Chi hội Hình ảnh offline kỷ niệm 1 năm thành lập Kia Forte Club

Chi Chi

Xe điện
Oách! chúc mừng chi hội KFC nhà mìn ạ (b)
1 năm rùi nhanh quá cơ, hội càng lớn mạnh...
cơ mà sao em ứ thấy ảnh chủ tịt Kenu mà thấy mỗi cụ Cuabien phó chủ tịt thế ạ :D
cụ Cuabien hình như béo lên thì phải, trông trẻ thế e suýt k nhựn ra :))

kiple

Xe tăng
Nhà êm ạ cụ Chủ tịc mí lại cụ KuugIa! hai cụ hạ cái avatar xuống cho êm nhờ, kẻo không ae hội khác vô thớt mình lại nhòm nhầm trân rung của hội ta thì chết. Biết thế này trước khi đi nhà êm mượn cái bản mẹt của thằng F đi of cho nó lành!=((=((=((

thuytrieudo

Xe buýt
Oách! chúc mừng chi hội KFC nhà mìn ạ (b)
1 năm rùi nhanh quá cơ, hội càng lớn mạnh...
cơ mà sao em ứ thấy ảnh chủ tịt Kenu mà thấy mỗi cụ Cuabien phó chủ tịt thế ạ :D
cụ Cuabien hình như béo lên thì phải, trông trẻ thế e suýt k nhựn ra :))
Mợ cứ khách sáo, mọi thứ mợ nhận xét em đều nhận - riêng vụ anh Cua trẻ, em đoán là mợ thích động viên người cao tuổi :P

thuytrieudo

Xe buýt
p/s cả nhà: em chưa thấy cái ảnh nào về Ha Long Bay đâu, hay là các anh đi tới Hải Dương chụp choạch xong rồi quay về Hưng Yên ăn tối à?

Photon

Xe tải
p/s cả nhà: em chưa thấy cái ảnh nào về Ha Long Bay đâu, hay là các anh đi tới Hải Dương chụp choạch xong rồi quay về Hưng Yên ăn tối à?
tắc hết cả đường rồi còn lấy đâu ra Hạ Long với chả hải sản

saphia1115

Xe buýt
Hạ long bay mất oài, tại trời mưa quá!

kiple

Xe tăng
Có vài tấm ảnh góp cùng các cụ:

Cuối bãi đôi thuyền đầu ghé lại,
Bên bờ cặp nữ mắt trao ai?
Hạ Long ồn ã dăm tàu khách,
"Gà rán" xôn xao mấy bác tài.

Thuỷ triều không đỏ vì mưa bụi,
Hải sản chưa thơm bởi lửa riu!

Hê hê không đi được thì ném đá!

Chỉnh sửa cuối:

Copra

Xe buýt
Mấy hôm rồi em đi Sài ghềng ăn chơi nên không kể tiếp truyện cổ tích cua lạc đường được. Chả là thế này các cụ ạ, sau khi về đến đất Quảng Ninh cụ cua có tâm sự riêng với em lý do vì sao một người lọc lõi như cụ cua lại đi lạc đường làm anh em lo muốn chết. Để được cấp quota đi chơi hai ngày nên cụ đã phải "ứng trước" để yên tâm lên đường. :-bd:-bd. Vì thế mà sáng hôm sau cụ buồn ngủ rũ buồn ngủ rượi. Để chống chọi lại cơn buồn ngủ ập về liên tục và rũ rượi cụ đành phải mạn phép hai người đẹp cho cụ được hút thuốc trong xe. Các cụ thử nghĩ xem làm thế nào để điều khiển xe khi một tay hút thuốc, một tay vần vô lăng. Bất đắc dĩ cụ đành phải nhờ người đẹp ngồi bên cạnh gạt hộ cụ cái cần số khi cần. "Lúc nào tăng số em đẩy cần xuống dưới, lúc nào giảm số em đẩy cần số lên cho anh nhá". ;) ;). Khổ nỗi người đẹp chưa từng làm việc này bao giờ nên thỉnh thoảng lại "cầm văn nhầm" cái cần số. ~X(~X(~X(~X(. Em thiết nghĩ cụ cua là con người đầy bản lĩnh nên mới chỉ đi nhầm đường thôi đấy, chứ phải em thì ................... ^:)^^:)^. Các cụ nghĩ tiếp hộ em nếu phải em hoặc các cụ thì truyện cổ tích này sẽ kết thúc như nào nhé. =))=))=))=))

