Chi hội Hình ảnh - Tổng kết chương trình Offline SN Kia Forte Club lần 03

kenu97

Xe container
Bonus thêm cái này, cụ nào mất ăng ten tìm con này nhá, bắt quả tang tại trận. Sư nó, vặt của người ta mà mặt thản nhiên như không, đúng là chuyên nghiệp.

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Hay quá, có cái thớt này kéo lại cái dịch vụ. Sorry các cụ các kỵ em hôm sau bận đi học sớm nên phải chuồn trước. Phí mất mấy bữa ngon với lại mấy giải thể thao.
Nói chung là đội gà đi chơi hôm nào trời cũng thương ...! Hôm trước mưa to gió lớn, hôm sau nắng chang chang.

Túm cái váy lại là sau 3 năm mà chuồng gà vẫn gắn bó như thế này là ban lãnh đạo bọn em quá mừng rồi. Các hội sinh ra trước và sau hội gà giờ cũng rã đám hết cả ra rồi.
Hy vọng sinh nhật lần thứ 6 của OF nhà gà vẫn diễu binh hoành tá tràng như thế...

Cuabien

Xe điện
Thay mặt Quốc hội và đại diện cho toàn thể nhân dân mọi vùng miền, chúng tôi hoan nghênh tinh thần "Vì nước quên dân, vì thân phục vụ" của Đ/c Chủ tịch, Phó Chủ tịch hội Gà (KFC) đã dành thời gian, tâm huyết với tinh thần trách nhiệm cao để KFC có được một buổi kỷ niệm sinh nhật lần thứ 3 thành công tốt đẹp !

P/s : Đời làm dâu trăm họ không bao giờ làm vừa ý được tất cả mọi người, Lãnh đạo không cần phải áy náy. KFC đến giờ vấn đông vui, đoàn kết và vẫn có những vụ ăn chơi hoành tráng thế này công sức không nhỏ của Lãnh đạo trong việc gắn kết từng thành viên, ai cũng thấy !

Hy vọng KFC sẽ ngày càng phát triển mạnh !

Cuabien

Xe điện
Bonus thêm cái này, cụ nào mất ăng ten tìm con này nhá, bắt quả tang tại trận. Sư nó, vặt của người ta mà mặt thản nhiên như không, đúng là chuyên nghiệp.

Hôm đó đi vào rừng sợ kiểm tra không mang theo đồ, nếu không SN lần 3 có thêm món óc khỉ !

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
Hehe ... lần sau đề nghị các lãnh đạo phải có sự khảo sát trước nhé.
Rút kinh nghiệm thẳng thắn để tương lai phát triển.... thực sự chỉ có lòng nhiệt tình của AE trong nhà KFC mới hiểu được thôi.
Nếu mà bên DL bọn em mà vào cái khu của nợ này thì chắc vừa vỡ mặt với khách vừa vỡ tour roài....!

Chỉnh sửa cuối:

Cuabien

Xe điện
Hộ Ông Phó tí nhá ! Post ảnh cúng không chuẩn !

kiple

Xe tăng
Quả là vui! Mõi lần gặp Hội Gà là một lần Hạnh phúc! Xa mà gần! Chưa gặp bao giờ, mà chỉ trong giây lát đã cảm thấy thân thuộc! Mỗi khi về đến nhà, khi ngồi sau tay lái, nhìn những chiếc xe Forte-Cerato cùng thành phố, chỉ muốn hét to lên: Này đằng ấy có biết chúng ta có một CLB KIA Forte-Cerato mang tên Gà...gián không! Tôi là một thành viên đấy! Hôm SN phải về nửa chừng, mong các cụ thể tất cho. 0h15' về đến nhà gọi điện cho cả 3 LĐ mà chả cụ nào nghe...tủi tủi là. Lần sau ứ đi nữa! Phân biệt đối xử!:-o
Ghét LĐ rồi!

Hungm76

Xe tải
An Cua biển nói chuẫn, Đoàn Chủ tịch ko phải lăn tăn gì, việc duy trì sinh hoạt thường tuần, thường niên, gắn kết và phát triển hội của Đoàn CT là tuyệt vời, rất đáng ghi nhận. Mong Đoàn Chủ tịch (trong đó có anh Cua nữa) tiếp tục tâm huyết với hội để hội gà gán ngày càng phát triển, thêm nhiều hoạt động bổ ích, thiết thực.

Hungm76

Xe tải
Báo cáo cụ Kíp em mới là người bỏ cuộc chơi sớm nhất, cố gắng tiễn đoàn đến giữa đường cao tốc rồi quay về. Thật sự là rất tiếc vì cái chân e ko cho phép di chuyển nhiều. sori cả nhà lần này ạ.

Cuabien

Xe điện
Quả là vui! Mõi lần gặp Hội Gà là một lần Hạnh phúc! Xa mà gần! Chưa gặp bao giờ, mà chỉ trong giây lát đã cảm thấy thân thuộc! Mỗi khi về đến nhà, khi ngồi sau tay lái, nhìn những chiếc xe Forte-Cerato cùng thành phố, chỉ muốn hét to lên: Này đằng ấy có biết chúng ta có một CLB KIA Forte-Cerato mang tên Gà...gián không! Tôi là một thành viên đấy! Hôm SN phải về nửa chừng, mong các cụ thể tất cho. 0h15' về đến nhà gọi điện cho cả 3 LĐ mà chả cụ nào nghe...tủi tủi là. Lần sau ứ đi nữa! Phân biệt đối xử!:-o
Ghét LĐ rồi!
Riêng Thím thì phải thầnh thật xin lỗi vì Thím gọi lúc bọn em say hết rồi chẳng ai cầm máy, về gọi lại thì Thím bận, lúc Thím rảnh thì bọn em lại bận nên từ hôm đó tới giờ chưa vấn an Thím được. Lúc nào bộ tam hoa chẳng nhớ mong Thím vì Thím là "Cách mạng lão thành" có công, có lòng nhất trong tất cả các anh em vùng xa mà !

Kính Thím sức khoẻ thật đầy để SN lần 10 của KFC Thím sáng tác thêm bài hát KFC 10 năm tình cũ cho anh em hát nhá ! @};-

Chum

Xe tải
Ba ông tam hoa Phúc Lộc Thọ cứ ngụy biện, nhà Anh Cờ To đến giờ vẫn chưa phát biểu 1 nhời lào nhóe :))

@ anh Cua: anh thủ tiêu ông Cờ to rồi à????

Chum

Xe tải
Báo cáo cụ Kíp em mới là người bỏ cuộc chơi sớm nhất, cố gắng tiễn đoàn đến giữa đường cao tốc rồi quay về. Thật sự là rất tiếc vì cái chân e ko cho phép di chuyển nhiều. sori cả nhà lần này ạ.
Ko cố được thêm tí lào hả cụ, híc (giờ làm sao mà cụ đòi lại được tiền) hihi, nhẽ ra cụ nhờ ông lào lái hộ chớ

KuugIA

Xe tăng
Website
www.travelviet.vn
An Cua biển nói chuẫn, Đoàn Chủ tịch ko phải lăn tăn gì, việc duy trì sinh hoạt thường tuần, thường niên, gắn kết và phát triển hội của Đoàn CT là tuyệt vời, rất đáng ghi nhận. Mong Đoàn Chủ tịch (trong đó có anh Cua nữa) tiếp tục tâm huyết với hội để hội gà gán ngày càng phát triển, thêm nhiều hoạt động bổ ích, thiết thực.
CCais này cụ phải dùng từ " ĐÀN CHỦ TỊCH" nhé...

xethunglop

Xe tải
Các cụ bên KFC hoành tráng quá...;;)

scopion84

Xe tải
Sang năm ta lại đi Cúc Phương, lo gì các cụ nhỉ ;))

Mà CT & PCT cho cái kế hoạch chuẩn bị sn OF để anh em còn nắm được tình hình nhé

Mr-Quadcore

Xe buýt

Anh thân yêu ! Em cũng leó ngờ đc anh ha ! .. anh mà là Ca con Ve thì chắc giờ này đã có cả đội bóng ha .. ai ngờ em vừa chạm vào anh tí mà anh đã CHỬA to thế này ha ... hay anh trót vụng trộm với thằng nao ... em ghét ha ! Hay là cái này là sản phẩm của thằng Minh Thắng thì anh bảo em một câu ! Chứ nhanh và to thế này em chả dám chắc là của em đâu ha !

Thanhlucky

Xe tải
đến trang thứ 7 rồi mà vẫn éo thất cái bản mặt của mình đâu cả
LD:bá cáo với đàn lãnh đạo em cũng đóng tiền như mọi người mà sao em không được lên ảnh