Hình ảnh thực tế SH mode vừa ra mắt !

quangtayho

Xe container
bao giờ xe máy xác piaggio gắn động cơ honda thì tuyệt quá. Thiết kế của Ý là nhất rồi.
Cái này dộ tốt mà cụ :)) Quan trọng là có đem đi đăng ký được không thôi. EM thì mắt thẩm mỹ kém nên không bình phẩm xấu hay đẹp. EM chỉ quan tâm đến chất lượng máy móc và bộ vỏ nhựa thôi. Thằng em vợ em nó mua con PCX Thái đi hơn 2 năm vẫn ngon lành, trong khi ông ở cơ quan đi con PCX Việt được hơn 1 năm mấy cái đồ nhựa đã lỏng lẻo lắm rồi. Còn 1 điều lăn tăn nưa là máy 125 (như máy AB) nhưng xác xe nặng hơn thì có cảnh hưởng đến máy và mức độ tiêu tụ nhiên liệu không nỉ ?

quangtayho

Xe container
Lởm khởm cái gì mà lởm khởm, honda nó thiết kế được hàng mấy chục mẫu xe qua nhiều năm, thử hỏi bây giờ có thể thiết kế thêm kiểu gì cho khác biệt lớn? Còn piagio là cái hãng lười thiết kế nhất do bị trói buộc về ý tưởng, máy móc cũng chưa bao giờ Được gọi là hoàn thiện đối với dòng xe ga, thị phần thì quá hẻo, hầu như mấy nước khu vực ĐNA chả mấy ai dùng. Nói chung là 1 tiền gà 3 tiền thóc. Nhà mình cũng đã từng dại 1 lần khi sử dụng piagio vì đú đởn và đã có kinh nghiệm rút ra là 1 lần và mãi mãi vĩnh biệt Piagio rồi. Gì chứ cứ xe máy phổ thông là phải hãng của Nhật đưa lên đầu tiên, tiêu biểu nhất là Honda dù ở bất kì thời điểm nào.
:)):)):)) Cùng phong với em có 1 mợ, lấy chồng cũng khá giả. Đú đởn với mấy mợ cùng cơ quan mua con Li việt. Chạy được mấy thắng ko chịu nổi nhiệt phải để ở nhà đi làm bằng wave. Em hỏi mát là: trông dáng em đi Lib đẹp thế (mà đúng là đẹp thật) sao lại đi xe wave thế ? Mợ ấy bảo: Chết tiền xăng. Nhà ở Gần ĐH Kiến TRúc, đi làm ở Lạc Long Quân (gần đê). Giờ đáp ciéu để nhà, khi nào cơ quan có liên hoan hay hội hè thì mới dám đi. KHổ, tự nhiên làm đầy tớ cho cái xe.

blackred

Xe đạp
xấu xấu thế thôi nhưng vài hôm nữa lại mode, chạy đầy đường ra cho các cụ xem (đến cái xe Lead xấu thế mà vẫn hót cơ mừ :D)

MinPrince

Xe buýt
Lởm khởm cái gì mà lởm khởm, honda nó thiết kế được hàng mấy chục mẫu xe qua nhiều năm, thử hỏi bây giờ có thể thiết kế thêm kiểu gì cho khác biệt lớn? Còn piagio là cái hãng lười thiết kế nhất do bị trói buộc về ý tưởng, máy móc cũng chưa bao giờ Được gọi là hoàn thiện đối với dòng xe ga, thị phần thì quá hẻo, hầu như mấy nước khu vực ĐNA chả mấy ai dùng. Nói chung là 1 tiền gà 3 tiền thóc. Nhà mình cũng đã từng dại 1 lần khi sử dụng piagio vì đú đởn và đã có kinh nghiệm rút ra là 1 lần và mãi mãi vĩnh biệt Piagio rồi. Gì chứ cứ xe máy phổ thông là phải hãng của Nhật đưa lên đầu tiên, tiêu biểu nhất là Honda dù ở bất kì thời điểm nào.

