[Thảo luận] Hình ảnh đẹp xxx vàng.

vietran

Xe ba gác
mấy chú ấy kéo công cụ đi kiếm tiền chứ đẹp đẽ cái dề

bachchuongtu

Xe tải
Kéo xuồng của xxx ợ(k)

trung74

Xe hơi
Hãy coi lại cái ảnh cho kỹ đã nhé !!!

Các chú ấy tự keó tầu Tuần tra chuyên dụng của mình bị mắc cạn chứ kéo giúp gì ai đâu mà gọi là hình ảnh đẹp . Sẽ là hình ảnh đẹp nếu có vài người dân ra kéo giúp vì nó thể hiện được sự tin yêu của dân với các chú còn ở đây thấy nó cơ cực quá.
Em voted vì đòng ý với bác.

ho thanh vinh

Đi bộ
coi chừng đó là cái ca nô cao tốc của tụi xxx đó mấy pác ui!!!:^) ủa mà sao bên kia cũng có cái y hệt vậy mà nó chạy được vậy ta???:))

kiple

Xe tăng

Các chú ấy tự keó tầu Tuần tra chuyên dụng của mình bị mắc cạn chứ kéo giúp gì ai đâu mà gọi là hình ảnh đẹp . Sẽ là hình ảnh đẹp nếu có vài người dân ra kéo giúp vì nó thể hiện được sự tin yêu của dân với các chú còn ở đây thấy nó cơ cực quá.
Nhà bác có hơi quá chăng? Lụt lội như vậy, họ kéo đi đâu, chả lẽ đi đến điểm bắn tốc độ GTĐT... Cái gì xấu thì ta lên án, cái chi đẹp ta phải ngợi ca, đó là lẽ thường mà! tôi dám cá là trong đầu mấy chú xxx kia, trong lúc ấy, không có gì khác là giúp người đâu bác ạ!:^)

ddthoa

Xe tăng

Cụ này nói cực chuẩn. Vụ này là dàn cảnh thôi. DCM nhà chúng nó chứ. Voted cụ.

HUNGSMUN

Xe container
Các cụ thử nghĩ xem, trong XH chúng nếu không có xxx thì giao thông sẽ hỗn loạn đấy là mặt tích cực nhưng có xxx rồi thì đôi khi lại còn loạn hơn -đấy là mặt tiêu cực...nhưng...mặt tiêu cực thì to như cái mẹt còn mặt tích cực thì chỉ bằng hai ngón tay chéo:77::77::77::'(:102:

AbeLNguyeN

Xe buýt
xxx đường bộ còn nhiều hình ảnh đẹp hơn cụ ạ , 1 hình tượng mẫu mực đứng trên dọc các xa lộ lớn nhất của vn , tay lăm lăm khẩu súng với ống kính rộng để săn tìm những cuộc rượt đuổi tốc độ là hình ảnh đẹp nhất của xxx đường bộ in trong tâm trí em :))

ddthoa

Xe tăng
Chuẩn cụ ạ, chắc là kéo ra để mang đi dùng hoặc đưa lên xe gì đó.
Nhưng mình cũng có thể tìm được hình ảnh đẹp về XXX khi họ điều khiển giao thông ngoài đường, ở các ngã ba ngã tư.
Cái này qua lâu rồi cụ ạ. Ngày xưa nhé, cái ngày đường phố còn quang đãng ấy, các bác xxx nhà mình đứng trên bình bong giữa đường. Tay cầm gậy có 1 cái tròn tròn ở 1 đầu để hướng dẫn giao thông. Các bác ấy đứng nghiêm trang, động tác dứt khoát như robot ấy. Nhìn vào mà thấy sự chuyên nghiệp, tôn trong công việc, tôn trọng người tham gia giao thông.
Còn bây giờ thì sao? Đi đứng ẻo lả như mấy thằng nghiện (xxx trẻ), vung chân vung tay lung tung (xxx già). Động tác thì như người sắp chết, hay ít ra cũng chẳng có gì là tôn trọng công việc cả. Mà các cụ có thấy cái gậy nó cầm không? Thiết kế như dùi cui, chỉ dẫn giao thông thì trỏ xuống đất. Cứ như bảo các cụ là: Chúng mày chỉ đáng bò ở chỗ này thôi. Em còn thấy không ít lần xxx đứng trên bình bong rìa đường ôm điện thoại nhắn tin bét nhè. DCM chúng nó chứ, giờ làm việc mà như thế thì đuổi con mother chúng nó đi cho nước nó trong. Ko thể có hình ảnh tốt vào cái lúc hỗn loạn như thế này được cụ ạ.
Em xin đăng ký 1 xe đá hộc, cụ nào cần allo em, em cho đi nhờ xe. (b)(b)(b)

khoavq

Xe điện
Ngày xưa có câu: "Con sâu làm rầu nồi canh"...

