[Funland] Hình hảnh xấu xí của Reviewer Hùng Lâm

qbtokyo

[Tịch thu bằng lái]
Website
ltf.com.vn

Nói thật rất thích xem kênh xehay , đặc biệt là bạn Hùng Lâm, reviewer đẹp trai , chất giọng tốt, lưu loát. Nhưng khi xem video này của bạn Hùng Lâm ngay từ đoạn đầu thì mình cảm thấy bực mình, thật không thể tin được 1 người như Hùng Lâm, coi như là người của công chúng mà hành động phẩy tay xua người khác tránh ra để quay video, tự quay chứ không phải 1 ekip nhé. Chưa kể là họ là người lớn tuổi như cha chú, và có vẻ là người tri thức, doanh nhân hay là người có trình độ cao, cấp bậc cao. Tôi không nói đến họ là người nước ngoài , mắc công có người nói tôi sính ngoại, xin lỗi trước là tôi cực kì ghét những kẻ sính ngoại.
Đáng buồn hơn là có rất nhiều comment cho là hành động của Hùng Lâm như vậy là bình thường.
Nói thật là nếu ai xem mà vẫn cho là bình thường thì bạn đã gia nhập vào lực lượng hùng mạnh mang tên " thực trạng giới trẻ Việt Nam ngày nay".
Hiện giờ bạn Hùng Lâm làm tôi quá thất vọng.
Bạn này có phải xuất phát từ thầy dạy lái xe ko nhỉ?

vitomxau

Xe container
Một nick ảo mới toe (2km) lên đây lập thớt dìm hàng. E thấy nó hèn và động cơ không trong sáng.
Nick cụ ấy còn cũ hơn nick cụ đấy. Coment ít thôi. Cái km cũng chẳng nói lên điều gì đâu, rảnh rỗi nhiều thì coment lắm vậy thôi :D

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Nick cụ ấy còn cũ hơn nick cụ đấy. Coment ít thôi. Cái km cũng chẳng nói lên điều gì đâu, rảnh rỗi nhiều thì coment lắm vậy thôi :D
Tất nhiên em xem rồi mới nói, bác tin nick 8-9 năm mà không có 1 comment nào à ? Bất thường như thế mình hoàn toàn có quyền nghi vấn nhé. Cụ ngây thơ lắm.

MrMilan

Xe điện
Chắc cụ chủ thớt vẫn cay cú vụ " 1 tỷ ko ai mua đâu "

vitomxau

Xe container
Tất nhiên em xem rồi mới nói, bác tin nick 8-9 năm mà không có 1 comment nào à ? Bất thường như thế mình hoàn toàn có quyền nghi vấn nhé. Cụ ngây thơ lắm.
Chẳng có gì mà tin hay không tin cả. Cái nich của em từ 2009 đến 2014 mới có cái coment lần đầu tiền đấy. Không hiếm đâu :D Bác còn chưa gặp nick 06 mà có 4 cái cmt đâu :))

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Chẳng có gì mà tin hay không tin cả. Cái nich của em từ 2009 đến 2014 mới có cái coment lần đầu tiền đấy. Không hiếm đâu :D Bác còn chưa gặp nick 06 mà có 4 cái cmt đâu :))
Thì thắc mắc thôi, chứ em có dám khẳng định định đâu. Sau khi cụ ấy giải thích em ko ý kiến thêm.

peace_park

Xe buýt
Quan trọng là tuỳ lúc, tuỳ nơi, tuỳ chỗ

Chỗ người ta mới mở cửa trưng bày mà ông này, là cái thằng ất ơt ở đâu, vô chiếm hết không gian và thời gian trưng bày, giới thiệu, và làm phiền cho những khách hàng tham quan khác thì bị đuổi là đúng rồi

Hắn không ý thức được sự bất lịch sự của hắn. Quan trọng là tuỳ lúc, tuỳ nơi, tuỳ chỗ mà thể hiện
Em ko thik reviewer HL nhưng e có xem clip livestream xe VF của HL. Rõ ràng họ phải bỏ ko ít tiền để sang đấy tận mắt thấy xe của Vin và làm clip cho mn xem. Lúc đầu clip khen xe đẹp thì chả sao, nói về giá cái ra đuổi ng ta luôn. Một tập đoàn lớn mà cư xử như vậy coi đc ko.

Biker

Xe tải
Thằng này nó là "người của công chúng" từ khi nào thế cụ?
Cái khác em chưa bàn?
Bây giờ có mốt tự sướng, a quên, tự phong. Tự nhiên ai đó viết bài cho lên thành hót boi, hót gơn, hay người công chúng. Dec hiểu công chúng là bọn nào luôn. Thằng này nó kiếm ăn kiểu đó thì nó phải làm trò, thôi cụ không thích thì né nó ra vậy, để bọn nào thiích thì theo thôi

danshari

Xe tải

Nói thật rất thích xem kênh xehay , đặc biệt là bạn Hùng Lâm, reviewer đẹp trai , chất giọng tốt, lưu loát. Nhưng khi xem video này của bạn Hùng Lâm ngay từ đoạn đầu thì mình cảm thấy bực mình, thật không thể tin được 1 người như Hùng Lâm, coi như là người của công chúng mà hành động phẩy tay xua người khác tránh ra để quay video, tự quay chứ không phải 1 ekip nhé. Chưa kể là họ là người lớn tuổi như cha chú, và có vẻ là người tri thức, doanh nhân hay là người có trình độ cao, cấp bậc cao. Tôi không nói đến họ là người nước ngoài , mắc công có người nói tôi sính ngoại, xin lỗi trước là tôi cực kì ghét những kẻ sính ngoại.
Đáng buồn hơn là có rất nhiều comment cho là hành động của Hùng Lâm như vậy là bình thường.
Nói thật là nếu ai xem mà vẫn cho là bình thường thì bạn đã gia nhập vào lực lượng hùng mạnh mang tên " thực trạng giới trẻ Việt Nam ngày nay".
Hiện giờ bạn Hùng Lâm làm tôi quá thất vọng.
Mấy câu nhai đi nhai lại như bò nhai rơm, cơ bản là e cũng không thích. Ai thích thì xem thôi, phẳng mà :D

danshari

Xe tải
Em ko thik reviewer HL nhưng e có xem clip livestream xe VF của HL. Rõ ràng họ phải bỏ ko ít tiền để sang đấy tận mắt thấy xe của Vin và làm clip cho mn xem. Lúc đầu clip khen xe đẹp thì chả sao, nói về giá cái ra đuổi ng ta luôn. Một tập đoàn lớn mà cư xử như vậy coi đc ko.
Vụ đấy thế nào cụ

panameraf

[Tịch thu bằng lái]
Bây giờ có mốt tự sướng, a quên, tự phong. Tự nhiên ai đó viết bài cho lên thành hót boi, hót gơn, hay người công chúng. Dec hiểu công chúng là bọn nào luôn. Thằng này nó kiếm ăn kiểu đó thì nó phải làm trò, thôi cụ không thích thì né nó ra vậy, để bọn nào thiích thì theo thôi
Cái clip review xe Vinfast trên youtube chắc phải gần 1 triệu lượt xem rồi đấy cụ, ko cho nó làm thì cấm luôn từ đầu còn cho làm thì nên phối hợp với nó, trao đổi thống nhất với nhau trước khi làm.

Chỉnh sửa cuối:

Biker

Xe tải
Cái clip review xe Vinfast trên youtube chắc phải gần 1 triệu lượt xem rồi đấy cụ, ko cho nó làm thì cấm luôn từ đầu còn cho làm thì nên phối hợp với nó, trao đổi thống nhất với nhau trước khi làm.
em không hiểu ý cuk, em không vào xem của HL đâu, vì không thích và cũng không quan tâm nó có bao người vào xem, thế thôi. vài cái clip hở vú mà đẹp có nhiều người xem hơn cũng là thường, vì họ thích cái gì thì xem cái đó, nhưng họ vẫn được quyền đưa ý kiến cá nhân

Megaton

Xe buýt
E ko thích xem kênh xehay lắm, thấy review ko hay và ko giá trị, e hay xem xế cưng hơn

Moriarty

Xe container
Giữa không gian sang trọng ai cũng vest thì đồng chí này chơi bộ áo đỏ giày vàng quần jean chạy loanh quanh lạc tông vãi.

GAT

Xe điện
Mịa, nhiều ông cứ thần tượng cái nick lâu năm. Trong khi đó cứ chửi lãnh đạo nhiều năm tuổi đảng, he he

xxcodaixx

Xe buýt
gu ăn mặc của anh này nhìn như hạch. review xe sang nên mặc bộ đồ lịch sự một tí....