[Funland] Hình ảnh vũ khí, trang bị của Quân đội nhân dân Việt Nam

Trạng thái
Thớt đang đóng

BALTIC

Xe container
Không biết tiềm lực thực sự quân mình thế nào nhỉ, mấy quả S300 này cũng được nhưng số lượng có đủ oánh Khựa không?

phusy

Xe tải
Không biết tiềm lực thực sự quân mình thế nào nhỉ, mấy quả S300 này cũng được nhưng số lượng có đủ oánh Khựa không?
Điều này là bí mật quân sự cụ ạ! Thế thì mới gọi là "tiềm lực", chứ những cái chưng ra đấy, thật thật, giả giả, chả biết đâu mà lần. Cái thông tin mà cụ muốn biết thì ai cũng muốn biết, đặc biệt là đối thủ của nhau. Thế mới sinh ra ngành tình báo, cụ ợ!

dream1235

Xe buýt
E dự là các cụ nhà mình mua đủ bác ạ, cái gì chứ cái vũ khí chiến lược không thể thiếu được.

vutran897

Xe đạp
Các cụ thấy đấy khi chiến tranh thì đầu tiên là sẽ có máy bay ném bom rồi tên lửa nó bắn, nhà mình có hệ thống phòng thủ này quả là hiệu quả đúng không các cụ

soulmales

Xe buýt
Điều này là bí mật quân sự cụ ạ! Thế thì mới gọi là "tiềm lực", chứ những cái chưng ra đấy, thật thật, giả giả, chả biết đâu mà lần. Cái thông tin mà cụ muốn biết thì ai cũng muốn biết, đặc biệt là đối thủ của nhau. Thế mới sinh ra ngành tình báo, cụ ợ!
hì.biết đâu bọn tàu bẩn nó khoe ra thế nhưng chỉ có thế thui.còn việt nam thì cứ có lối đánh du kích.thi thoảng khoe ra để gọi là...,chứ trong thì cất đầy ấy chư.hjhjhj.không dám dấu.ở trên tui họ đào cả cái hầm to tướng giữa núi.đào mất gần chục năm.mà chả biết làm j.mà có ai biết đâu chứ

Estonque

Xe điện
Bác khỏi lo, có đủ rồi, cả Ural, Sam-2 như ai nhé :))

BALTIC

Xe container
Bác Thanh nói thế này cũng yên tâm phần nào các kụ ạ:

'Việt Nam sẽ có lữ đoàn tàu ngầm hiện đại'

Trao đổi với báo chí sáng nay, Bộ trưởng Quốc phòng Phùng Quang Thanh cho biết, trong 5-6 năm tới Việt Nam sẽ có lữ đoàn gồm 6 tàu ngầm lớp kilo và nhiều khí tài hiện đại, nhằm phòng thủ, bảo vệ toàn vẹn lãnh thổ.

http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2011/08/viet-nam-se-co-lu-doan-tau-ngam-hien-dai/

sen

Xe tăng
Bác Thanh nói thế này cũng yên tâm phần nào các kụ ạ:

'Việt Nam sẽ có lữ đoàn tàu ngầm hiện đại'

Trao đổi với báo chí sáng nay, Bộ trưởng Quốc phòng Phùng Quang Thanh cho biết, trong 5-6 năm tới Việt Nam sẽ có lữ đoàn gồm 6 tàu ngầm lớp kilo và nhiều khí tài hiện đại, nhằm phòng thủ, bảo vệ toàn vẹn lãnh thổ.

http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2011/08/viet-nam-se-co-lu-doan-tau-ngam-hien-dai/
Toàn hàng cổ sắp vào bảo tàng ( kilo + yugo), e nói thật, gặp bọn Chinese 094 submarine thì Kilo nhà ta chạy chả kịp!

