[Funland] Hình thức đa cấp mới :my aladdinz ?

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Cháu đang có nhu cầu mua một chiếc xe Honda Brio (450 triệu).

1. Bác nào bán xe Honda Brio bằng Gem (giá quy đổi không quá 500 triệu tiền thật).
2. Bác nào là thủ lĩnh MyAladdinz, có khả năng trích hoa hồng 30% Gem.
3. Thời gian cháu định mua là tháng 09/2020.

Nếu các bác (1) (2) có ở OF thì chúng ta hẹn nhau khớp lệnh vào tháng 09/2020.
Cháu vừa nhận được PM nạp tiền +30% Gem. Bây giờ tìm được bác nào bán xe Honda Brio nữa là có thể “khớp lệnh”.

Ohno

Xe buýt
Cụ cần nghiên cứu lại nhé. Hiểu sai hết về App Myaladdinz rùi😁 Em gửi cụ vài link để nghiên cứu cho đúng nhé:

Myaladdinz là App tiêu dùng thông minh kích cầu tiêu dùng trong xã hội liên kết giữa người bán hàng và người mua hàng 1 cách có lợi nhất cho cả 2 bên. Giống như Grab và Uber liên kết giữa người có xe và người cần đi xe vậy các cụ ạ. Nhưng nhu cầu tiêu dùng thì lớn hơn nhu cầu đi lại rất nhiều các cụ nhé...
Với kiến thức của em đã tìm hiểu về Myaladdinz 5 tháng qua thì Myaladdinz là 1 ứng dụng 4.0 cực kỳ nhân văn và có ích cho nhân loại. Là sáng kiến của Ngài Richard Tan Tỷ phú đứng Top5 của Singapore cùng với Tập đoàn giáo dục hàng đầu Success Resources... App mới ra đời T9/2019 và đây mới là giai đoạn khởi đầu thôi. Dự báo với tính nhân văn của mình App sẽ là 1 ứng dụng bán hàng và tiêu dùng 4.0 sánh ngang với Uber, Grab, Shopee, Lazada hay là kể cả Facebook... Đó là mục đích của Ngài Tỷ Phú và Tập đoàn Success Resources🥰

Cụ nào chưa tin về App muốn tìm hiểu thêm thì có thể kết bạn Zalo với em nhé: 0978999123.Em sẽ giải đáp mọi thắc mắc của các cụ😁 Facebook cách đây 10 năm cũng chỉ như Myaladdinz bây h thôi😁
1 con chiên bị đa cấp dắt mũi cho hay.

Chủ yếu bọn tham gia alladinz nó không mua bán gì cả mà nó nạp tiền vào lấy gem rồi đổi gem lấy point x5. Sau 4 tháng nó vuốt được hoàn vốn với gem đa phần nó lại đổi mịa lại app để được x5 lần 2. Sau 4 tháng nó lại đổi gem lần 3 để được x4 điểm.
Thực tế chính sách bọn alladinz nó thay đổi nhiều từ lúc mới ra nhằm lừa các con gà nạp vào lên rank vàng, rank kim cương.

Cuối cùng thì có thể thấy vòng quay vòng của bọn alladinz nay là < 12 tháng. Tuy bắt đầu từ 8/2019 nhưng đó là giai đoạn nó test. Giai đoạn nó bung ra là từ 1/2020 tức là không quá cuối năm nay bọn chủ sẽ đánh quả và chạy để lại các con chiên chết sập

chienthanSH

Xe hơi
Cháu tìm rồi, nhưng chưa thấy ai bán xe Honda Brio bằng Gem.
Thực ra cụ phải hiểu tiêu chí của App và Ngài tỷ phú là giúp đỡ những người nghèo và người trung lưu có cuộc sống mưu sinh đỡ vất vả hơn nên App hướng đến những giao dịch tiêu dùng với giá trị vừa phải chứ không hướng đến những giao dịch lớn của người giàu như là Mua nhà,mua xe. Em đã nghe Ngài tỷ phú nói trên Video buổi thuyết trình về Myaladdinz là...Tại sao người nghèo đi làm quần quật cả ngày vẫn không đủ ăn...người trung lưu đi làm cả đời cũng chỉ đủ sống...còn người giàu thì càng ngày càng giàu...Tại sao tài sản của thế giới lại tập trung vào 2% người giàu đó là vì người giàu CÓ THỂ IN ĐƯỢC TIỀN còn người nghèo và người trung lưu thì KHÔNG...

