Chi hội Hình ảnh offline lần đầu hội New Focus ở SG

binharch

Xe hơi
HÌnh như có một số bác chuồn về trước, em thấy cái ảnh cuối cùng ít người hơn các ảnh trên ạ (b)

Làm gì có chuyện đó, các bác có mặt đầy đủ đến lúc chia tay ! New FC Sì Ghềnh lần đầu như vậy là thành công, cá bác Hà Lội cuối tuần này offline, cũng nên hêi một cái để gặp nhau ở Đè Nẽng mình vui ....hỉ !

quoc_dung

Xe đạp
Bác cũng chuẩn bị Chivas để dự off lần kế dự kiến ở Phan Thiết !
Bác trưởng hội ơi lên lịch off ở Phan Thiết đi bác , để các bác trong hội còn sấp xếp công việc ( em mong lần off này sẽ đông đủ , cùng nhau chung sức lập ra những kế hoạch, ý tưởng để hội Focus ngày càng phát triển , em xin tạ lỗi lần off trước bằng 1 chai nước mắt Quê Hương cho lần off này(b) :6:không có gì là trọn vẹn nếu tình bạn là phần mình còn thiếu:6:

smecta

Xe đạp
Cuối tháng 10 này e cũng sắm Focus,but mà là xe cũ,cho e gia nhập hội với,e ở quận 9.

For Escape

Xe buýt
thế nầy mà mình không được biết đến tham dự ké với nhỉ . ở trong này cả năm rồi . phí quá

smecta

Xe đạp
Chi hội này không còn hoạt động nữa àh? Đăng kí xin gia nhập hội mà không thấy hồi âm.

Phan Nguyễn

Xe tải
Vì tổ chức ngay những ngày nghỉ Lễ nên nhiều bác đã không tham dự được vì off với bà cả, hy vọng lần sau sẽ hội ngộ đầy đủ !

Vài hình ảnh của buổi ofline, chiều ngày 2/1/2010 tại KDC Văn Thánh.

Ngoại cảnh khu Văn Thánh

2 bố con bác 6-banhxe có mặt sớm nhất ! Con trai bác lại mê xe nên quyết đi cùng bố.

Kế đến là bác Dungalo ! 7417, khá đẹp !

Xe bác Coolguy , 6583 , nằm kế bên em áo đỏ đến thứ 4 !

Bác Icyber , 9831 , vừa lấy xe, 2.0AT, là điểm nhấn chính !

Và cuối cùng là con vợ 2 của em, vợ cả không đi được nên em lén đi off một mình.

Khách mời của hội, bác Ronglua đến từ FFC của OS !

Hai bác Dungalo Icyber đang 8 vụ gì đó !

Bác Coolguy đang tranh luận với con trai bác 6-banhxe về body của Focus !

Sau gần 3 giờ gặp gỡ, tám về mọi vấn đề của Focus, tất cả cùng nâng ly mừng offline, rất vui và ấm tình bằng hữu !

Đa số các bác đi cùng bà cả và các nhóc, nên không lo bị réo về !

Hai bác Dungalo và Coolguy có vẻ trầm ngâm !

Bác Icyber trẻ nhất hội khá mạnh dạn tuyên bố lấy vợ 2 trước khi lấy vợ cả. Hay có vợ cả sắp cưới đi cùng nên "Quẳng" cái lào !

Cuộc vui cuối cùng cũng kết thúc, gần 9h, cả hội cùng chụp tấm hình và chia tay !

Dù chưa chuẩn bị chu đáo cũng như chỉ mới lập hội vội vã, nhưng với sự nhiệt tình của các bác yêu Focus, và cùng với đam mê ô tô, hy vọng hội New Focus tại SG sẽ ngày một lớn mạnh, có nhiều thành viên cùng đóng góp và chia sẽ niềm đam mê này !

Chân thành cám ơn các bác đã tham gia hội để có một buổi offline vui vẻ, ấm áp và thân thiện !

Hẹn gặp lại lần off kế tiếp !

* Admin chỉ cho upload được 20 hình/topic, do vậy phải chọn lọc để upload, mong các bác thông cảm !
Chào các bác,

Em lôi cái thớt cũ lên, cho em hỏi hội Focus này ở trong SG giờ sinh hoạt thế nào? Em chuẩn bị vào SG sinh sống, rất mong được gia nhập.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Chào các bác,

Em lôi cái thớt cũ lên, cho em hỏi hội Focus này ở trong SG giờ sinh hoạt thế nào? Em chuẩn bị vào SG sinh sống, rất mong được gia nhập.
Cụ vào Xì Phố ở khu nào đấy ạ, cho em bít thông tin để thỉnh thoảng giao lưu hén bác (b)

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Người ra đi đầu ko ngoảnh lại, sau lưng chả gạch đá vèo vèo..

Chào các bác,

Phan Nguyễn

Xe tải
Cụ vào Xì Phố ở khu nào đấy ạ, cho em bít thông tin để thỉnh thoảng giao lưu hén bác (b)
Dạ cảm ơn cụ, vào đó em sẽ liên lạc nhé. Em ở cái khu mà nhiều người miền Tây ở ấy cụ.

hung vuong GL

Xe buýt
Vui quá. Vui quá.
Chúc mừng các cụ các mợ nhé.
Chúc các cụ, các mợ sức khỏe, đoàn kết, ọp lai thật nhiều.
Sài Gòn đẹp lắm Sài Gòn ới, Sài Gòn ơi.....