Chi hội Hình ảnh và giới thiệu các thành viên Mer-Bim club ;)

hungsang

Xe buýt
xin thông báo là xã ta có thêm cả mợ audirolex, như vậy dần dần xã mình âm thịnh dương suy roài, hehehe

Gõ kiến

Xe buýt
@ Thưa cả nhà,lịch giao lưu với AUTO-START em bố trí và thông báo chính thức trong thời gian sớm nhất có thể vì lý do ngày 23/12 em đi công tác xa Hà Nội đến 3/1/2011 em mới về ạ. Nghĩ đến Giáng sinh và Newyear phải vắng nhà xa các Cu,Mợ em thấy bồi hồi lắm.........
Cụ Tổng và các Cụ thành viên gạo cội nên sắp xếp một buổi vừa Marychritmart vừa HappyNewyear nhé để 2 gia đình Mec&Bim có cơ hội giao.....phối với nhau nhá..:))
Các Cụ SHD,MercC,Beefber,Quangthang,Hungsang,Vietqv,..........................đâu cả rồi??? Mời các Cụ vào ý kín đê.....................:-w

forsaken

Xe hơi
em đoán là mợ kethy nguyễn hình như có luyện qua bộ võ công" tịch tà kiếm phổ" nên chém em như chém chuối các cụ ạ. mà seo em thấy cách mợ ấy hành văn nghe giống men nhiều hơn là women nên em đoán mợ đã luyện thành công môn võ công đó và sắp tới anh em ọp sẽ được thưởng thức những tuyệt chiêu của mợ ý nhiều hơn nữa. khà khà

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Hic sao ít thế này thôi hả các bác. E công nhận là Hội Méc toàn các 'cụ' bô lão. Em ít tuổi nhưng mạo dạn lần sau đi giao lưu với các bác cho vui.

kethy nguyen

Xe đạp
em đoán là mợ kethy nguyễn hình như có luyện qua bộ võ công" tịch tà kiếm phổ" nên chém em như chém chuối các cụ ạ. mà seo em thấy cách mợ ấy hành văn nghe giống men nhiều hơn là women nên em đoán mợ đã luyện thành công môn võ công đó và sắp tới anh em ọp sẽ được thưởng thức những tuyệt chiêu của mợ ý nhiều hơn nữa. khà khà
nói thật là những lời cụ nói em chẳng hiểu gì cả, cụ vào chém người khác phầm phậm, người khác nhẹ nhàng chém lại cụ thì cụ lại bảo luyện thành võ công, chán cụ forsaken qua.
@ gokien: cụ lại trốn tránh trách nhiệm rồi, Tết thì ai làm việc mà đi công tác hả cụ, phải chăng cụ đi du lịch mà sợ mọi người đòi quà nên phải nói lái đi là đi công tác chăng ??? hahahhaha

Gõ kiến

Xe buýt
@ Cụ htcable em xin thay mặt ACE-MC có lời mời Cụ tham gia với anh chị em trong xã ạ,khi gặp gỡ Cụ sẽ biết ngay là chúng em là OLD or YOUNG nhá..............t.
@ Mợ Kethy em thành thật khai báo với Mợ là em thành khẩn lắm ý ạ. Mặc dù chưa gặp Mợ nhưng em cũng rất ấn tượng về những comment của Mợ đấy nhá. Hy vọng ACE-MC chúng em sẽ hân hạnh được chào đón Mợ trong thời gian sớm nhất ạ.

htcable

Xe hơi
Website
tga.net.vn
Em cảm ơn chủ tịch và các cụ đã đánh tiếng cho em được hòa mình vào xã ạ. Em vui nhắm ah. Ý em ko có dám trê đội hình của chúng ta là già, ý em là 'nhừ' thôi ah :)) độ chín cao, sẽ ngon hơn các đội khác.
Các cụ đầu tầu lên kế hoạch off đi ah, em ủng hộ nhiệt tình, và tham gia hết mình ah