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

Chủ yếu bọn tham gia alladinz nó không mua bán gì cả mà nó nạp tiền vào lấy gem rồi đổi gem lấy point x5. Sau 4 tháng nó vuốt được hoàn vốn với gem đa phần nó lại đổi mịa lại app để được x5 lần 2. Sau 4 tháng nó lại đổi gem lần 3 để được x4 điểm.
Thực tế chính sách bọn alladinz nó thay đổi nhiều từ lúc mới ra nhằm lừa các con gà nạp vào lên rank vàng, rank kim cương.

Cuối cùng thì có thể thấy vòng quay vòng của bọn alladinz nay là < 12 tháng. Tuy bắt đầu từ 8/2019 nhưng đó là giai đoạn nó test. Giai đoạn nó bung ra là từ 1/2020 tức là không quá cuối năm nay bọn chủ sẽ đánh quả và chạy để lại các con chiên chết sập
Quất còm để chiêm nghiệm. Em có ông bạn bỏ hết công việc kinh doanh thế mạnh để chơi món này. Chưa biết tâm hự ra sao.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Tại sao tài sản của thế giới lại tập trung vào 2% người giàu đó là vì người giàu CÓ THỂ IN ĐƯỢC TIỀN còn người nghèo và người trung lưu thì KHÔNG...
Ông tỷ phú nói quá đúng. Ông ấy không in được tiền, nên ông ấy chuyển sang in Gem. Vấn đề là càng thuyết phục được nhiều người tin vào Gem thì ông ấy in được càng nhiều, và ông ấy càng giàu.

chienthanSH

Xe hơi

Cụ đã hiểu ĐA CẤP là gì chưa ạ...ở Việt Nam ĐA CẤP bị đánh đồng với lừa đảo vì bọn lừa đảo dùng nó để đi lừa đảo nên mang tiếng xấu cho ĐA CẤP...Giống như con DAO cụ làm bếp ra món ăn ngon thì nó tốt còn cụ mang đi GIẾT NGƯỜI thì là nó xấu...ĐA CẤP chỉ là 1 kênh để bán hàng và nó đã được chứng minh là tốt trên Thế giới và hầu như ĐA CẤP có ở khắp mọi nơi cụ nhé...Trong gia đình có CỤ KỴ ÔNG BÀ CHÚ BÁC còn công ty có Giam đốc trưởng phòng và nhân viên....Em hỏi cụ có mua được hộp sữa ở tận nhà máy sản xuất của VINAMILK không hay phải qua các ĐẠI LÝ cấp 1,cấp 2 và các hàng tạp hóa ở gần nhà....Đó có phải là ĐA CẤP không cụ
Cụ lên cộng đồng trên Face đã có rất nhiều giao dịch tiêu dùng mua bán hàng hóa bằng Gem nhé...Chính KÊNH ĐẦU TƯ đang khiến mọi người hiểu nhầm về Myaladdinz vì lợi nhuận của nó quá tốt nhưng sau giai đoạn khởi đầu sẽ không còn KÊNH này nhé.Tập đoàn đưa ra KÊNH này ở giai đoạn đầu để thu hút cộng đồng thôi còn bản chất của APP LÀ TIÊU DÙNG CHỨ KHÔNG PHẢI ĐẦU TƯ...
TẬP ĐOÀN đã thu về đủ tiền từ 100 TRIỆU GEM họ phát hành ra trên toàn THẾ GIỚI từ T9/2019 rồi cụ nhé nên nếu muốn chạy thì họ đã chạy lâu rồi cụ ạ....TẬP ĐOÀN GIÁ TRỊ TỶ ĐÔ KHÔNG ĐI LỪA ĐẢO CỤ NHÉ:D CỤ KHÔNG TIN MYALADDINZ THÌ CÓ THỂ TÌM HIỂU VỀ SUCCESS RESOURCES VÀ NGÀI TỶ PHÚ RICHARD TAN NHÉ >:D<

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Quất còm để chiêm nghiệm. Em có ông bạn bỏ hết công việc kinh doanh thế mạnh để chơi món này. Chưa biết tâm hự ra sao.
Nếu ông bạn bác là thủ lĩnh đa cấp và có sẵn hệ thống chân rết thì kiếm tiền hơi bị ngon bác ạ.