P/s: bạn nói dân tình đổ xô mua PI là bạn nhầm đấy, toàn xe mua đi bán kại là chính chứ xe mới ko bán dc mấy đâu. Trong miền nam trước đây chả ai thèm đi xe ga Pi, giờ giao lưu hơn nên có 1 số ít. Miền bắc thì chỉ hầu như mỗi hn là bán dc vì dân bắc họ chuộng hình thức bên ngoài, các tỉnh khác thì hầu như lác đác vài người. Nhưng giờ người dùng cũng tỉnh ra rồi, xe Pi chất lượng trung bình, sửa thì đắt, bán thì rẻ như cho, dùng thì bất tiện, dáng thì cũng nhàm chán chẳng doạ được ai nữa, vậy nên giờ chả mấy ai mua ngoài mấy cô cậu mới lớn hay mới đi làm có ít tiền. Bằng chứng điển hình là Pi 3v ra đời nhưng ngoài đường hầu như quá ít người đi luôn vì chả ai mua.
Không cãi nhau với cụ anti tuyệt đối =)). Đẹp hay xấu thì ở ngoài mọi người đánh giá. Nhưng người ta có thể chê thiết kế của Honda, chứ ít khi chê thiết kế của Piaggio. :)).

Cụ cứ thử đi dòng xe cao cấp nhất của Honda bây giờ và đi cạnh LX hoặc GTS =)). Xem người ta bảo xe nào đẹp hơn cụ nhé :))).

soniic

Xe đạp
uầy ơi e cảm thấy cái dè sau nhìn y như liberty cả cái ốp bô nữa noi chung fảng phất liberty nhập nhin xa khá kute đấy các bác

czechonline

Xe điện
Ối , Honda giờ lại đi nhái Symphony của SYM :D

thangngo

Xe tăng
50 củ, dáng cũng nhìn dc đấy chứ, nhìn thực tế đã rùi hãy ném đá

MrNhiNho

Xe hơi
chả thích tí nào

MrNhiNho

Xe hơi
chả thích tẹo nào @@

mAd_lOvE

Xe lăn
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.myphamxachtay.com
Chê cứ chê, còn em tin xe này sẽ bán ầm ầm, đơn giản vì nó là Honda, đi lành, thị hiếu và tâm lý dân mình rồi.

Em thích dáng Li, nhưng cái để chân sau thiết kế sát quá, người đằng trước dừng đèn đỏ chống chân là chạm chân người sau, bẩn. Với lại đi kêu phành phạch, nhiều người kêu, thôi em cứ mua Sh cho Gấu cho lành :D

Giá mà dáng Pi to hơn 1 tí, lắp động cơ Honda, he he...

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

xenaocungthich

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ thông cảm. Trong =))mắt của các Fan HonDa xe nào của HonDa cũng đẹp cả. Công nhận các xe thịnh hành ở VN thì Dream và SH 2010 đẹp đó là điều ko bàn cãi. Cái con SHmode này xin lỗi cụ nào thấy đẹp thì đi khám mắt luôn và ngay nhé. Em sợ ko phải có đờm mà còn bị sa đì bọng mắt đấy. :-&

olala9x

Xe tải
Cháu chả biết thế nào chứ h mà hỏi 10 đứa con gái 9x thì chắc 9 đứa thích đi Vespa =))

civicfd2

Xe tải
Con này đêk bán được đâu, em thề:D

gacontaplaixe

Xe tải
- Con này mấy cửa hàng xe máy gần nhà có nhập hàng của Nhật cách đây vài tuần cháu nó đã thấy rồi. Nó cũng to con như SH 2013 tuy nhiên mới nhìn cứ tưởng nhầm sao lại có chữ SH ở cái xe lạ hoắc.
- 50 củ cho con này thì quá ngon, chị em ngồi xe tạo dáng hơi bị đẹp - đẹp hơn nhiều con Li Việt chưa độ lại cho giống Li nhập

thangngo

Xe tăng
Các cụ thông cảm. Trong =))mắt của các Fan HonDa xe nào của HonDa cũng đẹp cả. Công nhận các xe thịnh hành ở VN thì Dream và SH 2010 đẹp đó là điều ko bàn cãi. Cái con SHmode này xin lỗi cụ nào thấy đẹp thì đi khám mắt luôn và ngay nhé. Em sợ ko phải có đờm mà còn bị sa đì bọng mắt đấy. :-&
đẹp hay không do mỗi người cảm nhận, đó là tự do cá nhân
còn nói mắt người khác có đờm thì xem lại mình đi cụ ah, thân

nthethang

Xe hơi
cứ cá chê cứ xấu , cơ mà dân mình cứ mua , rồi chán :)