saphia1115

Xe buýt
Điêu thế Hải Phòng, ăn chơi sợ gì mưa rơi. Đốt lửa trại còn vác ô che được, Hạ Long sao dám bay đi đâu :))
Nghe giọng quen quen nhỉ! Có vẻ như là mợ là con gái thì phải! hihi,

kenu97

Xe container
Mấy hôm rồi em đi Sài ghềng ăn chơi nên không kể tiếp truyện cổ tích cua lạc đường được. Chả là thế này các cụ ạ, sau khi về đến đất Quảng Ninh cụ cua có tâm sự riêng với em lý do vì sao một người lọc lõi như cụ cua lại đi lạc đường làm anh em lo muốn chết. Để được cấp quota đi chơi hai ngày nên cụ đã phải "ứng trước" để yên tâm lên đường. :-bd:-bd. Vì thế mà sáng hôm sau cụ buồn ngủ rũ buồn ngủ rượi. Để chống chọi lại cơn buồn ngủ ập về liên tục và rũ rượi cụ đành phải mạn phép hai người đẹp cho cụ được hút thuốc trong xe. Các cụ thử nghĩ xem làm thế nào để điều khiển xe khi một tay hút thuốc, một tay vần vô lăng. Bất đắc dĩ cụ đành phải nhờ người đẹp ngồi bên cạnh gạt hộ cụ cái cần số khi cần. "Lúc nào tăng số em đẩy cần xuống dưới, lúc nào giảm số em đẩy cần số lên cho anh nhá". ;) ;). Khổ nỗi người đẹp chưa từng làm việc này bao giờ nên thỉnh thoảng lại "cầm văn nhầm" cái cần số. ~X(~X(~X(~X(. Em thiết nghĩ cụ cua là con người đầy bản lĩnh nên mới chỉ đi nhầm đường thôi đấy, chứ phải em thì ................... ^:)^^:)^. Các cụ nghĩ tiếp hộ em nếu phải em hoặc các cụ thì truyện cổ tích này sẽ kết thúc như nào nhé. =))=))=))=))
he he, =))=))=)) giờ em đã hiểu, bụng cứ bảo dạ Bí thư chuyên về đường lối mà lại nhầm thì hơi lạ.
Hóa ra là như vậy. =))

K-amaro

Xe buýt
Các cụ nghĩ tiếp hộ em nếu phải em hoặc các cụ thì truyện cổ tích này sẽ kết thúc như nào nhé. =))=))=))=))
E kết thúc sẽ là ... xe nổ máy dừng giữa đường, khoang xe mù mịt khói sương, kính lái hấp hơi trắng đục ... em dự thế thôi đã, các cụ dự tiếp xem còn gì nữa ... =))

saphia1115

Xe buýt
Không em là con zai ạ (nếu được sang Thái phẫu thuật) :|
Nhìn cái nơi thường ở và cái chữ ký của mợ em đã biết roài ạ! Sao em lại không thấy mợ hôm of nhỉ? nếu thấy thì ....

Ngọc Hà

Xe buýt
Nhìn cái nơi thường ở và cái chữ ký của mợ em đã biết roài ạ! Sao em lại không thấy mợ hôm of nhỉ? nếu thấy thì ....
=))=))=)) Cụ không thấy em nhưng em lại thấy có người giống cụ cứ quấn quýt bên cạnh 2 gấu tin rất chi là xinh gái.

Em còn có cả ảnh minh họa nữa cơ.

Chỉnh sửa cuối:

kiple

Xe tăng
Và có lẽ đây chính là cách lí giải, vì sao người đẹp cầm Cam rất chắc chăng? Cụ Cua xin có vài nhời giải thích đi ạ! Nhà lão Compa nói thế có đúng không? Ôi tôi lại quá tin vào cái vụ... tắc, không phải tắc mà là lạc! Hê hê, chuyện bây giờ mới kể!

Copra

Xe buýt
Bây giờ mợ cứ nhắc đến rượu với chè là cụ Ka lại mơ thấy ác mộng đấy. Nói nhỏ với mợ là cụ ấy vẫn chưa hoàn hồn đâu. :))