Chi hội Hình ảnh và giới thiệu các thành viên Mer-Bim club ;)

forsaken

Xe hơi
mợ tina chần mà cứ gặp ai đẹp dai cũng mượn tạm vai như vậy em dự đoán có vô số bác trên ọp và vô số bác ngoài ọp giành *** là của mình lắm he.
sao mợ không sắm áo cặp rồi kiếm anh nào cho đại đi , em thấy mợ cũng hết teen rồi mà. khi đó vô số anh giành nhau cái áo, mợ đem bán đấu giá kiếm lời

Tina Tran

Xe tải
mợ tina chần mà cứ gặp ai đẹp dai cũng mượn tạm vai như vậy em dự đoán có vô số bác trên ọp và vô số bác ngoài ọp giành *** là của mình lắm he.
sao mợ không sắm áo cặp rồi kiếm anh nào cho đại đi , em thấy mợ cũng hết teen rồi mà. khi đó vô số anh giành nhau cái áo, mợ đem bán đấu giá kiếm lời
trùi ui, cụ nặng lời với iem roài ợ, e vô can, mọi việc chẳng liên quan ji tới em sất, chuyện quần áo là cụ ' khai quật" ra mà, còn chuyện mượn vai zai đẹp là chuyện zui, có đúng 1 lần mà cụ nói vô số bác trên ọp và vô số bác ngoài ọp giành *** là của mình là seo vậy cụ. Hay cụ hok đẹp zai bằng nên có tí ghen tị và ném đá vào em vậy ợ ???

Tina Tran

Xe tải
Anh em nhà mình đừng vì một MỸ NHÂN mà huynh đệ tương tàn như thế, nói vậy nhưng em cũng xin xếp một vai luôn ạ.
vâng cụ ah, đừng vì cái gì mà khổ vậy ah, hức hức

Gõ kiến

Xe buýt
@ Cụ X.O cho em cái lịch nhá! MC chúng em rất hân hạnh.

hungsang

Xe buýt
- Gió bão to quá nhỉ? Cụ forsaken không thấy có rất nhiều fan hâm mộ mợ tina à? Em dự là đang có chục xe tải đá đứng ở đầu đường nhà cụ. Các cụ trên MC đều biết trên đầu chữ sắc có 1 con dao, nhưng mà cụ nào cũng tranh nhau cầm dao, thế mới là bản lĩnh MC chứ :-bd. Bộ môn tiểu lý phi dao đang rất thịnh hành ở MC đấy cụ forsaken, bản thân em sau khi ra giang hồ hoạt động 1 thời gian ngắn thôi mà giờ em đi đâu cũng mặc áo giáp, đội 2 cái mũ bảo hiểm

hungsang

Xe buýt

BKS - Trưởng nhóm ''thợ lặn" của MC <:-P
Sau khi được tuyển làm vận động viên cấp 1 đội tuyển lặn VN, cụ B nhà mình tham gia thế vận hội asiad vừa rồi, lặn ở trận chung kết tới giờ vẫn chưa thấy nổi lên, kinh thật

kethy nguyen

Xe đạp
ặc, nhìn cái xe trong avatar của cụ thì cũng hình dung được phần nào sự dũng mảnh và lực sĩ về cụ forsaken, hèn chi ném đá mợ Tina không thương tiếc thế kia, vùi hoa dập liễu quá,=((
mà cụ forsaken ơi, em hơn 40 tuổi rồi, gia nhập có được không cụ ? tự dưng đọc bài cụ viết mà em thấy chạm lòng quá ạ.

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
em bon chen tý....mợ lại đã chính thức cặp kè với em roài mờ...em té

forsaken

Xe hơi
re bác kethy nguyễn

ặc, nhìn cái xe trong avatar của cụ thì cũng hình dung được phần nào sự dũng mảnh và lực sĩ về cụ forsaken, hèn chi ném đá mợ Tina không thương tiếc thế kia, vùi hoa dập liễu quá,=((
mà cụ forsaken ơi, em hơn 40 tuổi rồi, gia nhập có được không cụ ? tự dưng đọc bài cụ viết mà em thấy chạm lòng quá ạ.
mới nhìn em cứ tưởng là cathy nguyễn. cụ mà 40 em chả tin, còn việc cụ gia nhập thì em chẳng có quyền gì, em chỉ là 1 người lang thang trên ọp giảm sờ trét thôi. em mới 26 age nên có phần thiếu kiểm soát trong lời văn tiếng nói. em khơi chuyện mợ tina chần ra mục đích để anh em ọp nghĩ là em có khiếu hài hước là em cảm thấy vui rồi.

kethy nguyen

Xe đạp
mới nhìn em cứ tưởng là cathy nguyễn. cụ mà 40 em chả tin, còn việc cụ gia nhập thì em chẳng có quyền gì, em chỉ là 1 người lang thang trên ọp giảm sờ trét thôi. em mới 26 age nên có phần thiếu kiểm soát trong lời văn tiếng nói. em khơi chuyện mợ tina chần ra mục đích để anh em ọp nghĩ là em có khiếu hài hước là em cảm thấy vui rồi.
vậy sao cụ, hóa ra cụ forsaken luôn muốn mang người khác ra để chứng minh với mợi người về khiếu hài hước của cụ, thật là khâm phục, đúng là tuổi nhỏ mà chí lớn.

kethy nguyen

Xe đạp
hehe em đã quen mợ đâu...mà mợ đã biết em đâu...biết đâu em là chàng chí ở làng vũ đại thuở ấy thì sao mợ
tại thấy cụ spam mà chẳng thấy đề gửi ai nên đoán mò vậy, cụ là chàng chí vậy iem là nở của cụ đây ợ

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
Được zậy thì còn gì bằng...em chỉ e gặp em là mợ vỡ mộng đới

Tina Tran

Xe tải
gúm chưa các cụ ơi, mợ kethy là mem mới mà đã có người thương rồi kìa, iem nể mợ quá