[Funland] Hình thức đa cấp mới :my aladdinz ?

duchung_bmw

Xe tăng
Nó ăn chênh lệch cũng nhờ 1 phần mua vào và bán ra đồng gem chênh lệch.

duchung_bmw

Xe tăng
Bà già em,tham gia đợt đầu cũng đã về đích,và bảo em đấy t giờ có lãi rồi,mày đưa tiền đây,mẹ bỏ vào cuối năm là có xe,rồi kể nào là bọn nó nói vượng vỉn cũng tham gia rồi,mày cứ sợ này sợ kia,em mày nó mua đc oto rồi đấy.m chấp nhận là người dốt và nhát thôi.

0762427533

Đi bộ
Bà già em,tham gia đợt đầu cũng đã về đích,và bảo em đấy t giờ có lãi rồi,mày đưa tiền đây,mẹ bỏ vào cuối năm là có xe,rồi kể nào là bọn nó nói vượng vỉn cũng tham gia rồi,mày cứ sợ này sợ kia,em mày nó mua đc oto rồi đấy.m chấp nhận là người dốt và nhát thôi.
Em mới tham gia không biết có kịp về đích không.Mong sao một ngày chỉ 6 tiếng để cho nhanh hết 4 tháng

chipzing

Xe tải
Cháu ở chung cư,sát cạnh nhà có mấy e cũng làm món này. Đc cái trông trẻ, quần áo đẹp, cháu cũng bắt chuyện 1 2 lần vì cháu làm amz, vậy mà các e í cũng chém luôn làm amz(check thử 1 2 câu thì biết là chả biết gì)

Freeman Bodhany

Xe tăng
A la đanh và cây đèn thần :))

Em nghe trẻ trâu bẩu, đèn thần có thời điểm bị bọn nghiên lấy cắp, lúc phê thuốc lên, chúng cứ cọ vào đèn liên tục, thần đèn hiện lên nhiều quá bị mệt lả. Có thằng nghiện còn chơi khăm thần đèn, bắt thần đèn vuốt cho sợt lông thẳng ra, thần đèn ngồi hì hục từ tối đến sáng hôm sau vuốt mãi sợi lông vẫn không thẳng =))

ngocchau1011

Đi bộ
Website
www.facebook.com
Nói chung là các cụ đừng tự hỏi rồi tự trả lời. Đoán già đoán non rồi sẽ nghĩ ra những giả thiết vượt quá tầm kiểm soát. Muốn biết nó thực sự thế nào thì nên tìm hiểu, đừng nghe người nọ nói người kia nói mà lao vào hay dừng lại. Đồng tiền mình bỏ ra thì mình phải có trách nhiệm chứ chả ai chịu trách nhiệm thay cả
Các cụ có hiểu đa cấp là thế nào không mà nói đa cấp thế nọ thế kia? Có cụ nào mua được ô tô giá gốc hay bất kỳ cái gì giá gốc không? Amway đa cấp cả trăm năm nay rồi có chết đâu. Bảo hiểm nhân thọ cách đây 10 năm cũng bị nói là lừa đảo, rồi bây giờ nó có lừa đảo không hay nó thực sự nhân văn?
Chỉ có người làm đa cấp biến đa cấp thành xấu. Chỉ có nhân viên bán BH biến BH thành lửa đảo mà thôi...
Quay trở lại app myaladdinz, các cụ mua hàng ở bên ngoài vẫn mất từng ấy tiền và nhận hàng, nhưng cửa hàng nào chấp nhận thanh toán qua app thì các cụ vẫn có hàng mà vẫn được tích điểm thưởng 80% rồi đổi ra tiền hàng ngày. Tiền đó để mua món hàng khác hoặc quy đổi ra VND qua hình thức trao đổi trong cộng đồng hoặc qua sàn giao dịch quốc tế remitano.
Điều đáng nói ở đây là các cụ đi mua hàng vẫn nhận được hàng và vẫn được tích điểm thưởng. Vậy lừa đảo ở đâu? Lừa đảo là các cụ mua hàng bị hàng giả hay chuyển tiền mà không nhận được hàng...
Về khía cạnh đầu tư thì chả ai bắt các cụ bỏ tiền nếu các cụ không muốn. Thằng nào bảo tham gia app này buộc phải đầu tư thì cho next luôn. Tất nhiên khi tìm hiểu kỹ rồi mà có tiền nhàn rỗi bỏ vào đó cũng có lợi nhuận khá cao (4 tháng thu hồi vốn, sau đó là lãi...)
Còn việc nhận được hoa hồng giới thiệu thì đúng là đa cấp, nhưng đa cấp thế nào thì các cụ cứ phải tìm hiểu thật kỹ rồi hãng nói. Các công ty nước ngoài họ sử dụng đa cấp từ lâu lắm rồi, họ thực sự tôn trọng người giới thiệu
Đó là vài lời thực tâm của em, các cụ cứ ngâm cứu rồi gạch đá gì e hứng!

theanh212

Xe điện
Bà chị dâu họ e đợt này tham gia vào cái dự án Edunetwork của e Uyên Hồ gì đó. Quảng cáo thu nhập gần 20, bằng mình cày bục mặt cả tháng :(( :((
Em vừa thấy facebook của em có e Uyên Hồ này xin kết bạn, em vào profile thấy tung hô cái gì Edunetwork em méo biết cái này. Cụ thông não em với.

