Tin tức HÌNH ẢNH TỔNG THỂ HONDA SH 2017

indigoptit

Xe hơi
em

Em cần xe đi nên phải mua luôn cụ ạ. Với cả em thích 2016 hơn,xót cái là giá Head đẩy cao dã man. Em biết là mẫu mới ra tháng 11,đã cố đợi xem mẫu cũ có giảm giá ko,mà ai ngờ nó lại tăng.
cần đến mức phải mua ngay hả cụ,cá nhân e thích con 2017 này hơn,bản cũ so vs bản này nhìn yếu đuối vs chân phương hơn hẳn,chưa kể đến thua kém về các option của mẫu mới.
Cụ yên tâm là ko bao giờ có chuyện bản cũ xuống giá đâu,cứ suy từ con lade 125i đời 2013 vs 125i đời 2016 thì biết,đợt con lade đen nhám đời 2013 nó hét 60 củ mà vẫn có cụ mua thì em cũng đến quỳ :D

nguyentiengb

Xe hơi
Phong trào ở Việt Nam! Mềnh là bản mới ko đẹp bằng bản cũ,khi nao hết sạch bản cũ thì hết hót :))

lai thue

Xe điện
Em có bạn bán Head của Honda cứ gạ ra chạy thử Winner lại nói nếu thích tôi để cho ông giá cực hấp dẫn, chỗ bạn bè mà :)), bạn bè thì bán cho bố mày con SH bằng giá hãng đi, cao hơn 1,2 tr cũng được. Thế là im luôn, giải tán cuộc điện thoại vớ vẩn =))

indigoptit

Xe hơi
Em có bạn bán Head của Honda cứ gạ ra chạy thử Winner lại nói nếu thích tôi để cho ông giá cực hấp dẫn, chỗ bạn bè mà :)), bạn bè thì bán cho bố mày con SH bằng giá hãng đi, cao hơn 1,2 tr cũng được. Thế là im luôn, giải tán cuộc điện thoại vớ vẩn =))
cháu vodka cụ 1 ly,bẹn bò của cụ thật là biết cách marketing :))

lai thue

Xe điện
cháu vodka cụ 1 ly,bẹn bò của cụ thật là biết cách marketing :))
Con Wave 150 của Hon làm gì có tuổi so với Ex cụ nhỉ, tiếc là con SH nó không có đối thủ, sao bon Yamaha không làm mấy con bánh to như SH nhỉ
Nói chung là do dân mình hết, éo mua nữa giống con Winner kia thì thằng bạn lại gọi bán cho con SH với giá hữu nghĩ ngay mà

xelulu

Xe buýt
Con Wave 150 của Hon làm gì có tuổi so với Ex cụ nhỉ, tiếc là con SH nó không có đối thủ, sao bon Yamaha không làm mấy con bánh to như SH nhỉ
Nói chung là do dân mình hết, éo mua nữa giống con Winner kia thì thằng bạn lại gọi bán cho con SH với giá hữu nghĩ ngay mà
SH đúng là vô đối cụ ơ. Sự thật nó là cái xe tốt nhất trong phân khúc. Cũng mong là thằng medly piaggio nó đạp được. Nhưng giờ thằng honda nó vẫn kê cao gối để ngủ. Chỉ khi nào cấm xe máy thì tự khắc SH sẽ khóc dòng với ma tịt van.

indigoptit

Xe hơi
dân mình giờ nói chung là cũng có tiền,mới cả cũng 1 phần mua vì sĩ diện nữa(1 phần nhỏ nhỏ),còn e chỉ coi nó như cái phương tiện,có tiền thì mình dùng đồ đắt tiền,ko có tiền thì mình dùng đồ rẻ hơn,bây giờ là phải phấn đấu 4b cụ ợ,2b nào thì cũng vẫn đội mũ vs mặc áo mưa thôi

indigoptit

Xe hơi
SH đúng là vô đối cụ ơ. Sự thật nó là cái xe tốt nhất trong phân khúc. Cũng mong là thằng medly piaggio nó đạp được. Nhưng giờ thằng honda nó vẫn kê cao gối để ngủ. Chỉ khi nào cấm xe máy thì tự khắc SH sẽ khóc dòng với ma tịt van.
chuẩn cụ ạ,SH là chuẩn mực xe ga bánh lớn rồi,thương hiệu đã ăn sâu vào tiềm thức dân việt.xe máy cũng chả phải cấm đâu cụ ah,dân mình giờ giàu lên nhiều rồi,ô tô ngoài đường như lợn con khác gì nước ngoài đâu

newch

Xe tăng
dân mình giờ nói chung là cũng có tiền,mới cả cũng 1 phần mua vì sĩ diện nữa(1 phần nhỏ nhỏ),còn e chỉ coi nó như cái phương tiện,có tiền thì mình dùng đồ đắt tiền,ko có tiền thì mình dùng đồ rẻ hơn,bây giờ là phải phấn đấu 4b cụ ợ,2b nào thì cũng vẫn đội mũ vs mặc áo mưa thôi
Em thấy nhiều cụ hay lôi cái bài áo mưa đội mũ ra khi đề cập đến SH

