[Funland] Hình thức tấn công công nghệ cao hay chất nổ cài vào thiểt bị từ khi sản xuất

Đông86

Xe điện
Trả lời đi đã: PT hay anh Tin đã dùng hột. Lươn làm gì.
Mỹ dùng hột 80 năm trước trong đk rất khác bây giờ.
Đáng nói là đã có điều khoản quốc tế hạn chế "quyền đã có hột" nhằm để bảo vệ các nước không phát triển hột. Nhưng Putin bất chấp.
Quay về TĐ, hiện không có nguy cơ dùng hột.
Vậy nên dừng. Nguy cờ xóa thớt.

Chỉnh sửa cuối:

between legs

Xe đạp
Nói gì thì nói, nếu phải chọn 1 trong 2 tộc Hezbolla hay Israel cho tồn tại trên thế giới thì vẫn nên chọn thằng Do Thái hơn.
Ít ra nó là tộc thông minh, giỏi, giàu nên có ích cho nhân loại chứ mấy ông Hezbolla có giúp đc gì cho thế giới đâu.
Của cải vật chất làm ra cũng ko, công nghiệp nông nghiệp khoa học cũng không.
Chả hiểu sao nhiều cụ bênh tụi này đc.
Đặt lên bàn cân thì bọn Hez này chả có tí trọng lượng nào.
Số giải nobel của do thái nhiều hơn 1,8 tỏi dân hồi giáo
Người do thái xây dựng nên những thành phố từ bãi cát, hamas và hec thì phá hủy chính nơi họ sống cho mục đích thánh chiến

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Hec với hamas đều đã tuyên chiến với do thái mấy chục năm nay, đều sử dụng trang phục dân sự cầm súng và ôm bom đánh vào dân do thái
Sống thì anh là chiến binh thánh chiến, chết thì đồng đội thu vũ khí, chụp cái hình dân sự lu loa đó là dân lành
Đội đó chỉ mặc quân phục khi diễu hành thị uy thoai
Cuộc sống là như vậy, khi nào mặc quân phục mới tính. Nếu lý lẽ như cụ, tất cả dân Is đều đã đang và sẽ là quân nhân, bên đó 100% phải qua quân ngũ.
Is cướp đất Palestine, Liban sao ko lên án???

Trà Lý

Xe tăng
Nói gì thì nói, nếu phải chọn 1 trong 2 tộc Hezbolla hay Israel cho tồn tại trên thế giới thì vẫn nên chọn thằng Do Thái hơn.
Ít ra nó là tộc thông minh, giỏi, giàu nên có ích cho nhân loại chứ mấy ông Hezbolla có giúp đc gì cho thế giới đâu.
Của cải vật chất làm ra cũng ko, công nghiệp nông nghiệp khoa học cũng không.
Chả hiểu sao nhiều cụ bênh tụi này đc.
Đặt lên bàn cân thì bọn Hez này chả có tí trọng lượng nào.
Đấy là quốc gia cụ ở không giáp biên giới với Israel cụ mới nói vậy, giáp biên thì kiểu gì nó cũng tìm cách này khác để chiếm đất của nước cụ.

trungthu2020

Xe tăng
Thôi cũng hên, nói chung là hên chứ ko xui là cũng ăn mảnh:
P/S Luồng báo em ko sai, mong MOD ko band nick em
Hên xui gì đâu cụ, điều này chứng tỏ mình ko có quan hệ, liên quan gì với quân héc bô
Chứ như anh 1 răng, đại sứ đi pha rồi

Chỉnh sửa cuối:

qhi

Xe tải
Ko phải vô cớ mà cụ Hit diệt chủng tộc này, làm bất cứ thứ gì để đạt mục đích, dù là vô nhân đạo nhất.
Cụ lại còn hâm mộ Hitler nữa thì chịu rồi, tay đó diệt chủng mấy triệu người cơ mà? Cụ ko có đạo đức à?

vstock

Xe tải
Cái dân do thái chả biết khôn ngoan cỡ nào, mà Đại chiến II cứ ngoan ngoãn xếp hàng để bọn Đức nó lùa vào phòng hơi ngạt, nó coi chả khác gì lợn gà mà không có tí phản kháng nào, tóm lại cũng thường thôi.

Cụ lại còn hâm mộ Hitler nữa thì chịu rồi, tay đó diệt chủng mấy triệu người cơ mà? Cụ ko có đạo đức à?
tôn là cụ Hit cơ mà, nhiều khi không hiểu được suy nghĩ của đội fan Nga, có lẽ đã vượt ra ngoài logic thông thường.

conngua280390

Xe điện
Bọn đó m tránh xa cụ ơi gần cũng ko
Nhưng mà ủng hộ mõm thì có, trên of đầy
Chịu cái này quan điểm cá nhân ai ghét thì ghét ai ủng hộ thì ủng hộ ai ko ok thì ko ok thôi.
Còn ai mua gì thì mua thôi Anh, cuộc sống mà quan điểm cá nhân đâu cần đúng sai, và e cũng đâu biết ai đúng ai sai chi cho mệt, em hóng và hết!

