Chi hội Hình ảnh offline Âm vang Sông Hồng của KFC

kiple

Xe tăng
Hổm rồi, lúc zdề chỉ có một số cụ mợ ở 305 là nhà êm còn chia tay được. Một số Gà khác đi tỉa lông cánh không chào được các cụ. Hôm nay, nhà êm vào đây nói nhời xin lỗi các cụ nhé! Hẹn gặp lại!

heroesdaubu

Xe điện
Cụ Kíp ơi, đấy là lý do để hội Gà tổ chức các lần off tiếp theo đấy ạ! Vui quá, gấu nhà em cứ khen mãi! Như nhận xét của Chủ tịt, lần này ko đông bằng lần trước nhưng các mems tham dự toàn là người nhiệt tình, nhất là cụ Kíp ở xa, cũng không còn trẻ nhưng tinh thần thì không chê vào đâu được ạ!

DangRua_I30

Xe máy
Nói chung là vụ off này em cho điểm 8,5 .... Chưa ưng ý lắm vì quá nhiều cụ bận việc không thể tham gia được. Còn rất nhiều ảnh sao đâu hết rồi các cụ nhỉ? Mà phải nói lũ gia cầm nhà mình ăn chơi phọt phân thật... uống rượu rồi đi bơi, thức khuya đến 5h sáng rồi lại cafe... Phục mấy ông bà thật .. heheh,,.. Mà này nhé con mụ Kamaro đâu??? cầm tiền cafe ma không thấy về thanh toán là sao???? mịe làm em mất ngay 7 sọi tiền cafe ....

Cả con mụ Cua nữa ... Hễ mà trở gái trên xe là quên ngay đường về... Làm thằng em ngồi chờ bẹt cả mông ở hang cafe

thuytrieudo

Xe buýt
Hehe, Em the la se ko Bao gio ngu cung phong voi Khi Gio va Dang Rua nua! 2 ban ay mom da thoi, lai con ngay to nua, lam Em ca dem phai xit nuoc hoa Vim 99.99 ma van ko an thua =))
p/s: iPhone cua e Chua update go tieng viet, go 0 dau cac Cu thong cam
Ban Haicau Hoa ra chi la tin don, mang tieng la to cao, dep trai Nhung lai mac benh Ga mo! =))

smalldonkey

Xe tăng
Nói chung là vụ off này em cho điểm 8,5 .... Chưa ưng ý lắm vì quá nhiều cụ bận việc không thể tham gia được. Còn rất nhiều ảnh sao đâu hết rồi các cụ nhỉ? Mà phải nói lũ gia cầm nhà mình ăn chơi phọt phân thật... uống rượu rồi đi bơi, thức khuya đến 5h sáng rồi lại cafe... Phục mấy ông bà thật .. heheh,,.. Mà này nhé con mụ Kamaro đâu??? cầm tiền cafe ma không thấy về thanh toán là sao???? mịe làm em mất ngay 7 sọi tiền cafe ....

Cả con mụ Cua nữa ... Hễ mà trở gái trên xe là quên ngay đường về... Làm thằng em ngồi chờ bẹt cả mông ở hang cafe
Ngu ai bắt tao đóng tiền còn k lấy. Sỹ diện kiểu nghệ sỹ bẩn... Ha ha ! Còn vụ anh Ka khả năng phải phạt bằng bia thoai...
Hehe, Em the la se ko Bao gio ngu cung phong voi Khi Gio va Dang Rua nua! 2 ban ay mom da thoi, lai con ngay to nua, lam Em ca dem phai xit nuoc hoa Vim 99.99 ma van ko an thua =))
Ban Haicau Hoa ra chi la tin don, mang tieng la to cao, dep trai Nhung lai mac benh Ga mo! =))
Sự thật bị bôi nhọ... anh về sớm em và Đăng đã kể hết với mọi về vụ ngủ ngáy to của anh rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Golden_way

Xe buýt
Buồn vì chưa xem dc ảnh ọt các cụ
hic

smalldonkey

Xe tăng
Sao mấy cụ này làm ăn chậm chạp thế nhở? Hic biết thế em cũng mang máy ảnh đi chụp thì bây giờ các cụ có anh xem từ lâu rồi. Hic

Golden_way

Xe buýt
đêm nay sẽ có tường thuật ảnh từ đầu đến cuối. Các cụ đón chờ xem nhá :))
Sẽ có 1 số ảnh hot mà....chỉ e mới có
Tranh thủ các xã viên gà còn đang bê bết và lê lết. E dậy sớm tập thể dục tiện thể làm luôn 1 thớt chiếm chỗ:)) đã.
P/s: Bí thư ôm chị Ca mặt dỗ gáy ác quá e ứ ngủ đc tí nào
e hnay mới mở đc laptop ra, chắc phải chiều mới úp ảnh hầu các cụ đc. :D
Thằng nào chở gái mà chả thế hả rùa, khóc lóc gì =))
Cụ chủ tọa dạo ni cũng biết cho anh em ăn mần đá ghê

Tối ni chủ tọa mà phải bế con là mai anh em mới dc hứa cho xem tiếp đấy

Tranh thủ làm tý Tơ cho các bác học thêm từ vựng

Cái Gàu thì bảo cái Đài
Ra Sân thì bảo ra ngoài cái Gươi
Chộ là là Thấy đó mình ơi
Trụng là Nhúng đó đừng cười nghe em
Thích chi thì bảo là Sèm
Nghe ai bảo Đọi thì đem Bát vào
Cá Quả lại gọi cá Tràu
Vo Trốc thì bảo gội Đầu đấy em
Nghe em giọng Bắc êm êm
Bà con hàng xóm đến xem chật nhà
Răng chưa sang nhởi bên choa
Bà o đạ nhốt con ga trong chuồng
Em cười bối rối mà thương
Thương em một lại trăm đường thương quê
Gió Lào thổi rạc bờ tre
Chỉ nghe giọng nói đã nghe nhọc nhằn
Chính trong sỏi đá đất cằn
Nên yêu thương mới sâu đằm đó em ! ;))

Chỉnh sửa cuối:

huyen_pt

Xe máy

Người lổi tiếng mà viết sai lỗi chính tả nhá nhá
Chỉ tịch ơi xóa bài hem có dấu này
Hic hic, em lót dép đợi phóng sự ảnh của chủ tịch đơi ah

kiple

Xe tăng
Này là giặt tã cả ngày
Này là gấu hỏi lại cày giả công
Này là làm đáng mặt chồng
Nên giờ gần....tí vẫn không có gì!
Cụ Chủ tịch ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii !

Thanhlucky

Xe tải
Vui quá các cụ ạ.em cũng có giữ một vài cái ảnh nhưng chưa kịp phọt lên.mai em sẽ phọt để thi ảnh với các cụ

kiple

Xe tăng
Không up thì nhà êm tố hàng zdậy:
Các cụ xem lão địa chủ Kenu thu tô của các tá điền Gà. Nộp mà vẫn phải cười thế mới đau chứ:

smalldonkey

Xe tăng
Đợi các cụ em chán vãi bia... vửa đi bia với cụ Hải cẩu về... đưa ảnh đây em up hộ cho... em rảnh...