Nhà em toàn loanh quanh phố cổ, ko xe máy thì cũng chẳng biết đi gì
Nhà vợ mua xe thì vứt bãi suốt, mưa hay lạnh quá thì mới lôi xe ra chạy đi đón trẻ con

2 bánh thì dăm bẩy loại, 4 bánh cũng dăm bẩy loại.

indigoptit

Xe hơi

Nhà vợ mua xe thì vứt bãi suốt, mưa hay lạnh quá thì mới lôi xe ra chạy đi đón trẻ con

e đang nói trên tinh thần SH hay 4b nó cũng chỉ là phương tiện để phục vụ mình thôi cụ ah,mình có nhu cầu thì mình mua về dùng chứ chẳng phải mua để khoe mẽ hay sĩ diện vs ai cả,quan điểm của em là như thế

gàconlonton111

Xe tải
sh mới ốp pô đẹp nhỉ. k biết có phụ kiện chưa e ra mua lắp cho đời 2k15 :D

xelulu

Xe buýt

Vưỡn phải là oto cùng xe máy và cụ nhỉ ?

newch

Xe tăng
e đang nói trên tinh thần SH hay 4b nó cũng chỉ là phương tiện để phục vụ mình thôi cụ ah,mình có nhu cầu thì mình mua về dùng chứ chẳng phải mua để khoe mẽ hay sĩ diện vs ai cả,quan điểm của em là như thế
Tầm này thì cái SH có gì để sĩ diện hả cụ?
Công bằng mà nói thì nó tốt hơn nhiều xe ga khác, dáng dấp được ưa chuộng hơn

Cùng là đi xe máy, có xèng thì đi SH chứ sao phải đi Wave

lai thue

Xe điện
Gấu nhà đang đi con SH 2006, thỉnh thoảng nó hỏng vặt, mà nữ sử dụng thì các cụ biết rồi đó, phát sợ luôn. Giờ muốn đổi SH mới để gấu phá tiếp mà thấy nó kênh tới hơn chục thì thôi vậy, đi cố ra ngoài tết chắc nó hạ thì mua, nghĩ cảnh nó móc túi hơn chục củ thấy mà cay

thangngo

Xe tăng
Gấu nhà đang đi con SH 2006, thỉnh thoảng nó hỏng vặt, mà nữ sử dụng thì các cụ biết rồi đó, phát sợ luôn. Giờ muốn đổi SH mới để gấu phá tiếp mà thấy nó kênh tới hơn chục thì thôi vậy, đi cố ra ngoài tết chắc nó hạ thì mua, nghĩ cảnh nó móc túi hơn chục củ thấy mà cay
2-3 năm nay Sh chỉ có lên dần từ lúc kênh 2-3 triệu đến lúc kênh cả chục triệu như bây giờ, cụ nghĩ sẽ hạ về giá niêm yết thì chắc không có đâu

lai thue

Xe điện
2-3 năm nay Sh chỉ có lên dần từ lúc kênh 2-3 triệu đến lúc kênh cả chục triệu như bây giờ, cụ nghĩ sẽ hạ về giá niêm yết thì chắc không có đâu
Thế thì thôi vậy, chục củ đó em làm lại toàn bộ con SH cũ đó đi ngon hơn, SH mới chạy thấy bay bay, ko đầm như con 2006 nhà cháu

newch

Xe tăng
Thế thì thôi vậy, chục củ đó em làm lại toàn bộ con SH cũ đó đi ngon hơn, SH mới chạy thấy bay bay, ko đầm như con 2006 nhà cháu
Cụ bỏ chục củ thì cái xe vẫn thua xa cái xe mới cụ ợ
Chưa kể những cái gioăng cao su ko thể thay được
Em cũng chạy đủ đời SH, trừ cái mới nhất mới ra. Về góc độ sử dụng thì em thấy bọn Honda nuôi 1 đống người ko đến nỗi phí tiền đâu cụ

gàconlonton111

Xe tải
sh 2015 của nhà cháu có độ đc cái cổng sạc như đời này k các cụ