. Lúc đấy các anh ấy hớn hở mừng ra mặt , gọi là thực hiện GIỜ TRÁI ĐẤT. Bây giờ lại lên đây nói về đạo đức. Bọn Do Thái mà là đệ của nước gì ấy ấy thì chắc giờ này các anh ấy đã đặt cho cả 100 nghìn mỹ từ cho hành động nổ máy nhắn tin lần này rồi.
Vâng cụ.
Nhiều lúc em tự hỏi nên gọi các đối tượng mù quáng đó là gì.

between legs

Xe máy
Đơn giản thôi. Chỉ cần cụ phân biệt được Israel lấn công đối tượng quy là khủng bố, còn HM Hez giết tất những người chúng gặp ngẫu nhiên, kể cả người già trẻ em, hay công nhân XKLĐ (Thái lan chẳng hạn).
Dân đông nam á nhìn rất khác dân ả rập- trung đông
Hamas_palestin nó túm được hơn 20 a Thái dúi nó giết sạch
--> sự tàn bạo, mất nhân tính như vậy mà có nhiều cụ ủng hộ hamas_palestin được

Mình ko hiểu được tư duy của họ ? Cậu có hiểu tại sao những người ủng hộ cái gọi là "1 palestin độc lập" có cái tư duy ấy ko nhỉ

VIKO L

Xe điện
Nói chung bh sử dụng SP công nghệ ghê phết, đặc biệt có nguồn gốc từ các đối tác "không thân thiện". Nhẹ thì nó vô hiệu hóa như a E.M mới đây, nặng thì nó cho nổ banh xác
Screenshot_20240921-083818_Bo Mi.jpg

Leanh65

Xe container
"Đối tượng quy là khủng bố" ha ha. Ở chung với khủng bố thì là khủng bố đúng không anh? Truyền thông trong tay thì lọ muối cũng thành vũ khí hủy diệt hàng loạt thì Quy ai là khủng bố nó khó khăn quá nhỉ? Trong khi diễn là nghề của các anh thì biến ai thành dân thường ai thành nạn nhân chỉ cần bộ quần áo hay gói thuốc đỏ phải không anh?

hatrang1234

Xe buýt
Cụ chỉ ra xem LHQ có chỉ định Hez là tổ chức khủng bố không hay chỉ Israel, US, UK và các nước đồng minh.

Cucumin

Xe điện
Cụ chỉ ra xem LHQ có chỉ định Hez là tổ chức khủng bố không hay chỉ Israel, US, UK và các nước đồng minh.
Thế à, thế cụ xem người ta còn quy chụp cả một quốc gia là phát xít được, thì chuyện Hecbola là khủng bố là đương nhiên.