[Thảo luận] Hình ảnh tên đâm CSGT bỏ chạy chiều nay trên đường cao tốc Thăng Long !

CỬU VĂN LONG

Xe container
Chiều nay đi đám ma người thân em ở Chợ Chờ Bắc Ninh, trên đường chạy cao tốc Thăng Long đang đi về khoảng tầm 16h15 xa xa thấy hai ba chiếc ô tô cùng vài chiếc xe máy đứng lố nhố, lại gần giật mình khi thấy một đồng chí CSGT đang nằm im bất động dưới lòng đườg định xuống xe giúp đỡ, nhưng thấy người dân xung quanh đã giúp đỡ rồi, xe em lại bon bon đi tiếp được hơn 3km thì thấy thấy 1 xe tải CSGT và 1 chú CSGT nữa đang túm 1 thằng chạc 25 - 26 tuổi, lúc này thì em xuống xe luôn hỏi theo phản ứng nghề nghiệp " ở trên kia thấy đồng đội của em đang nằm bất tỉnh kìa " chú CSGT " anh ơi chính thằng này đâm đồng đội - nó đâm bạn em hất tung lên xong bỏ chạy " vì lúc này chú xxx đang túm tay thằng kia " em hỏi có cần anh giữ nó ko ? mà còng đâu không xích mệ nó lại lại cầm tay thế kia " - xxx : " em cảm ơn anh - đồng đội em đang gần đến nơi rồi " em " nhanh lên rồi phi xuống xem thằng bạn thế nào - thấy nó nằm bất tỉnh, chắc nặng đấy " xxx : " em cảm ơn anh yên tâm đồng đội em đến bây giờ " thấy thằng em xxx nói chắc như đinh đóng cột, em bảo " ờh thế thôi nếu chú đảm bảo được thì anh đi vậy " - xxx : " em cảm ơn anh - em chào anh chị "

Gấu nhà em ngồi trong xe bắn được vội kiểu ảnh mặt tên hung thủ đâm CSGT xong bỏ chạy mời các cụ xem mặt tên đó nó đi con wave biển 88 Vĩnh Phúc :

Chỉnh sửa cuối:

Phỡn

Xe tăng
em thật, chả ở đâu như VN, xxx xông ra đứng chắn giữa đường, bị bay cũng là chuyện thường :-<. Chưa nói đến chuyện người tham gia giao thông giật mình còn kéo theo vô số chuyện khác....

nhq.arch

Xe container
Tin nóng hổi. Nhưng mờ đọc xong hoa hết cả mắt, căng thảng quá :D
Chiều nay đi đám ma người thân em ở Chợ Chờ Bắc Ninh, trên đường chạy cao tốc Thăng Long đang đi về khoảng tầm 16h15 xa xa thấy hai ba chiếc ô tô cùng vài chiếc xe máy đứng lố nhố, lại gần giật mình khi thấy một đồng chí CSGT đang nằm im bất động dưới lòng đườg định xuống xe giúp đỡ, nhưng thấy người dân xung quanh đã giúp đỡ rồi, xe em lại bon bon đi tiếp được hơn 3km thì thấy thấy 1 xe tải CSGT và 1 chú CSGT nữa đang tú em 1 thằng chạc 25 - 26 tuổi, lúc này thì em xuống xe luôn hỏi theo phản ứng nghề nghiệp " ở trên kia thấy đồng đội của em đang nằm bất tỉnh kìa " chú CSGT " anh ơi chính thằng này đâm đồng đội - nó đâm bạn em hất tung lên xong bỏ chạy " vì lúc này chú xxx đang túm tay thằng kia " em hỏi có cần anh giữ nó ko ? mà còng đâu không xích mệ nó lại lại cầm tay thế kia " - xxx : " em cảm ơn anh - đồng đội em đang gần đến nơi rồi " em " nhanh lên rồi phi xuống xem thằng bạn thế nào - thấy nó nằm bất tỉnh, chắc nặng đấy " xxx : " em cảm ơn anh yên tâm đồng đội em đến bây giờ " thấy thằng em xxx nói chắc như đinh đóng cột, em bảo " ờh thế thôi nếu chú đảm bảo được thì anh đi vậy " - xxx : " em cảm ơn anh - em chào anh chị "

