[Thảo luận] Hình ảnh phản cảm ngay cửa ngõ Thủ đô!

sonrtc

Xe máy
a.S dạo này kiêm cả PV chụp ảnh hot nữa à? Lâu ko gặp làm tý cay nhỉ:D
Thế chú không thấy trên xe anh lúc nào chẳng có quả Canon để chờ xxx bắt láo là xuống tác nghiệp à? Dạo này bận quá ko tụ tập anh em để truyền nước được.:((

Lacetti_EX

Xe buýt
Nói chung là các cụ thông cảm, cháu nó không nhịn được nữa rồi, chỉ có 1 trong 2 lựa chọn, 1 là *** trên xe, hai là *** dưới đất, cháu nó chọn PA2 cho lành thôi mà.

Hôm em đi nhậu về gặp 1 trường hợp chết cười, hôm đó khoảng gâng 6h tối, đường Chùa Bộc thì đang tắc, có 1 cụ khoảng gần 60, mặt đỏ tưng bừng đang kẹt giữa đường, tự nhiên thấy cụ ấy xuống xe, mở cốp, lấy áo mưa mặc vào, rồi một làn nước nóng ấm chảy trên mặt đường, rồi cụ ấy rùng mình, lắc và với vẻ mặt mãn nguyện cởi áo mưa cất vào cốp và trèo lên xe tiếp tục chờ như không có chuyện gì xảy ra vậy, mồm thì lẩm bẩm: Không nhịn được, không nhịn được, vui đáo để nhưng đúng là không nhịn được chả lẽ lại tè dầm ra quần. Cụ ấy làm cả đoạn phố được 1 bữa ngẩn tò te.
Cần gì phải mở cốp lấy áo mưa nhỉ? Đeo cái khẩu trang vào là ok rồi! :)) :))

giangitjsc

Xe tải
Nơi mọi người thường tiếp nhau bằng nụ cười :) và
Website
www.vinakeway.com
Nói chung là các cụ thông cảm, cháu nó không nhịn được nữa rồi, chỉ có 1 trong 2 lựa chọn, 1 là *** trên xe, hai là *** dưới đất, cháu nó chọn PA2 cho lành thôi mà.

Hôm em đi nhậu về gặp 1 trường hợp chết cười, hôm đó khoảng gâng 6h tối, đường Chùa Bộc thì đang tắc, có 1 cụ khoảng gần 60, mặt đỏ tưng bừng đang kẹt giữa đường, tự nhiên thấy cụ ấy xuống xe, mở cốp, lấy áo mưa mặc vào, rồi một làn nước nóng ấm chảy trên mặt đường, rồi cụ ấy rùng mình, lắc và với vẻ mặt mãn nguyện cởi áo mưa cất vào cốp và trèo lên xe tiếp tục chờ như không có chuyện gì xảy ra vậy, mồm thì lẩm bẩm: Không nhịn được, không nhịn được, vui đáo để nhưng đúng là không nhịn được chả lẽ lại tè dầm ra quần. Cụ ấy làm cả đoạn phố được 1 bữa ngẩn tò te.
Em thấy cụ miêu tả gần giống với cá Avarta của cụ... :-@ chết cười :-ss

locla

Xe đạp
có thể xe nó không có khách, thằng này thuộc loại mê tín nên mới tè chứ! làm gì có kiểu không nhịn được đến mức như thế!

chickanh

Xe máy
Chắc chắn ku này ko phải Hoa Thanh Quế như các cụ nhận định và cũng có nỗi niềm riêng gì với xứ Thanh, nên nó chơi thẳng vào cái số 36.

Chỉnh sửa cuối:

ducmuito

Xe đạp
Ức chế nhỉ? mà bác trình bày cũng kỹ lưỡng nhỉ! bác làm ngành ĐS 20 năm, đơn vị nào vậy bác, cùng mái nhà roài!:D

Thanhc650

Xe hơi
Em làm việc trong ngành đường sắt cũng gần 20 năm nên cũng có điều kiện đi công cán tại nhiều tỉnh thành phố trên cả nước. Tuy nhiên, chưa bao giờ và ở đâu lại chứng kiến hành vi phản cảm như thế này các cụ ạ. Để từ từ em kể hầu các cụ nghe.
Trên đường đi làm về chiều nay, đang giờ tan tầm nên ngã 3 Giải phóng và Kim đồng rất đông phương tiện tham gia giao thông. Hướng Giải phóng - Ngã tư vọng bắt đầu đèn đỏ, các phương tiện dừng trước vạch kẻ đường rất đúng theo quy định (bởi vì phía trên có mấy xxx đang đứng để điều khiển giao thông). Chiếc xe khách BKS hoa thanh quế dừng đèn đỏ ngay trước đầu vợ 2 em và bỗng dưng thấy chú tài xế mở cửa rồi đi xuống đằng cuối xe (em nghĩ bụng, làm đek có ai đâm vào đuôi xe đâu mà phải xuống nhìn). Nhưng ko phải các cụ ạ! đi đến gần phía cuối thì thấy chú tài này úp mặt vào thành xe - kéo khoá quần - và ..... tè bậy ngay trước những ánh mắt ngạc nhiên và ngỡ ngàng của bàn dân thiên hạ đang đi trên đường. Thật là một hành vi thiếu văn hoá không thê chấp nhận được. Em thì bó tay rồi không còn gì để nói.

"Người dại để ...ồn
Người khôn xấu hổ"
Quả này không đỡ nổi nữa rùi

sonrtc

Xe máy
Ức chế nhỉ? mà bác trình bày cũng kỹ lưỡng nhỉ! bác làm ngành ĐS 20 năm, đơn vị nào vậy bác, cùng mái nhà roài!:D
Bẩm cụ! trước kia nhà cháu ở công ty hàng, nay đang ở 1 đơn vị của công ty khách HN. Cụ ở đơn vị nào vậy?

Chỉnh sửa cuối:

MIT-ONE

Xe điện
Có lần em vào bến xe Mĩ đình mới sợ, trời vừa mưa nhỏ xong nắng bốc lên, mùi .... váng hết cả óc, không chịu nổi té ra ngoài khẩn trương. Em thấy toàn đội lái phụ xe bậy ra đấy thôi, khách thì rất ít.
Bến xe M D quản lý cực kém + LX thì vô ý thức = một bãi rác
Quy hoạch GT thể hiện ở đấy >> Quan chức bàn làm gì việc cao xa cho tốn giấy mực của dân - Làm từ các chỗ này trước đi

nouvo lx

Xe máy
tùng sẻo cho chóa ăn mới đc

liuy_max

Xe máy
Chắc bác Hoa Thanh Quế chịu hết nổi =))

SHTP

Xe buýt
nhìn chán không còn từ nào để mà tả nữa,hoa thanh quế bựa khỏi nói
Mấy anh TH này thì ở đâu cũng thế. Em ở SG mà cũng gặp mấy anh TH này sống ở đâu cũng bựa hết chỗ nói! b-(

hiep.economic

Xe buýt
chán không còn từ nào để mà tả nữa,hoa thanh quế bựa khỏi nói

honda_cub79

Xe lăn
Ặc đúng là vãi chưởng với ông lái xe này. Vô văn hóa hết mức.

bvhadelpiero

Xe lăn
nói chung ta nên thông cảm vì tắc đường mà... hết chịu nổi... cụ nên bỏ qua :D