1. Nạp $100.000 để lên hạng Kim cương (hoa hồng 80% Gem).
2. Lùa được gà nạp vào tổng tiền $300.000 (nhận được 150.000 Gem hoa hồng).
3. Lấy 150.000 Gem hoa hồng mua hàng (lỗ 20%), bán hàng lấy tiền mặt (lỗ 20%) = 150.000 x 0,8 x 0,8 = $96.000
4. Như vậy nếu dụ dỗ người khác nạp vào $300.000 là huề vốn và lãi 100.000 Gem.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Cụ đã hiểu ĐA CẤP là gì chưa ạ...ở Việt Nam ĐA CẤP bị đánh đồng với lừa đảo vì bọn lừa đảo dùng nó để đi lừa đảo nên mang tiếng xấu cho ĐA CẤP...Giống như con DAO cụ làm bếp ra món ăn ngon thì nó tốt còn cụ mang đi GIẾT NGƯỜI thì là nó xấu...ĐA CẤP chỉ là 1 kênh để bán hàng và nó đã được chứng minh là tốt trên Thế giới và hầu như ĐA CẤP có ở khắp mọi nơi cụ nhé...Trong gia đình có CỤ KỴ ÔNG BÀ CHÚ BÁC còn công ty có Giam đốc trưởng phòng và nhân viên....Em hỏi cụ có mua được hộp sữa ở tận nhà máy sản xuất của VINAMILK không hay phải qua các ĐẠI LÝ cấp 1,cấp 2 và các hàng tạp hóa ở gần nhà....Đó có phải là ĐA CẤP không cụ
Cụ lên cộng đồng trên Face đã có rất nhiều giao dịch tiêu dùng mua bán hàng hóa bằng Gem nhé...Chính KÊNH ĐẦU TƯ đang khiến mọi người hiểu nhầm về Myaladdinz vì lợi nhuận của nó quá tốt nhưng sau giai đoạn khởi đầu sẽ không còn KÊNH này nhé.Tập đoàn đưa ra KÊNH này ở giai đoạn đầu để thu hút cộng đồng thôi còn bản chất của APP LÀ TIÊU DÙNG CHỨ KHÔNG PHẢI ĐẦU TƯ...
TẬP ĐOÀN đã thu về đủ tiền từ 100 TRIỆU GEM họ phát hành ra trên toàn THẾ GIỚI từ T9/2019 rồi cụ nhé nên nếu muốn chạy thì họ đã chạy lâu rồi cụ ạ....TẬP ĐOÀN GIÁ TRỊ TỶ ĐÔ KHÔNG ĐI LỪA ĐẢO CỤ NHÉ:D CỤ KHÔNG TIN MYALADDINZ THÌ CÓ THỂ TÌM HIỂU VỀ SUCCESS RESOURCES VÀ NGÀI TỶ PHÚ RICHARD TAN NHÉ >:D<
Ông Richard Tan này cực thông minh nên app MyAladdinz không sập ầm một nhát như đa cấp Ponzi thuần tuý.

App này chỉ sập khi Gem bị lạm phát đến mức không còn giá trị, mà quá trình lạm phát đến mức đó phải mất nhiều năm, khi mà các gian hàng không chịu nhận thanh toán bằng Gem.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Tín hiệu sập app MyAladinz xuất hiện khi tổng số lượng gian hàng giảm dần, số lượng gian hàng chấp nhận thanh toán Gem giảm dần. Theo tín hiệu trên thì app MyAladdinz vẫn chưa đạt đỉnh. Nói chung app này sẽ sập nhưng phải vài năm nữa.

Trường hợp xấu nhất thì Gem biến thành một dạng tiền ảo “rác”. Nói gì thì nói ông chủ app cực thông minh, và có thể học được nhiều từ ông ý.

Chỉnh sửa cuối:

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ Tan có nhiều tiền bằng cụ Madoff không ạ?

TÀU NGẦM NỔI

Xe container
Tín hiệu sập app MyAladinz xuất hiện khi tổng số lượng gian hàng giảm dần, số lượng gian hàng chấp nhận thanh toán Gem giảm dần. Theo tín hiệu trên thì app MyAladdinz vẫn chưa đạt đỉnh. Nói chung app này sẽ sập nhưng phải vài năm nữa.