Gấu nhà em ngồi trong xe bắn được vội kiểu ảnh mặt tên hung thủ đâm CSGT xong bỏ chạy mời các cụ xem mặt tên đó nó đi con wave biển 88 Vĩnh Phúc :

NguyenTienDung

Xe hơi
Quả túm này, gần cầu vượt KCN Thăng Long. Lúc đi qua dân tình xúm lại tắc hết cả đường.

Chú kia phang xxx chắc tại ngã 4 Nam Hồng.

Meo Thamlam

Xe lăn
Website
www.cognotiv.vn
Quả này về đồn XXX "dầm tương" !

Goal

Xe tăng
Thằng này mặt mũi trông cũng đâu đến nỗi mà láo quá thể. ~X(~X(~X(

Mình cũng muốn tẩn nữa là xxx.

congnong_daudoc

Xe hơi
Nhà em ngay chợ Chờ, thế mà K gặp cụ chủ thớt :D

CỬU VĂN LONG

Xe container
Thằng này mặt mũi trông cũng đâu đến nỗi mà láo quá thể. ~X(~X(~X(

Mình cũng muốn tẩn nữa là xxx.
Lúc em xuống định táng nó rồi nhưng nó khóc lóc van xin dữ quá, giờ nghĩ lại chú xxx kia mà die thì thằng này xử như nào các cụ nhể ? có cho die theo chú kia ko ?

còn nốt phát ảnh này lúc xe lăn bánh Gấu nhà em định chụp biển số xe xxx nhưng lại vướng cái gương

_BMW760Li_

Xe tải
Thôi xong... Mà xe tải đuổi đc xe máy chứng tỏ chú xxx chạy cũng gấu đấy chứ nhỉ

phan huyen nhi

Xe điện
Xã hội sao loạn thế. Ko bít xxx kia có sao ko hả cụ Cửu ơi?

Hắc Ín

Xe tăng
Trông chú xe máy cũng tội nhỉ! Chắc bị xxx vẫy nhưng muốn né nhưng trình chưa đủ đây mà. Khổ thân giờ hối cũng không kịp.

thtvuf

Xe điện
cứ đầu xe mà lao thì em cũng không biết là chuyện gì sẽ còn tiếp...em cũng bị vài quả phanh chết dí và tim muốn vỡ ra khi ...các anh làm nhiệm vụ ngay đầu xe mình...mong cho chú này không sao.

luuhung

Xe hơi
Thằng cu này gặp hạn rồi

CỬU VĂN LONG

Xe container
Thôi xong... Mà xe tải đuổi đc xe máy chứng tỏ chú xxx chạy cũng gấu đấy chứ nhỉ

Chú xxx này nói với em là thằng này nó đâm rất mạnh hất tung ông bạn lên, chắc lúc đấy chú ý điên máu vứt cả ông bạn nằm đấy đuổi theo luôn, phải em em cũng làm như chú ý thôi - xe tải hay xe contener em cùng lùa lên bắt cho bằng được.

Xã hội sao loạn thế. Ko bít xxx kia có sao ko hả cụ Cửu ơi?

Em mong cho chú xxx kia ko làm sao, mà có làm sao thì có khi sáng mai các cụ dậy đọc trên VNexpess lại có tin gì đấy

ThienRacer

Xe buýt
wave 1 người phải lên tầm 90-100
mà nó lại đi trc thế mà xxx vẫn đuổi đc. đúng là thiên tài

tieunhilang

Xe điện
2 đứa đều mất dạy. Chả thương đứa nào.

Vova

Xe container
2 đứa đều mất dạy. Chả thương đứa nào.
Cụ cho em hỏi cảnh sát giao thông trong trường hợp này mất dạy ở chỗ nào ạ? Có ghét CSGT thì cũng tùy lúc, tùy trường hợp, tùy hoàn cảnh chứ [-X.