SHD

Xe điện
Tốt nhất dựa hẳn vào anh mẽo như đài loan thì chả sợ gì. Chứ chạy đua vũ trang em e rằng lại quay trở về thơif kỳ đồ.... mất thôi

ltgbau

Xe tăng
SHD nói:
Tốt nhất dựa hẳn vào anh mẽo như đài loan thì chả sợ gì. Chứ chạy đua vũ trang em e rằng lại quay trở về thơif kỳ đồ.... mất thôi
Thưa cụ, rồi có ngày nó bán đứng thì chết chả kịp ngáp, bài học này khối ông còn đang ở bển chửi Mẽo đấy cụ, hay như gần đây nhất tổng thống Gru ngồi gặm cà vạt mà các anh bảo kê cũng chỉ giúp bằng nước bọt còn gì, yên tâm thế quái nào đc ;)) Tự giúp mình trc khi trời giúp là an toàn nhất :)

cuongduyS5568

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Thưa cụ, rồi có ngày nó bán đứng thì chết chả kịp ngáp, bài học này khối ông còn đang ở bển chửi Mẽo đấy cụ, hay như gần đây nhất tổng thống Gru ngồi gặm cà vạt mà các anh bảo kê cũng chỉ giúp bằng nước bọt còn gì, yên tâm thế quái nào đc ;)) Tự giúp mình trc khi trời giúp là an toàn nhất :)
Cái gì tự lực cánh sinh thì đều tốt! Nói chung là hợp tác thôi chứ không nên dựa dẫm!

SHD

Xe điện
Hì hì cụ ơi, đài loan có bị mỹ bán đâu mà trung quốc vẫn gờm? bị bán chảng qua là không thủy chung hay ngoại tình thi cụ ợ

BALTIC

Xe container
VN mình cũng phải găm ít hàng nóng cho chủ động, nhỡ anh Mẽo trở mặt thì sao?

hanoi beer

Xe điện
Lôi lại cái thông tin cũ tí. Các bác vào xem thử có con hàng nào mới không nhá...!

Tàu chiến:

Tàu Hải Phòng Petya II

Tàu chiến Gepard (Đinh Thiên Hoàng)

Tàu Hải phòng Petya III

Tàu hộ tống BPS-500

Tàu hộ tống Tarantul I

Tàu hộ tống Tarantul V

Tàu tuần tra Turya

Tàu tuần tra Turya PTF

Tàu tuần tra Shershen PTF

Tàu tuần tra Svetlyak

Tên lửa:

P-500 Bazalt/SS-N-12 Sandbox

Kh-41 Moskit/SS-N-22 Sunburn

P-800 Oniks/SS-N-26 Yakhont

Kh-35 Uran/SS-N-25 Switchblade 3M-24E

Kh-35 Uran/SS-N-25 Switchblade 3M-24E khai hoả

P-15 Termit//SS-N-2A/B Styx

Kh-41 Moskit

Kh-41 Moskit

Kh-35 Uran

P-800 Oniks/Yakhont

P-800 Oniks/Yakhont

(Theo Giáo dục Việt Nam)

Estonque

Xe điện
Cụ ơi, cụ gỡ mấy cái ấy xuống đi, tác giả bài viết toàn chém gió vớ vẩn, chả biết gì về vũ khí-khí tài, ví dụ như ảnh 3=8 thế mà lại có 2 tên :)) trong ảnh 5, đố bác tìm được con Tarantul I đấy :)) Nản với mấy ông nhà báo, kiến thức về vũ khí-khí tài gần như bằng 0, đến tên cụ Đinh còn viết sai :-ss

Chỉnh sửa cuối:

hanoi beer

Xe điện
Cụ ơi, cụ gỡ mấy cái ấy xuống đi, tác giả bài viết toàn chém gió vớ vẩn, chả biết gì về vũ khí-khí tài, ví dụ như ảnh 3=8 thế mà lại có 2 tên :)) trong ảnh 5, đố bác tìm được con Tarantul I đấy :)) Nản với mấy ông nhà báo, kiến thức về vũ khí-khí tài gần như bằng 0, đến tên cụ Đinh còn viết sai :-ss
Cái bọn lá cải này phải cắp sách qua OF mềnh học thêm vậy ...làm em ngượng 9 cả mẹt...ôi cái tên cụ Đinh.~X(

Trạng thái
Thớt đang đóng