Trường hợp xấu nhất thì Gem biến thành một dạng tiền ảo “rác”. Nói gì thì nói ông chủ app cực thông minh, và có thể học được nhiều từ ông ý.
K có gì quá thông minh. Chỉ là sự kết hợp giữa tiền ảo và đa cấp.
Còn bảo tận dụng nó như 1 ví điện tử để kiếm lợi thì khó. Vì các sản phẩm ngon lành thì chỉ phân phối qua kênh thương mại đàng hoàng. Lên đây mua kim chỉ, quần áo, giày dép, mỹ phẩm fake hay xách tay trốn thuế thì được. Nạp tiền vào đố tiêu hết số tiền nạp vào đấy.
Phàm cái gì phải tổ chức sự kiện hoành tráng, nổ thu nhập vài tỏi để lôi kéo thì cái ruột nó cũng rỗng. Cơ hội làm giàu thì sẽ giấu như mèo giấu cứt, đến anh em trong nhà nhiều khi còn giấu chứ không phải ôk micro bô bô chia sẻ giữa 500 anh em đâu.
Còn tranh thủ cơ hội để làm giàu bất chấp đạo đức thì cũng có thể kiếm được tiền nhưng rồi cũng có thanh thản.

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Cái app MyAladdinz được mặc cả các bác ạ. Sau khi “vuốt” 02 lần và bị dừng, cháu email phàn nàn, thế là được “vuốt” thêm lần nữa. Bây giờ cháu đã có 0,06 Gem.

Ngoctungnguyen

Xe tải
Cái này kiếm thì dễ nhưng ko nhiều nhé cụ. Muốn kiếm nhiều thì chỉ có đổ thật nhiều tiền vào đâu tư thôi, mà thế thì rủi ro quá lớn, nói chung kiếm thêm tí cháo cũng ổn

Jochi Daigaku

Vũ Trụ
Người OF
Cái này kiếm thì dễ nhưng ko nhiều nhé cụ. Muốn kiếm nhiều thì chỉ có đổ thật nhiều tiền vào đâu tư thôi, mà thế thì rủi ro quá lớn, nói chung kiếm thêm tí cháo cũng ổn
Có thể kiếm nhưng vẫn ảo lắm. Mấy đứa bạn cháu làm ra đồng tiền ảo này: https://www.liquid.com/?utm_source=zalo&utm_medium=zalo&utm_campaign=zalo&zarsrc=30
Market Cap 09 triệu đô, xếp hạng 450/3000 đồng tiền ảo. Chúng nó đang gạ cháu về Việt Nam mở chi nhánh để phát triển thị trường, lương 100 triệu/tháng (nhưng nhận bằng tiền ảo).

cayxanh1

Xe đạp

cayxanh1

Xe đạp

thằng này mới là đầu sỏ lừa đảo nhe mọi người, còn chủ shop thì không ai đoán đươc là tòng phạm hay là gì nữa , zalo của nó : 0352983603 , nó đổi tên liên tục !
Hôm nay nó lại đổi tên nhưng cũng số điện thoại 0352983603 trên zalo, và lại đi lừa người khác nữa , mọi người chú ý cảnh giác nhe !!!

Kacar1102

Xe buýt
Thực ra cụ phải hiểu tiêu chí của App và Ngài tỷ phú là giúp đỡ những người nghèo và người trung lưu có cuộc sống mưu sinh đỡ vất vả hơn nên App hướng đến những giao dịch tiêu dùng với giá trị vừa phải chứ không hướng đến những giao dịch lớn của người giàu như là Mua nhà,mua xe. Em đã nghe Ngài tỷ phú nói trên Video buổi thuyết trình về Myaladdinz là...Tại sao người nghèo đi làm quần quật cả ngày vẫn không đủ ăn...người trung lưu đi làm cả đời cũng chỉ đủ sống...còn người giàu thì càng ngày càng giàu...Tại sao tài sản của thế giới lại tập trung vào 2% người giàu đó là vì người giàu CÓ THỂ IN ĐƯỢC TIỀN còn người nghèo và người trung lưu thì KHÔNG...
Nếu mua ô tô ko đc thì mua điện thoại chính hãng được không? Em nhờ cụ mua hộ em cái điện thoại qua tài khoản của cụ. Em chỉ cần giảm 50% là đủ. Còn 30% thì mời cụ.

Chỉnh sửa cuối: