hình ảnh em SH125 việt nam đây mời các cụ xem

hoangyenF430

Xe tăng
chúc mừng cụ đã làm chuột bạch , với giá này em tin chắc nếu là em , em sẽ mua SH nhập (b)(b)(b)

tommybear

Xe tải
Khổ quá.
Em xin có 1 chút ý kiến:
Sở dĩ HDVN ra mẫu SH là vì sao.
-Vì dòng SH từ xưa tới nay là dòng xe ga cao cấp nhất và giữ vị trí Top trong bao nhiêu năm nay.
-Thứ 2 là SH thường được nhập dưới dạng nguyên chiếc, không thông qua nhà nước mà là các doanh nghiệp tư nhân nhập về tiêu thụ. Nên HDVN với "sức vóc" của mình lại dựa bóng nhà nước nên không bỏ lỡ mặt hàng béo bở này.
-Thứ 3 là giá cả, giá xe khi thông qua các doanh nghiệp tư nhân đã qua vài ba cầu nên thường được đẩy lên khá cao. HDVN cũng dựa vào chiêu bài này hòng kiếm lời bộn.
Xe SH của HDVN có giá gần bằng SH nhập. SH nhập cũng toàn là đồ nhập cấu thành nên 1 chiếc xe. SH Việt đã bị thay rất nhiều đồ Made in VN hoặc Made in China vào nhằm giảm bớt chi phí
==> Thương vụ này, HDVN sẽ ăn rất đậm. Vì giá xe cao mà đồ đạc đã khấu trừ được hết rồi.

Tóm lại, HDVN thật là thâm hiểm và tham lam. Em xin khuyến khích cụ nào muốn mua SH thì nên ngay bây giờ cố gắng gom tiền mua ngay cái xe nhập ( vì giá chênh lệch chưa nhiều ). Để 1 thời gian nữa khi SH Việt đã ra và qua trải nghiệm, giá xe nhập lúc đó sẽ tăng lên rất cao theo dự đoán của em. Vì chất lượng chắc chắn sẽ rất khác qua thời gian đó ạ (b)

philongcar

Xe tăng
Khổ quá.
Em xin có 1 chút ý kiến:
Sở dĩ HDVN ra mẫu SH là vì sao.
-Vì dòng SH từ xưa tới nay là dòng xe ga cao cấp nhất và giữ vị trí Top trong bao nhiêu năm nay.
-Thứ 2 là SH thường được nhập dưới dạng nguyên chiếc, không thông qua nhà nước mà là các doanh nghiệp tư nhân nhập về tiêu thụ. Nên HDVN với "sức vóc" của mình lại dựa bóng nhà nước nên không bỏ lỡ mặt hàng béo bở này.
-Thứ 3 là giá cả, giá xe khi thông qua các doanh nghiệp tư nhân đã qua vài ba cầu nên thường được đẩy lên khá cao. HDVN cũng dựa vào chiêu bài này hòng kiếm lời bộn.
Xe SH của HDVN có giá gần bằng SH nhập. SH nhập cũng toàn là đồ nhập cấu thành nên 1 chiếc xe. SH Việt đã bị thay rất nhiều đồ Made in VN hoặc Made in China vào nhằm giảm bớt chi phí
==> Thương vụ này, HDVN sẽ ăn rất đậm. Vì giá xe cao mà đồ đạc đã khấu trừ được hết rồi.

Tóm lại, HDVN thật là thâm hiểm và tham lam. Em xin khuyến khích cụ nào muốn mua SH thì nên ngay bây giờ cố gắng gom tiền mua ngay cái xe nhập ( vì giá chênh lệch chưa nhiều ). Để 1 thời gian nữa khi SH Việt đã ra và qua trải nghiệm, giá xe nhập lúc đó sẽ tăng lên rất cao theo dự đoán của em. Vì chất lượng chắc chắn sẽ rất khác qua thời gian đó ạ (b)
tăng cho bằng cái matiz luôn cho ế :6:

xherox

Xe điện
SH đời 2009 nhập từ Ý về cũng có linh kiện Made in Việt nam đấy cụ ạ :^)

darkmanhvn

Xe tải
Tốt nhất là k đưa cổ ra cho chúng nó cắt, em cũng đã hi vọng giá rẻ một chút thì em cũng cố lên đời con Jupiter. Nhưng giá này thì em để tiền đấy đổ xăng cho 4B đi sướng hơn nhiều, các bác nào nhiều tiết thì cứ đưa cổ cho bọn Hòn Đá nó cứa chứ em chả dại:77:

MrBond203

Xe buýt
Cánh gà Nhà Hát lớn - Thành phố Hoa phượng đỏ
tIỀN NÀY mua cha em EX rồi đi độ cho độc , vừa độc lại đẹp , đi lại sướng .
bác có ý kiến giống e vậy
e đc mua con Ju G cách đây 2 năm, nhưng bất đắc dĩ phải mua thôi . Nguyên do là htrc đi xem xe thấy con Ex quá phê, mấy hôm sau ra hỏi các đại lý Yamaha thì nói lô này về toàn lỗi, phải trả lại.
Do pa e ko ở HP, chỉ về ghé qua nên đã phải mua ngay cho e con Ju, đến giờ mơ ước lớn nhất của e vẫn là Ex, mà côn tay nữa thì :38::38:

philongcar

Xe tăng
bác có ý kiến giống e vậy
e đc mua con Ju G cách đây 2 năm, nhưng bất đắc dĩ phải mua thôi . Nguyên do là htrc đi xem xe thấy con Ex quá phê, mấy hôm sau ra hỏi các đại lý Yamaha thì nói lô này về toàn lỗi, phải trả lại.
Do pa e ko ở HP, chỉ về ghé qua nên đã phải mua ngay cho e con Ju, đến giờ mơ ước lớn nhất của e vẫn là Ex, mà côn tay nữa thì :38::38:
đi Ex độ nhiều đồ chơi nhưng cũng chỉ là fong cách bụi, cá tính chứ ko cùng dòng với SH mà bác, cứ ra đg nhìn 1 người đi Sh 1 người Ex độ là biết thôi (b)
SH nên đc so sánh với các bác Piaggio thì hợp lý hơn

MrBond203

Xe buýt
Cánh gà Nhà Hát lớn - Thành phố Hoa phượng đỏ
đi Ex độ nhiều đồ chơi nhưng cũng chỉ là fong cách bụi, cá tính chứ ko cùng dòng với SH mà bác, cứ ra đg nhìn 1 người đi Sh 1 người Ex độ là biết thôi (b)
SH nên đc so sánh với các bác Piaggio thì hợp lý hơn
nhiều người quan trọng cái xe quá nhể:):)
e thì nghĩ khác, 1 chút cá tính + phong cách sẽ hay hơn là cứ phải có cái xe hơn 100 củ như vậy
ý kiến riêng của e thôi, bác náo ko đồng tình đừng ném đá e(y)

wtpwt

Xe điện

Dư này có phong cách hơn SH không các bác.(b)(b)
---Mr.Quang-Biker VN---

bmwp0wer

Xe tăng
con Ex này độ Pro quá, nhìn chuẩn như PKL rồi ;)
rất đẹp !

NoKiss

Xe tải
con này mà hơn Sh ?
chí có mấy thèng mới lớn mới thik đj thôi.chứ nó chả phong cách và sang như SH dc.
SH ng già hay trẻ con đều đj đẹp.còn Ex trên chỉ có mấy ông phê phê thik đj ^^

jackiehuy

Xe điện
khác mỗi chỗ có công tắc đèn và tay phanh hãm nhỏ nhỏ trên tay phanh trái thôi. em vừa mang xe nhà em đi đọ về

oi xe oi

Xe máy
Xe e đã mua giá 105tr,hiện tại có 3 màu,e lấy màu bạc,xe y như xe nhập,2phanh đĩa,có thêm công tắc tắt đèn,e đã trả đủ tiền nhưng chưa đc đi xe về,sáng mùng 7 mới đc nhận xe,ảnh đây ạ
Cụ này đúng pr cho head honda chả thấy ý ới gì từ hôm qua. :ohmy::ohmy::ohmy:. Cụ đưa giá sốt quá!!! Chả có ai ngu cả lại còn trả tiền trước đúng là ngộ,cho cụ này ãn vang đỏ thôi

:mad::redface::mad::redface:

ferrari 599 GTB

Xe tăng
ôi ôi,. bác mua hơn có %T, thích thế ... thấy có kụ mở thớt cũng SH 2009 VN kêu là chỗ kụ ý hỏi bán 115 thì phải nhờ :-? ... mà thôi, SH 2009 nhập bây h cũng gần 8000$ rồi :-s ... cứ VN mà táng, chúc các cụ mau có xe đẹp nhé, e k được mua SH nữa :(( :(( ...

ferrari 599 GTB

Xe tăng
mờ kụ lấy xe ở đâu thế ạ ...

philongcar

Xe tăng

Dư này có phong cách hơn SH không các bác.(b)(b)
---Mr.Quang-Biker VN---
fong cách, nhưng ko nằm trong fân khúc của SH và Piaggio cụ ạh
ví dụ đơn giản, làm văn fòng or công chức đi xe này đến cơ quan ... :77:
đi đến ra mắt nhà người iêu đi xe này :77: :D