Chi hội Hình ảnh và giới thiệu các thành viên Mer-Bim club ;)

beefburger

Xe tăng
@ Cụ Beef: ko phải em coi Cụ như người xa lạ đâu mà lý do tự nhiên nhảy vào thớt các Cụ khoe xe với nhau mà mời mọc em thấy nó vô duyên nhưng vì muốn thêm bạn bè anh em nên em đầnh phải làm vậy! Mong Cụ thông cảm em nhé! ;)
Làm Ct cũng khó phết nhờ Cụ nhờ.................hihi!
Em được cái không ngu lâu nên hiểu cái gì cũng nhanh, đôi khi không cần nói cũng hiểu hê hê hê

beefburger

Xe tăng
Tôi nghĩ, tôi sẽ lôi mợ S...O...I và cụ B...E...E...F ra chém đầu tiên
Đây là câu chém cuối cùng của em ở đây, cụ muốn chém em thế nào cũng được, cụ đừng động vào SÓI, em nhận phần chém cho SÓI luôn. CHÉM ĐÊ:-bd

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Ấy ấy, đừng có CHÉM cụ Beef nhà embây giờ, cụ ấy chuyển con cún cho em roài CHÉM cũng được ạ ... He he

beefburger

Xe tăng
Ấy ấy, đừng có CHÉM cụ Beef nhà embây giờ, cụ ấy chuyển con cún cho em roài CHÉM cũng được ạ ... He he
Ơ hớ có thế chứ, được, biết điều thế là tốt, tưởng không bênh ta để cụ tổng lôi hai đứa người ta ra chém chỉ vì trót.....iu thương nhau ơ hớ. Đời thế! iu cũng bị chém thía nà thía nào.

Gõ kiến

Xe buýt
@ Oài! Em đi vắng mấy hôm mà thấy nhớ các Cụ mợ quá.....em chẳng biết nói gì chỉ có mấy tấm hình nói thay lời em thoai....
nhìn xa....

lại gần....

gần hơn tý nữa...........

Em nhớ vật vã.........................cả nhà ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!;)

Gõ kiến

Xe buýt
@ Em xin lỗi vì chưa công bằng ạ....em up nốt......
nhìn xa xa....

lại gần....

xong roài bi giờ mới thấy đỡ nhớ hẳn các Cụ Mợ ạ..........hihi!!!!!!!!!!!!:x

Chỉnh sửa cuối:

linhcio

Xe hơi
@ Em xin lỗi vì chưa công bằng ạ....em up nốt......
nhìn xa xa....

lại gần....

xong roài bi giờ mới thấy đỡ nhớ hẳn các Cụ Mợ ạ..........hihi!!!!!!!!!!!!:x
còn đây chắc gọi là ...ú to dần ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh =)) =)) =)) ... =))

Gõ kiến

Xe buýt
@ Tại các Cụ ở nhà rủ nhau đi oánh chén món cờhim toa dần nên em đành Vọng từ xa vậy .......hehe!
HAPPYNEWYEAR!
%%-%%-%%-%%-%%-

linhcio

Xe hơi
@ Tại các Cụ ở nhà rủ nhau đi oánh chén món cờhim toa dần nên em đành Vọng từ xa vậy .......hehe!
HAPPYNEWYEAR!
%%-%%-%%-%%-%%-
oài, có mấy điểm của cụ Tổng e đính chính tí nhé: thứ nhất là ngày mai mới là năm mới mà cũ đã chúc happy new year sớm wa... :D
thứ 2 là: việc ăn cái to dần đó mới chỉ là bóng bàn, a e nhất trí là còn chờ cụ sang tuần về rồi cuối tuần mới dám lên đường cơ mà, có dám qua mặt cụ đâu :P =))

beefburger

Xe tăng
oài, có mấy điểm của cụ Tổng e đính chính tí nhé: thứ nhất là ngày mai mới là năm mới mà cũ đã chúc happy new year sớm wa... :D
thứ 2 là: việc ăn cái to dần đó mới chỉ là bóng bàn, a e nhất trí là còn chờ cụ sang tuần về rồi cuối tuần mới dám lên đường cơ mà, có dám qua mặt cụ đâu :P =))
Chúc cả nhà một năm mới dương lịch nhiều niềm vui, hạnh phúc, nụ cười trên môi.....và còn nhiều nhiều nữa nữa

Huỳnh Tùng

Xe buýt
Chúc cả nhà một năm mới dương lịch nhiều niềm vui, hạnh phúc, nụ cười trên môi.....và còn nhiều nhiều nữa nữa
Cái này thì em đồng tình với cụ bíp, còn chuyện riêng của chúng ta gạt sang một bên tính sau nhé:-|

Gõ kiến

Xe buýt
@ Ơ sao em thấy Cụ Linhcio bảo là ngày mai mới là năm mới cơ mà...........!!!

beefburger

Xe tăng
Vâng, chúng em chào đón cụ nhiệt tình, hi hi
Hi cụ TỔNG và cụ chủ thớt, vì một số lí do cá nhân, một số việc nữa nay em không tiếp tục xinh hoạt chi hội cùng anh em được. em nhờ cụ xin chủ thớt hoặc cụ gỡ hình của em ra khỏi OFF được không ạ? Em xin chân thành cảm ơn cụ trước nha. Mong cụ làm sớm giúp em.
Cho em gửi lời chào tới các cụ trong nhóm OF MC nhà mình từ đầu nha, một năm gắn bó với anh em rất nhiều kỷ niệm vui. Chúc OF nhà mình luôn phát triển.

Chỉnh sửa cuối:

linhcio

Xe hơi
Hi cụ TỔNG và cụ chủ thớt, vì một số lí do cá nhân, một số việc nữa nay em không tiếp tục xinh hoạt chi hội cùng anh em được. em nhờ cụ xin chủ thớt hoặc cụ gỡ hình của em ra khỏi OFF được không ạ? Em xin chân thành cảm ơn cụ trước nha. Mong cụ làm sớm giúp em.
Cho em gửi lời chào tới các cụ trong nhóm OF MC nhà mình từ đầu nha, một năm gắn bó với anh em rất nhiều kỷ niệm vui. Chúc OF nhà mình luôn phát triển.
ok man, đã xong ... ;)

beefburger

Xe tăng
:)>-

hix..hix..bíp ơi ,,bíp bỏ em đi hả...:-o
HI Sói- Người chưa một lần gặp mặt hiiiii
Sói gọi tui như thế không sợ bị ....ăn vod trừ, không sợ bị phạt à? Đã có Sói bao giờ đâu mà kêu BỎ EM cơ chứ làm gì mà thiên hạ không phát khùng lên khổ ghê cơ. Thôi chúc Sói luôn ZUI và luôn XINH như đã từng nha. BYE SÓI. :( :-h