... đúng là không phải không có xxx tốt, nhưng mà ngày nay...
... có câu: "Nồi canh toàn sâu thôi..." :77::77::77:

Whitehorse

Xe hơi
Hôm trước em thấy một xxx già dắt một bà cụ qua đường giải phóng giao đại cồ việt. Có lẽ đấy là hình ảnh hiếm hoi mà đời em được thấy!

Thần Tài

Xe điện
Chả có gì hay, tưởng thế nào.

kduc

Xe Cứu Trợ
Cái này chưa khẳng định được là sẽ tham gia cứu hộ ạ:^):^):^)

hajinbk

Xe tăng
Công nhận cái này điển hình và hiếm như tai nạn máy bay. Nói xxx tốt giờ nghe nó cứ như thế nào ấy, ko phải không có người tốt cơ mà nghịch cảnh nhiều quá đâm ra chán chả buồn nói :102:
Cây tre Việt Nam đa phần là thẳng (nhưng thỉnh thoảng cũng có cây cong):21:
Với xxx thì ngược lại: Đa phần là đểu, nhưng thỉnh thoảng cĩng có xxx không đểu:41:

ducleminh

Xe điện
Nói thật là không đểu không được, không đểu lấy đâu tiền bù lại hàng nghìn lít bo xa để được vị trí. Không đểu lấy đâu ra tiền đóng sưu hàng tháng.

Bản chất họ thường không xấu, xã hội này làm cho họ xấu thôi. Tội đó đổ đầu ai thì chắc tự đoán được.

MR_JAY

Xe tải
xã hội nhiều loại người lắm,có người tốt kẻ xấu.hãy nhìn lại chính mình xem mình là loại người nào rồi hãy nói

mazda626

Xe buýt
em có ông anh quen, làm XXX GT. Hồi đầu, bị đứng đường, nắng nôi, bụi bặm, bố ấy sợ quá, xin về VP ngồi ở Trần Bình Trọng, mất 3K Mỹ (thời giá năm 2000)..Ngồi 2 tháng, bố ấy mới thấy mình ngu quá, đói dài răng, ** có tiền...lại phải xin ra đường, (đúng bác sếp mà đã mất tiền cho về VP ngồi), lại mát 3k nữa...hê..hê...bố ấy nói với em, lịt ***, sếp ăn bẩn quá, lại còn bảo, đáng nhẽ mất nhiều hơn, nhưng vì mua buôn nên giá rẻ hơn bán lẻ...:)):)):))

laviet1980

Xe máy
em có ông anh quen, làm XXX GT. Hồi đầu, bị đứng đường, nắng nôi, bụi bặm, bố ấy sợ quá, xin về VP ngồi ở Trần Bình Trọng, mất 3K Mỹ (thời giá năm 2000)..Ngồi 2 tháng, bố ấy mới thấy mình ngu quá, đói dài răng, ** có tiền...lại phải xin ra đường, (đúng bác sếp mà đã mất tiền cho về VP ngồi), lại mát 3k nữa...hê..hê...bố ấy nói với em, lịt ***, sếp ăn bẩn quá, lại còn bảo, đáng nhẽ mất nhiều hơn, nhưng vì mua buôn nên giá rẻ hơn bán lẻ...:)):)):))
Sau này ông anh bác lên sếp rồi cũng lại nhận tiền của cấp dưới thôi. Nói chung là cứ cấp trên ăn tiền của cấp dưới. Chỉ có dân đen mạt hạng là khổ nhất vì chẳng còn ai để bóc lột

catking113

Xe Cứu Trợ

Cái nhà bác này chỉ dc cái nói đúng!