Khoe xe Hình Ảnh Nội-Ngoại Thất Outlander 2.0 STD, Bản Lắp Ráp Giá Dự Kiến Giá Innova

conco4mat

Xe tăng
Bản STD này mà ko bị cắt túi khí còn có mỗi 2 cái, hoặc ít nhất cũng dc 4 cái như X-trail bản rẻ nhất thì ổn, sẵn sàng bỏ qua vụ máy lạnh luôn.
máy lạnh của nó lạnh hơn nhiều so với xe khác, bác cứ test và so sánh.

cdang

Xe máy
Bác mua bản CVT là có.
Bản CVT nó đắt hơn tận gần 200tr luôn ấy, quá cao cụ ah...

máy lạnh của nó lạnh hơn nhiều so với xe khác, bác cứ test và so sánh.
Máy lạnh Mit thì ngon đó giờ rồi nhưng của gió kiểu Out thì người hàng 1 lạnh tê tái thì hàng 3 mới vừa mát thôi, hoặc nếu có cửa gió riêng thì ai muốn lạnh thì mở, ai ko chịu lạnh thì đóng, rất tiện.

Ican10

Xe đạp
Máy lạnh Mit thì ngon đó giờ rồi nhưng của gió kiểu Out thì người hàng 1 lạnh tê tái thì hàng 3 mới vừa mát thôi, hoặc nếu có cửa gió riêng thì ai muốn lạnh thì mở, ai ko chịu lạnh thì đóng, rất tiện.
Không có chuyện hàng 1 lạnh tê tái hàng 3 mới vưa mát nhé bác. Cửa gió hướng lên không chỉa thẳng vào người thì sao mà lạnh tê tái được. Bác nên thư chứ đừng tự suy diễn hoặc nghe nói.

conco4mat

Xe tăng

vấn đề chỉnh gió thôi, để hôm nào chụp hình.

Chíp_Bông

Xe máy
Sao nội thất nó xấu vậy? Hình như lấy cảm hứng từ dòng xe tải hay sao ý cccm?

cdang

Xe máy
Em ngồi con 2016 rồi, và chắc chắn khả năng làm lạnh đều khắp cả xe của Out là kém so với Innova, For... Bản 2017 nghe bảo đã thay dung môi, tăng công suất làm lạnh nhưng để lạnh đều cả xe thì vẫn như cũ. Out vốn thiết kế cho các thị trường lớn Âu, Mỹ, Nhật,... nên ko thể đòi hỏi vì một vàithij trường nhỏ ở Đông Nam A mà thay đổi cả kết cấu xe dc, nhất là người Nhật vốn bảo thủ. Vì vậy e nói Mit có thể thêm 1 ít option khác bù qua để tăng độ cạnh tranh cho Out, và thiết thực nhất là tăng số túi khí cho bản STD, ít nhất cũng 4-6 túi khí. Đến cả Toy VN cũng đã trang bị full 7 túi khí cho toàn bộ dòng xe Altis rồi, gây dc thiện cảm hơn xưa rất nhiều.

Ican10

Xe đạp
Em ngồi con 2016 rồi, và chắc chắn khả năng làm lạnh đều khắp cả xe của Out là kém so với Innova, For... Bản 2017 nghe bảo đã thay dung môi, tăng công suất làm lạnh nhưng để lạnh đều cả xe thì vẫn như cũ. Out vốn thiết kế cho các thị trường lớn Âu, Mỹ, Nhật,... nên ko thể đòi hỏi vì một vàithij trường nhỏ ở Đông Nam A mà thay đổi cả kết cấu xe dc, nhất là người Nhật vốn bảo thủ. Vì vậy e nói Mit có thể thêm 1 ít option khác bù qua để tăng độ cạnh tranh cho Out, và thiết thực nhất là tăng số túi khí cho bản STD, ít nhất cũng 4-6 túi khí. Đến cả Toy VN cũng đã trang bị full 7 túi khí cho toàn bộ dòng xe Altis rồi, gây dc thiện cảm hơn xưa rất nhiều.
Em nghĩ bác cứ đi Innova và Fortuner chứ quan tâm Outlander làm gì.
Bác chỉ nghe bảo bản 2017 ... mà lên đây phát biểu như đúng rồi.

cdang

Xe máy
Em nghĩ bác cứ đi Innova và Fortuner chứ quan tâm Outlander làm gì.
Bác chỉ nghe bảo bản 2017 ... mà lên đây phát biểu như đúng rồi.
Tôi nói thẳng là để Mit VN cải thiện thêm để thu hút khách hàng còn lưỡng lự như tôi, chứ tôi mà mê thằng Toy VN thì cần quái gì quan tâm góp ý đến Out làm gì, haizzz. Toy VN nó bị chửi sấp mặt vụ an toàn bao lâu nay nên giờ mới bắt đầu cải thiện một chút rồi... Mà tôi với cụ dừng tranh luận tại đây nhé, vì hướng nhìn khác nhau rồi.

Xe Quen

Xe máy
Cụ làm Mit buồn đấy, Mỗi hãng đều có 1 hướng kinh doanh khác nhau. Chỉ tăng thêm 2 túi khí lên 4 túi, 6 túi cũng không khả quan để cạnh tranh, theo lời cụ chắc xe sẽ không bán được vì tăng opption là tăng giá.
Có 1 điều muốn nói với cụ chủ ở đây là Túi khí của Mitsu không bền như Toy, nếu so sánh cụ lấy hãng khác được không?
Còn Mitsu rất quan tâm và luôn để lên hàng đâu là Hệ thống an toàn. Kể cả bản Attrage MT Eco cắt giảm hết mức thì cũng không cắt túi khí.
Có cảm giác cụ k phải Fan của Mit nên có chút thành kiến với Mit ạ

Keongas

Đi bộ
Bản này k có màn hình hả cccm

cdang

Xe máy
Cụ làm Mit buồn đấy, Mỗi hãng đều có 1 hướng kinh doanh khác nhau. Chỉ tăng thêm 2 túi khí lên 4 túi, 6 túi cũng không khả quan để cạnh tranh, theo lời cụ chắc xe sẽ không bán được vì tăng opption là tăng giá.
Có 1 điều muốn nói với cụ chủ ở đây là Túi khí của Mitsu không bền như Toy, nếu so sánh cụ lấy hãng khác được không?
Còn Mitsu rất quan tâm và luôn để lên hàng đâu là Hệ thống an toàn. Kể cả bản Attrage MT Eco cắt giảm hết mức thì cũng không cắt túi khí.
Có cảm giác cụ k phải Fan của Mit nên có chút thành kiến với Mit ạ

Lời thật mất lòng, nhưng rất mong Mit VN có thể đọc dc những góp ý như vậy để cải thiện mà giành dc thị phần cao hơn. Mong Mit có thể thuyết phục những người còn lưỡng lự như em đây, chứ đừng chỉ bán cho fan Mit cụ ah. Mit mà bán được nhiều thì fan Mit cũng dc hưởng lợi đó chứ, phụ tùng nhiều, rẻ, dễ kiếm,...
Còn quan điểm mua xe của em và rất nhiều lớp trẻ hiện nay là cần phải an toàn nữa, em ủng hộ không cắt giảm tính năng an toàn, nhất là số túi khí của các hãng xe. Bản giá rẻ dùng ghế nỉ, đèn halogen, ko cửa sổ trời, màn hình cũng dc, ai thích tự nâng cấp. Đó mới là chính sách đúng đắn, nhân văn, tôn trọng người sử dụng, giống như các hãng xe đang dùng tại các nước phát triển. Camry ở US bản rẻ nhất hay đắt nhất đều 10 túi khí như nhau.

Còn quan điểm mua xe của em và rất nhiều lớp trẻ hiện nay là cần phải an toàn nữa, em ủng hộ không cắt giảm tính năng an toàn, nhất là số túi khí của các hãng xe. Bản giá rẻ dùng ghế nỉ, đèn halogen, ko cửa sổ trời, màn hình cũng dc, ai thích tự nâng cấp. Đó mới là chính sách đúng đắn, nhân văn, tôn trọng người sử dụng, giống như các hãng xe đang dùng tại các nước phát triển. Camry ở US bản rẻ nhất hay đắt nhất đều 10 túi khí như nhau.
Chuẩn, mấy cái vặt vãnh media nọ kia cắt thoải mái, em chỉ cần cái hộp an toàn là được, nhạc nhẽo phim ảnh panorama hay sưởi sủng cắt hêat cũng được ^^

Ican10

Xe đạp
Tôi nói thẳng là để Mit VN cải thiện thêm để thu hút khách hàng còn lưỡng lự như tôi, chứ tôi mà mê thằng Toy VN thì cần quái gì quan tâm góp ý đến Out làm gì, haizzz. Toy VN nó bị chửi sấp mặt vụ an toàn bao lâu nay nên giờ mới bắt đầu cải thiện một chút rồi... Mà tôi với cụ dừng tranh luận tại đây nhé, vì hướng nhìn khác nhau rồi.
Bác nói thẳng là đúng nhưng phải nói thật chứ đừng suy diễn hoặc nghe nói rồi phát biểu theo. Bác đã thử máy lạnh Outlander 2017 chưa mà đã so với Innova hay Fortuner.

honda

Xe buýt
Cho mình hỏi STD vẫn có hai đèn code à, hàng thứ hai có cửa gió điều hoà không?