Thái Nguyên hình ảnh đi tiền trạm xóm mỏ nước

nhungamj

Xe buýt
chức mọi người ngày mới vui vẻ

Bách Cụt

Xe đạp
và học hành chăm chỉ nhi?

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
Em đưa ảnh hôm đi tặng quà cho các em nhỏ và đồng bào xóm Mỏ Nước báo các cụ các mợ !
1. Hành trình xuất phát 9h sáng tại TP. Thái Nguyên. Đoàn gồm Zeep+ Niva+ Trooper+ Santafer+ Triton+ Everest băng băng lên đường!

2. Khi đi em Trooper phi ầm ầm tự nhiên bất kham lao đầu đâm vào ta li đường :)

3. Sau khi anh em đoàn kiểm tra sự cố nhưng thấy phải sử lý lâu nên để em nó lằm lại tiếp tục cuộc hành trình :)
Đến đoạn đường không đi được bằng oto anh em bắt đầu vận chuyển bằng đường bộ :)

4. Bà con ra hỗ trợ vận chuyển cùng đoàn :)

5.

6.

7. Các em nhỏ hành trình cùng chúng tôi :)

ktsthh

Xe container
Văn phòng thiết kế,Công ty CP tư vấn kiến trúc TAC
8. Đã tập kết quà tại trường xóm Mỏ Nước

9. Các em nhỏ háo hức chào đón đoàn chúng tôi đến

10.

11. Phó chủ tịch xã giới thiệu về đoàn về chuyến đi tặng quà này :)

12. Anh em OFTN Cùng nhau trao những phần quà nhỏ chia sẻ chung tay cùng những vất vả của bà con xóm Mỏ Nước

13.

14. Cả đoàn chụp ảnh kỷ niệm với nhà trường và người dân nơi đâu

15. Đoàn chúng tôi ra về với một niềm vui hân hoan vì đã góp một sức nhỏ cho cộng đồng. Mặt trời lại rực sáng hơn khi qua những bóng mây!

16. Cảnh vật như tươi đẹp hơn bình dị hơn cùng với những khó khăn với cây ngô cây sắn

17. Chúng tôi quay ra sử lý em trâu què Trooper

18. Rất may trong đoàn có nhiều chuyên gia offroad cùng đồ nghề đi cùng lên cũng nhanh chóng sử lý được em trâu què này ;))

Đoàn đã kết thúc chuyến đi tốt đẹp và để lại những ấn tượng khó quên cho mỗi thành viên OFTN. Cám ơn mọi người đã đồng hành, đóng góp ủng hộ chương trình này của nhà OFTN. Chúc mọi người luôn giữ sức khỏe làm việc tốt gặt hái được nhiều thành công hơn nữa để ủng hộ cho các chương trình nhân ái tiếp theo của nhà OF Thái Nguyên.

phuong.zen

Xe tăng
1 chương trình đầy ý nghĩa. trong lòng ai cũng vui vẻ mặc dù rất mệt . cảm ơn ace of phú thọ. ace of thái nguyên đa chung tay cngf mỏ nước. hy vọng chúng ta cùng với thời gian sẽ làm được nhiều điều ý nghĩa hơn.

onroad

Xe tăng
Rất gắn gọn vào xúc tích. Đúng là CT :). vuốt cho cái :)

nhuantin

Xe buýt
8. Đã tập kết quà tại trường xóm Mỏ Nước

9. Các em nhỏ háo hức chào đón đoàn chúng tôi đến

Đoàn đã kết thúc chuyến đi tốt đẹp và để lại những ấn tượng khó quên cho mỗi thành viên OFTN. Cám ơn mọi người đã đồng hành, đóng góp ủng hộ chương trình này của nhà OFTN. Chúc mọi người luôn giữ sức khỏe làm việc tốt gặt hái được nhiều thành công hơn nữa để ủng hộ cho các chương trình nhân ái tiếp theo của nhà OF Thái Nguyên.
Em thích bức ảnh này, những khuôn mặt ngây thơ và vẫn hiển hiện đâu đó sự vất vả cuộc sống. Quả là một CT ý nghĩa!!!!!!!!!!!1

29NN-506-50

Xe tải
ơ ảnh em chộp nhịn cũng dc nhỉ , ko kém cụ chánh là mấy đâu heee

bibeo

Xe buýt
Em thích bức ảnh này, những khuôn mặt ngây thơ và vẫn hiển hiện đâu đó sự vất vả cuộc sống. Quả là một CT ý nghĩa!!!!!!!!!!!1
lần sau có những chương trình như thế này nữa thì chị cố gắng thu xếp lên với nhà Thái Nguyên nhé, nhìu ng nhớ chị lắm đấy :D

Thèm 4 bánh

Xe buýt
Bao giờ mới có ngày trở về để tham gia cùng các cụ đây :(, nhìn ảnh mà nhớ mọi người quá :((.

bimbim taxi

Xe tăng
Em qua chào cả nhà...tối qua 22h30 bọn em về đến HN. Vì đi đêm vội quá ko chào đc hêt các cụ mợ
Cho em thay mặt Bibiabc chào các cụ mợ, cảm ơn tinh cảm và lòng mến khách của OFTN.
chuyến đi đầy ý nghĩa và cũng là kỷ niệm đẹp và nhiều cảm xúc đối với riêng em...
một lần nữa em cảm ơn tất cả mọi người và hẹn gặp lại một ngày gần nhất ạ!
Em đang cảm động và nhớ lại những kỷ niệm nên ko bít nói gì, chỉ có mấy lời vậy thui ạ...
Em sẽ posst ảnh lên khi nào em khỏe ạ...jo em ốm mất roài ...OFTN thật đáng iu
~o)

Buôn rượu

Xe hơi
cụ gửi cho e ít nhân dân tệ là đc
Ac ac ac lúc nào cũng tiền tiền, tiền thì quan trọng gì tình cảm mới là chủ yếu cụ Thèm 4 Bánh nhỉ =))=))=))=))
Em qua chào cả nhà...tối qua 22h30 bọn em về đến HN. Vì đi đêm vội quá ko chào đc hêt các cụ mợ
Cho em thay mặt Bibiabc chào các cụ mợ, cảm ơn tinh cảm và lòng mến khách của OFTN.
chuyến đi đầy ý nghĩa và cũng là kỷ niệm đẹp và nhiều cảm xúc đối với riêng em...
một lần nữa em cảm ơn tất cả mọi người và hẹn gặp lại một ngày gần nhất ạ!
Em đang cảm động và nhớ lại những kỷ niệm nên ko bít nói gì, chỉ có mấy lời vậy thui ạ...
Em sẽ posst ảnh lên khi nào em khỏe ạ...jo em ốm mất roài ...OFTN thật đáng iu
~o)
Vâng chào mợ ạ, em cũng thấy thật ý nghĩa, sau chuyến đi này e cũng có rất nhiều kỉ niệm đẹp đặc biệt là sẽ nhớ về mợ nhiều :D :D :D

29NN-506-50

Xe tải
Ac ac ac lúc nào cũng tiền tiền, tiền thì quan trọng gì tình cảm mới là chủ yếu cụ Thèm 4 Bánh nhỉ =))=))=))=))

Vâng chào mợ ạ, em cũng thấy thật ý nghĩa, sau chuyến đi này e cũng có rất nhiều kỉ niệm đẹp đặc biệt là sẽ nhớ về mợ nhiều :D :D :D
nhầm roài cụ ơi , đấy ko phải là mợ đậu ah , her

cụ ở chỗ nào QC ah , 20 em sang ah.

Chỉnh sửa cuối:

bimbim taxi

Xe tăng

Cụ lại chém roài?...
EM giờ mới ngủ dậy...chúc cả nhà mình chiều chủ nhật thật vui ạ!