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Cháu ở chung cư,sát cạnh nhà có mấy e cũng làm món này. Đc cái trông trẻ, quần áo đẹp, cháu cũng bắt chuyện 1 2 lần vì cháu làm amz, vậy mà các e í cũng chém luôn làm amz(check thử 1 2 câu thì biết là chả biết gì)
Chuỵch chưa bác?
Nếu rồi thì share cho êm, êm trái phải tín dụng đầy đủ.

biahoihanoi

Xe lăn
Loại này mấy ông bà tham mà mất tiền không thương.

Fall&Rise

[Tịch thu bằng lái]
Không làm mà có ăn thì chỉ có ăn ml

Joker86

Xe buýt

Thay lời muốn nói. Dính đến mấy cái này cứ như bị bỏ bùa, ko rút ra đc đâu. Khi nào chính thức bị mất tiền thì mới tỉnh ra thật sự. Như vụ Alibaba, nhiều thằng vẫn còn tin tưởng vào thằng Luyện, mong chờ thằng Luyện sẽ vô tội để tiếp tục làm giàu cho tụi nó kìa

bachkhoak40

Xe điện
Em cũng qua hết các trò kia rồi, từ 2013. Gọi là game tài chính cả, nhanh thì 3 tháng, chậm thì 9-12 tháng là sập hoặc ko thanh khoản được (hình thức hạ sân). Nói chung nhanh và có hệ thống bên dưới theo nhiều thì sống, còn lấy tiền mình đầu tư chỉ trông vào lãi thì dễ chết lắm

longdelta

Xe tăng
Em vừa thấy facebook của em có e Uyên Hồ này xin kết bạn, em vào profile thấy tung hô cái gì Edunetwork em méo biết cái này. Cụ thông não em với.
Dự án giáo dục gì đó cụ ơi. Chắc kiểu đa cấp. Thấy bà chị dâu họ em suốt ngày lên FB khoe tháng kiếm mấy k trump. tuần lai chim vài buổi câu like với chắc lôi kéo thêm nhánh dưới :D

theanh212

Xe điện
Dự án giáo dục gì đó cụ ơi. Chắc kiểu đa cấp. Thấy bà chị dâu họ em suốt ngày lên FB khoe tháng kiếm mấy k trump. tuần lai chim vài buổi câu like với chắc lôi kéo thêm nhánh dưới :D
Ặc, cụ thử xin theo xem bà chị có bắt cụ đóng tiền vào và đi mời chào mọi người ko.

Kyson1

Xe điện
EM nhớ còn có vụ hahalolo của cái anh gì chém là trong năm 2019 sẽ vượt qua fb về số lượgn ng dùng. Chả biết bây h ra sao nữa...

nghiadat2anhem

Xe buýt
🔥
SIÊU HÓT #VinFAST
⚡

🚘
Hãng xe hơi đầu tiên của VIỆT NAM VINFATS- NGƯỜI VIỆT dùng hàng Việt mua xe được tích điểm hoàn tiền 80%.
💯
Điều đặc biệt là: GIÁ THEO VNĐ và GIÁ MUA bằng Gem trên MYALADDINZ là bằng nhau. Không nhân thêm, check giá thị trường thoải mái.
👉
Ví dụ: Mua xe 1tỷ bạn được hoàn lại 800tr bằng điểm . Mỗi ngày điểm sẽ quay trở lại thành tiền theo tỷ lệ 0.2% / ngày / 180 ngày đầu .
Như vậy mỗi ngày bạn nhận về 1.6triệu x 30 ngày ~ 48 triệu/ tháng trong 6 THÁNG đầu.
👉
Từ ngày từ ngày 181 hoàn về theo tỷ lệ 0.1% vẫn được ~ 24tr/ tháng cho đến khi nhận hết 800tr.
💰
Vừa có xe đẹp đi vừa có tiền tiêu đổ xăng, bảo dưỡng các kiểu...
Lh:
#Vinfast
#myaladdinz
#Apota
Trong hình ảnh có thể có: ô tô

44

2 bình luận
Thích
Bình luận

Chia sẻ

Có luôn mua xe Vinfastđược hoàn bằng Gem . Các cụ nghĩ sao ?

thichnhiutien

Xe tải
E đã vào làm chuột bạch đây. Cụ nào bảo phải mất tiền mới đc vào là sai nhá. Tải xong thì có 10 gem thưởng thôi. Bây giờ mua gì thì xem hàng nào bán thì xuất tiền mua bt và đc hoàn bằng điểm, 0,2%/ ngày. Nên hoàn đủ 80% thì cũng lâu lắm phải vài tháng

pick_tim

Xe máy
Đọc sơ đã thấy lắm rủi ro, nói chung 1 dạng lùa gà.. Gem 1 loại tiền dùng trong app, ô nào nạp tiền vào rồi, đã đổi ngược dc ra tiền việt chưa :))

quochung2806

Xe hơi
Cụ nào chơi nhanh hoàn vốn trước khi nó lật mặt thì vẫn ok, thương cho cụ nào chậm chân chưa kịp hoàn vốn

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Nó mà k mở rộng đc cộng đồng người dùng thì sớm muộn cũng sập.