Hình ảnh LX ie 125 XCL mới tậu của e đây ạ!!!Hot hot hot

trinh266888

Đi bộ
?
không biết bao giờ tui mới có oto nhưng đam mê vẫn cứ là đam mê tôi thích oto nhưng chưa có tiền mua heeeeeeeeee khổ vậy 1

mhanghufs

Xe hơi
em cũng đang suy tính mầu này,ko bit có già không nữa(hoặc manly quá).Em là nữ mệnh hỏa có nên mua mầu nầy không nhey?
bạn cùng mệnh với mình mà, màu nào là do sở thích của bạn thôi . còn với mình XCL là lựa chọn số 1, vì màu bền, trung tính, ko quá sáng, ko tối quá . Nói chung mua xe màu này ai cũng khen đẹp bạn ạ
Bạn mua màu đỏ đi, hơp với mệnh hỏa đấy.

bvc

Xe tăng
4/ Bonus thêm 1 ảnh em nó đứng với Bạn LX Việt màu đen - Trước e nhầm, cứ nghĩ e này là nhập, nhưng ko phải, VN hết ạ.

:">=D>:)

[/B]
Con LX nhập của gấu nhà em giống như con 30-K4 3867 là xe nhập đấy chứ: Có cần đạp khởi động và nhìn cao hơn, bề ngang to hơn LX Việt

robocop

Xe buýt
sai rồi bạn ơi,2 xe đó là xe VN chắc, còn to nhỏ chẳng qua là góc nhìn và độ cao nền đất 2 xe khác nhau thôi ạ

còn xe VN được thiết kế nhỏ hơn xe nhập chỉ có vài milimet, giúp dễ chống chân hơn thôi, mắt thường mà nhìn khoảng cách vài mét mà phát hiện ra được sự chênh lệch vài milimet thì đúng là tài ạ, em cao 1m70 bạn em cao 1m72 hơn nhau đến 2cm mà 2 đứa chơi chung đi kế nhau so lưng các kiểu không biết ai cao hơn ai, phải đo bằng thước mới biết mà người VN mình có người nhìn từ xa tít vài mét nhìn 2 con vespa đã biết con nào thấp hơn con nào cao hơn vài milimet thì tài quá ạ

chẳng qua là hiệu ứng tâm lý khi các bác đọc tin tức nghe xe VN được hạ độ cao xuống nên khi nhìn bác cứ ép nó phải nhỏ đi =DDD

mhanghufs

Xe hơi
sai rồi bạn ơi,2 xe đó là xe VN chắc, còn to nhỏ chẳng qua là góc nhìn và độ cao nền đất 2 xe khác nhau thôi ạ

còn xe VN được thiết kế nhỏ hơn xe nhập chỉ có vài milimet, giúp dễ chống chân hơn thôi, mắt thường mà nhìn khoảng cách vài mét mà phát hiện ra được sự chênh lệch vài milimet thì đúng là tài ạ, em cao 1m70 bạn em cao 1m72 hơn nhau đến 2cm mà 2 đứa chơi chung đi kế nhau so lưng các kiểu không biết ai cao hơn ai, phải đo bằng thước mới biết mà người VN mình có người nhìn từ xa tít vài mét nhìn 2 con vespa đã biết con nào thấp hơn con nào cao hơn vài milimet thì tài quá ạ

chẳng qua là hiệu ứng tâm lý khi các bác đọc tin tức nghe xe VN được hạ độ cao xuống nên khi nhìn bác cứ ép nó phải nhỏ đi =DDD
ok bác, cái nhầm nhọt này là do em thôi. 2 cái đều là VN hết mà.
Bằng chứng đây ạ, là sau khi e đổi chỗ thì xe e lại nhìn cao to hơn:

mhanghufs

Xe hơi
Con LX nhập của gấu nhà em giống như con 30-K4 3867 là xe nhập đấy chứ: Có cần đạp khởi động và nhìn cao hơn, bề ngang to hơn LX Việt
ko đâu bác ạ, hai con như nhau thôi, e nhầm tưởng con đen là nhập, với lại xe e đứng chếch nên bị bé đi, bác kéo xuống trang 7, e vừa mới up ảnh mới khi e đổi chỗ cho nhau, xe e lại trông cao to hơn mới hay chứ..........

bvc

Xe tăng
ko đâu bác ạ, hai con như nhau thôi, e nhầm tưởng con đen là nhập, với lại xe e đứng chếch nên bị bé đi, bác kéo xuống trang 7, e vừa mới up ảnh mới khi e đổi chỗ cho nhau, xe e lại trông cao to hơn mới hay chứ..........
Em lại tưởng LX nhập và VN cũng khác nhau cái gì chứ nhỉ? Em chỉ cảm nhận được xe của gấu nhà em là có cần đạp khởi động, không có miếng mạ crôm phía trên biển số (LX nhập là miếng sơn cùng mầu) và đi đầm hơn LX việt, máy chắc chắn hơn.

Tại sao giá xe LX nhập cũ bây giờ bán đắt thế không biết, thấy đăng bán toàn 70tr-80tr :-?

Chỉnh sửa cuối:

mhanghufs

Xe hơi
Em lại tưởng LX nhập và VN cũng khác nhau cái gì chứ nhỉ? Em chỉ cảm nhận được xe của gấu nhà em là có cần đạp khởi động, không có miếng mạ crôm phía trên biển số (LX nhập là miếng sơn cùng mầu) và đi đầm hơn LX việt, máy chắc chắn hơn.

Tại sao giá xe LX nhập cũ bây giờ bán đắt thế không biết, thấy đăng bán toàn 70tr-80tr :-?
có khác nhau như những đặc điểm bác vừa nói đó. Nội với nhập là 2 khái niệm khác nhau mà.

mhanghufs

Xe hơi
ok bác, cái nhầm nhọt này là do em thôi. 2 cái đều là VN hết mà.
Bằng chứng đây ạ, là sau khi e đổi chỗ thì xe e lại nhìn cao to hơn:

E show tiếp hàng nè. Ngày mai e để papa mang xe đi đk ở quận Ba Đình đây, ko bit đến số nào rồi.

robocop

Xe buýt
hic hic, màu này nhìn ngoài trời đẹp thế :(( em lại lăn tăn giữa 2 màu này và trắng rồi, chán thật, nhiều màu đẹp làm gì ko bít

mhanghufs

Xe hơi
hic hic, màu này nhìn ngoài trời đẹp thế :(( em lại lăn tăn giữa 2 màu này và trắng rồi, chán thật, nhiều màu đẹp làm gì ko bít
bác chọn màu trắng đi.............e khuyên bác đấy ..........để mình e đi e XCL này thuiiiiiiiiiiiiiii. hi hi.

The Leak

Xe buýt
kết XCL rất rất lâu rồi ....nhưng cũng phân vân với màu trắng ...
+ trắng thì lắm người đi quá ...nhưng đc cái trẻ
+ XCL thì đẹp , độc ...nhưng hơi già 1 chút :D

NgocMai2706

Xe đạp
mợ chủ thớt ới,thế em với mợ cùng mệnh hỏa nhưng không hợp mầu xcl này ợ.Đây là mua do sở thích phải không ợ.Mợ có thể chỉ giáo giúp em ngoài mầu đỏ em còn hợp mầu gì nữa không ạ?

mhanghufs

Xe hơi
kết XCL rất rất lâu rồi ....nhưng cũng phân vân với màu trắng ...
+ trắng thì lắm người đi quá ...nhưng đc cái trẻ
+ XCL thì đẹp , độc ...nhưng hơi già 1 chút :D
E thì thấy nó ko già đâu bác. Ngược lại trông điềm đạm mà ít bị đụng hàng.........ra đường e thấy trắng nhiều quá. mà fai là màu trắng sữa của LX Nhập mới đẹp, chứ màu trắng xóa như vôi của xe việt chẳng sang tẹo nào. Nên e mới chọn e này cho ổn định.

mhanghufs

Xe hơi
mợ chủ thớt ới,thế em với mợ cùng mệnh hỏa nhưng không hợp mầu xcl này ợ.Đây là mua do sở thích phải không ợ.Mợ có thể chỉ giáo giúp em ngoài mầu đỏ em còn hợp mầu gì nữa không ạ?
mệnh của bạn và mình thì hợp với màu cùng mệnh là ĐỎ Tươi hoặc Huyết dụ (đỏ đậm), còn muốn màu tương sinh thì chọn màu của Mộc (xanh lá cây, xanh lam) như màu mình trích dưới đây:

còn màu XCL như xe của bạn với xe của mình thực ra cũng ko hẳn là màu mộc, m lại thấy nó thiên về màu của Thủy hơn - hix, mà lại khắc mới buồn chứ.........
CHÍNH LÀ MÀU BLUE DƯỚI HÌNH NHÉ:

Một chút thông tin cho các bạn tham khảo!

mhanghufs

Xe hơi
sau khi mua xe, rồi nghiên cứu mấy cái màu này thì e mới biết là xe mình chọn đã nhầm thành Blue của Thủy - Thủy khắc Hỏa các bác ạ. Nhưng mua rồi, màu thì lại là màu e thích nhất. Nên chốt lại một câu: Hãy bằng lòng với những gì mình đã chọn!

ké thêm bảng màu phong thủy cho bác nào đang có ý định mua xe tham khảo trước nè:

Chỉnh sửa cuối:

tungpr123

Xe buýt
sau khi mua xe, rồi nghiên cứu mấy cái màu này thì e mới biết là xe mình chọn đã nhầm thành Blue của Thủy - Thủy khắc Hỏa các bác ạ. Nhưng mua rồi, màu thì lại là màu e thích nhất. Nên chốt lại một câu: Hãy bằng lòng với những gì mình đã chọn!

[hehe, đẹp mà bác, thế bác chọn biển gì chưa, baba chưa lên đk ah :)