Chúc các cụ 1 tuần mới mạnh khỏe, công việc thuận lợi ;)

hungsang

Xe buýt
Em cảm ơn chủ tịch và các cụ đã đánh tiếng cho em được hòa mình vào xã ạ. Em vui nhắm ah. Ý em ko có dám trê đội hình của chúng ta là già, ý em là 'nhừ' thôi ah :)) độ chín cao, sẽ ngon hơn các đội khác.
Các cụ đầu tầu lên kế hoạch off đi ah, em ủng hộ nhiệt tình, và tham gia hết mình ah

Chúc các cụ 1 tuần mới mạnh khỏe, công việc thuận lợi ;)
cụ htcable cứ yên tâm, of ẹp thì nhiều mà chỉ sợ cụ tuổi trẻ nhưng sức yêu thoai, các cụ xã MC toàn già nhưng gọi gà lên chỉ toàn ăn xương thoai, hehehe

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
nói thật là những lời cụ nói em chẳng hiểu gì cả, cụ vào chém người khác phầm phậm, người khác nhẹ nhàng chém lại cụ thì cụ lại bảo luyện thành võ công, chán cụ forsaken qua.
@ gokien: cụ lại trốn tránh trách nhiệm rồi, Tết thì ai làm việc mà đi công tác hả cụ, phải chăng cụ đi du lịch mà sợ mọi người đòi quà nên phải nói lái đi là đi công tác chăng ??? hahahhaha
Em cũng nghi nghi lắm ...

Gõ kiến

Xe buýt
Em cũng nghi nghi lắm ...
@ Cụ Cuve: em thưa là em đi công tác thật ạ nhưng cũng có tý "kết hợp"...........he he...............
@ ACE-MC nhà mình có Cụ nào đi qua Đà Nẵng trong dịp NOEL và HAPPY-NEWYEAR 1/1/2011 thì call em nhá.!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Chỉnh sửa cuối:

SHD

Xe điện
Iem cũng cảm thấy nghi nghi vậy

huong29A000.66

Xe hơi
new mem oài, chả biết insert photo kiểu gì, cụ nào chỉ em cái , lơ ngơ quá hic

linhcio

Xe hơi
New mem, new girl mới của MC kìa, đề nghị mợ Tina hướng dẫn mem mới chém gió đi nào, mợ Tina công lực cao, đào tạo dăm buổi có khi chém còn ác hơn các mem cũ ấy chứ =))

hungsang

Xe buýt
new mem oài, chả biết insert photo kiểu gì, cụ nào chỉ em cái , lơ ngơ quá hic
Tôi hướng dẫn cụ/mợ nhé, cụ/mợ vào website: http://www.upanh.com/ sau đó cụ/mợ upload ảnh lên trang này (nhớ chọn kích thước 600x800). Sau khi up xong, trong đó sẽ có đường link và cụ/mợ copy ở mục "link trực tiếp". Tiếp theo, cụ/mợ quay sang diễn đàn otofun, vào mục trả lời, chọn mục insert ảnh, và paste đường link vừa copy vào đó rồi OK là được thôi mà. Còn nếu không được nữa, cụ/mợ call trực tiếp tôi, chúng ta hẹn nhau ra cafe, tôi training cho cụ/mợ, hehehe

huong29A000.66

Xe hơi
Tôi hướng dẫn cụ/mợ nhé, cụ/mợ vào website: http://www.upanh.com/ sau đó cụ/mợ upload ảnh lên trang này (nhớ chọn kích thước 600x800). Sau khi up xong, trong đó sẽ có đường link và cụ/mợ copy ở mục "link trực tiếp". Tiếp theo, cụ/mợ quay sang diễn đàn otofun, vào mục trả lời, chọn mục insert ảnh, và paste đường link vừa copy vào đó rồi OK là được thôi mà. Còn nếu không được nữa, cụ/mợ call trực tiếp tôi, chúng ta hẹn nhau ra cafe, tôi training cho cụ/mợ, hehehe
hihi, many thanks, thôi, gọi là mợ đi, mợ đã quá già so với số tuổi của em, thêm cụ nữa.......em chả thiết sống nữa hehe, thệ cụ cho em xin cái số cell, có gì ko hiểu em hỏi hoặc cái YM đi, chat cho tiện, chứ đang giờ làm hỏi mấy cái vụ này e rằng có "lắm kẻ dèm pha" ạ

Chỉnh sửa cuối: