[Funland] Hình như ô tô phăn ko Rôm rả như xưa nữa phải ko ạ

5599

Xe buýt
Cụ vui lòng cẩn trọng khi phát ngôn.
Trên OF không định nghĩa "không hợp ý", chỉ có thành viên tuân thủ nội quy và "vi phạm nội quy"
Chắc cụ trăm công nghìn việc, không có đủ thời gian xem xét việc thực thi công việc của cấp dưới.
Trên cái nhìn khách quan, Cá nhân em thấy việc đánh giá vi phạm nội quy cũng có sự tuỳ tiện cảm hứng.
Đơn cử: Viết "lực lượng dự luận viên trên diễn đàn nhiều như lợn con". Nếu hiểu theo nghĩa dân dã, bỗ bã hàng ngày thì chỉ ý nói lực lượng này rất nhiều, nhưng nếu hiểu theo
cách những người quản lý diễn đàn thì hiểu theo nghĩa xúc phạm lực lượng DLV, dám so sánh DLV với lợn. Từ đó rút chìa tháo bánh...
Hay một việc khác: " trên một bức ảnh có cái xe có logo otofun đằng sau cua vào một nhà nghỉ. Có thành viên bình " Chắc đưa vợ ông ofer nào vào nghỉ cho đỡ mệt". Cũng dính ngay tháo bánh...
Cá nhân em thấy đâu cũng chỉ là cách bình luận vui đùa. Nhưng lại bị vậy nên cũng có nhiều người sẽ tâm tư, cảm thấy những người quản lý diễn đàn không đc fun cho lắm, hoặc quá cứng nhắc.
Vài lời vui với cụ vậy thôi.
Mong rằng diễn đàn vẫn là nơi dành cho những người tâm huyết, chia sẻ kinh nghiệm về oto và cuọc sống hằng ngày.

hailuatn

Xe container
Đội OFer già thời đầu giờ đến tuổi vợ bắt ở nhà trông cháu hết rồi, làm gì còn thời gian mà lên đây chém nữa :).

Chembao

Xe container
Chào các bác! Hình như ô tô phăn không đông cụ nữa, từ hồi thằng hôi búc nó ra lò. Cá nhân e vẫn thích diễn đàn hơn thằng hôi búc. Giờ vào đây tìm lại tuổi trẻ ạ. Haiz
Từ ngày có luật anm nên chém gió phải kiềm chế hơn, chém tung tung dễ bị bay nich lắm

dung.nv

[Tịch thu bằng lái]

MiTa

Xe lăn

Red_Mer

[Tịch thu bằng lái]
Ai cũng muốn vào diễn đàn đọc những thứ chất lượng, những kiến thức miễn phí được chia sẻ từ người khác. Nhưng mở thớt ra thì đâu chưa được quá 5 pages là chửi nhao loạn xạ, văng tục với đá con mèo hết cả lên. Chủ đề chính trị thì được vài còm là lôi cả họ hàng vào thì ai muốn ngồi chung với chúng ta đây?
Thử hỏi, diễn đàn hay Gr nào tồn tại được ạ? Haiz
Em ko đạo đức gì, nhưng ngay bản thân mỗi mem, cũng nên xem mình có đóng góp đc gì để diễn đàn đang nhạt trở nên có-chất-lượng ko. Chứ cứ kêu nhạt mà chả làm gì, thì chấp nhận ở được thì ở, ko thì đi thôi.

LeeNMC

Xe tải
Trên ô phở có nhiều mục hay và dễ lục lại để tìm hiểu, e thích nhất khu CCCĐ :D

Hungluxgen7suv

Xe tải
OF ngày xưa và giờ khác nhau nhiều lắm rồi.Em định nói là .....à mà thôi kẻo lại bị ban nick.
giờ chán lắm chả muốn vào.

hoviethung

Xe lăn
nhiều nick cũ đi đâu hết ấy nhỉ, hay đổi sang nick mới nhỉ các cụ?
Mình để ý thấy thớt nào có nhiều Nick có mã lực tương đối cao là chém nghiêm túc thú vị, học hỏi nhiều điều. Còn ngược lại là nhiều khi vô bổ cãi lộn ỏm tỏi chẳng muốn tham gia nữa mặc dầu có khi thớt đó do mình khởi tạo. Chả biết mọi người có suy nghĩ vậy không?

nguyenhuy2210

Xe điện
Ngoài vụ ném đá nhau dữ dội thì em thấy OF cafe hay, nhiều thớt thú vị và bổ ích

Matizcoi

Xe cút kít
Tương tác diễn đàn kém hơn Facebook, mà lên mạng chủ yếu để bán hàng nên sơ tán hết cũng dễ hiểu ;))

Rượu quê 28-58 độ khử độc bằng Công nghệ châu Âu
Chào các bác! Hình như ô tô phăn không đông cụ nữa, từ hồi thằng hôi búc nó ra lò. Cá nhân e vẫn thích diễn đàn hơn thằng hôi búc. Giờ vào đây tìm lại tuổi trẻ ạ. Haiz
Có Pate búc thì các diễn đàn bớt sôi động
Nhưng em tuy còn chẻ nhưng cũng như cụ, thích 4rum hơn

Vova

Xe container
Tương tác diễn đàn kém hơn Facebook, mà lên mạng chủ yếu để bán hàng nên sơ tán hết cũng dễ hiểu ;))
Thực ra chính vì tương tác thế nên FB em nghĩ hợp với mấy việc như bán hàng hoặc xây dựng hình ảnh cá nhân. Khề khà bàn luận, tán chuyện phiếm thì phải vào diễn đàn. Mỗi thứ một khác mà cụ.
Còn một điểm nữa em nghĩ một số cụ dùng 1 nick FB, do đó đăng gì, phát ngôn gì trên FB cũng phải khá cân nhắc, không được thoải mái như trong 4rum.