trungthu2020

Xe tăng
Chịu cái này quan điểm cá nhân ai ghét thì ghét ai ủng hộ thì ủng hộ ai ko ok thì ko ok thôi.
Còn ai mua gì thì mua thôi Anh, cuộc sống mà quan điểm cá nhân đâu cần đúng sai, và e cũng đâu biết ai đúng ai sai chi cho mệt, em hóng và hết!
Đúng rồi ạ, cụ và e chờ kết quả thôi. Trước giờ lý lẽ thuộc về kẻ thắng cuộc mà

conngua280390

Xe điện
Đúng rồi ạ, cụ và e chờ kết quả thôi. Trước giờ lý lẽ thuộc về kẻ thắng cuộc mà
Ha ha cái này thắng còn lâu do đánh nhau là công việc của cả hai mà. Ví dụ ghế TT Itsrale đang bị lung lay tí tự nhiên băng Hez/ Hamas... điên điên lên khều cái tự nhiên cái ghế đó lại vững ha ha!
Còn ai thắng ai thua hay chả ai thắng cả đều có thể. Nhưng quay lại vụ này thì băng lãnh đạo/ cấp cao của Hez chắc đi cũng nặng, bên Iran đi cũng cỡ 19 Bạn!

trungthu2020

Xe tăng
Ha ha cái này thắng còn lâu do đánh nhau là công việc của cả hai mà. Ví dụ ghế TT Itsrale đang bị lung lay tí tự nhiên băng Hez/ Hamas... điên điên lên khều cái tự nhiên cái ghế đó lại vững ha ha!
Còn ai thắng ai thua hay chả ai thắng cả đều có thể. Nhưng quay lại vụ này thì băng lãnh đạo/ cấp cao của Hez chắc đi cũng nặng, bên Iran đi cũng cỡ 19 Bạn!
Chốt lại 1 số nd
1. E với cụ đều hóng, còn 2 bên tranh luận mãi rồi, nói mồm ko xong giờ lôi nhau ra đấm. Kết luận: ai thắng thì người đó đúng
2. Héc bô đợt này đi băng lãnh đạo trung cao cấp vì máy nhắn tin được cấp cho đội này. Ngoài ra còn tri ân cho những người có nhiều đóng góp, cụ thể là đại sứ 1 răng
3. Mình ko có ai bị thương, chứng tỏ mình chả có liên quan gì với bọn héc bô. Em gg cũng chả thấy có quan hệ ngoại giao gì với bọn này. Ích xà thì có, nhiều ạ

conngua280390

Xe điện
Chốt lại 1 số nd
1. E với cụ đều hóng, còn 2 bên tranh luận mãi rồi, nói mồm ko xong giờ lôi nhau ra đấm. Kết luận: ai thắng thì người đó đúng
2. Héc bô đợt này đi băng lãnh đạo trung cao cấp vì máy nhắn tin được cấp cho đội này. Ngoài ra còn tri ân cho những người có nhiều đóng góp, cụ thể là đại sứ 1 răng
3. Mình ko có ai bị thương, chứng tỏ mình chả có liên quan gì với bọn héc bô. Em gg cũng chả thấy có quan hệ ngoại giao thì với bọn này. Ích xà thì có, nhiều ạ
4. Tình báo Itxa quá giỏi và nói thằng trong Hez phải cỡ 1 đống tay trong của Itxa
Như vụ Tổng Hamas bên Iran, Iran bắt nằm vùng đâu mười mấy mạng!

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Vụ này Hez tổn thất nặng, nhưng khó có thể để tổ chức này sụp đổ hay suy yếu quá nhiều năng lực quân sự, trừ phi Is tận dụng cơ hội tấn công trực diện.
Đây sẽ là bài toán cân não Is lúc này.

conngua280390

Xe điện
Vụ này Hez tổn thất nặng, nhưng khó có thể để tổ chức này sụp đổ hay suy yếu quá nhiều năng lực quân sự, trừ phi Is tận dụng cơ hội tấn công trực diện.
Đây sẽ là bài toán cân não Is lúc này.
Đâu cần tấn công trực diện cũng đâu cần sụp đổ Anh. Chỉ cần răn đe tâm lý là teo *** hết, chết ko sợ ok nhưng tàn tật bộ ấm chén lên đường hay mù thì tự nhiên sợ.
Giờ đi đâu mua gì làm gì hay đơn giản tính liên lạc gì là sợ trước đã rồi.
Như vụ Itxa tiễn trùm Hamas đó, Iran giờ sao to mồm giờ sao dám làm gì, bởi vì đơn giản biết rằng chưa làm gì thì có thể Itxa nó bùm trước rồi!

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Sau vụ nổ thiết bị liên lạc này thì oán thù chồng chất.
Với các hành động khủng bố thâm độc này thì bộ mặt ác quỷ của bọn ít xà và nhiều nước Nato đã lộ sáng, thật đáng khinh bỉ.

trungngothu

Xe tăng
cụ tích cực nhét chữ vậy, có chữ nào hâm mộ mà cụ suy diễn ác vậy. I xà nó cũng diệt cả triệu ng rồi đó cụ, cụ hâm mộ nó thế thì cũng vô đạo đức giống e luôn à.