Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Grandis 2005

Xe điện
Chào cả nhà! Em vừa về đến HN:
@ Cụ Khánh: Cần em chia lửa không? Danh sách cũng ổn rùi. Nếu thêm ghế tối nay cụ cho em cái chốt hạ nhé!? Khả năng là chốt 4 phỏm (24 ghế là vừa cụ nhỉ)... ù luôn rùi! Em làm việc luôn với nhà hàng bây giờ đây!
@ All: Hai hôm nay em thấy ít thơ quá ạ! Hay các cụ các mợ dấu bài để dành tối mai phải không ah? Theo tinh thần của cụ Khánh đã nói, em thấy Bão qua rùi, nên mong gặp được mọi người đông đủ và vui vẻ vào chiều mai! Chắc chắn là không có lý do để vắng mặt đấy nhé! :D Các cụ cố gắng thu xếp đón các mợ nhé! Vô cùng cảm kích các cụ lắm lắm!;))

Grandis 2005

Xe điện
em cũng cóa bún bánh đâu em vưỡn đi thui
Chúng em mong mỏi sự có mặt của mợ lắm đấy! Hôm trước SN Thần Tài bên hội Dê em bận đột xuất nên ko gặp được mợ! Đáng tiếc, đáng tiếc! Lần này thì cho em ngồi cạnh mợ nhé!?

SW1.5

Xe buýt
Tre place ở trên đê phía gần cầu Thăng long đoạn có mấy cái cá sông j đó đúng ko bác
với lại em hỏi các bác đi 4 bánh hết à, em đi 2 bánh 1 mình nó tủi thân nắm ợ
Ăn thua giề, e còn chả có 2 bánh lẫn 4 bánh mà vẫn xung phong đưa đón các mợ đi đấy thui (vui là chính, d... là chủ yếu) cụ cứ nhìn chữ ký của iem ở dưới mừ xem, keke...:D

Chỉnh sửa cuối:

Grandis 2005

Xe điện
Em đưa 1 mợ bạn em đi cùng được không các cụ nhể (lưu ý:mợ này không có tên trên OF) Các cụ/mợ cho em ý kiến ạ.[/QUOTE nói:
Keke... iem ko xợ ai quá 5p đâu ợ, iem là iem hết xợ lâu roài ợ, bi giờ e lại đang :x tóa roài, hehe...@};-
Cái vụ này em dự là Cụ được lãi xuất cao đấy nhé!:bz

Chỉnh sửa cuối:

damkhanh

Xe điện
Chào cả nhà! Em vừa về đến HN:
@ Cụ Khánh: Cần em chia lửa không? Danh sách cũng ổn rùi. Nếu thêm ghế tối nay cụ cho em cái chốt hạ nhé!? Khả năng là chốt 4 phỏm (24 ghế là vừa cụ nhỉ)... ù luôn rùi! Em làm việc luôn với nhà hàng bây giờ đây!
@ All: Hai hôm nay em thấy ít thơ quá ạ! Hay các cụ các mợ dấu bài để dành tối mai phải không ah? Theo tinh thần của cụ Khánh đã nói, em thấy Bão qua rùi, nên mong gặp được mọi người đông đủ và vui vẻ vào chiều mai! Chắc chắn là không có lý do để vắng mặt đấy nhé! :D Các cụ cố gắng thu xếp đón các mợ nhé! Vô cùng cảm kích các cụ lắm lắm!;))
Vâng, có gì sáng mai em phone cho cụ, còn ngày mai không thơ thẩn gì đâu cụ nhé, em có tính xấu là cứ ngồi cạnh các mợ thì chả nghĩ ra được cái gì, thế mới đểu!

SW1.5

Xe buýt
Vâng, có gì sáng mai em phone cho cụ, còn ngày mai không thơ thẩn gì đâu cụ nhé, em có tính xấu là cứ ngồi cạnh các mợ thì chả nghĩ ra được cái gì, thế mới đểu!
Keke... iem cũng thía, dưng mừ còn xấu tính hơn cụ, iem cứ ngồi cạnh các mợ là ứ lói đc giề cả, chỉ nàm thôi, mà lúc xợ e nại có tính xấu là cứ quay sang ôm roài úp mặt vào ngực người ngồi bên cạnh để cho đỡ xợ, thế mới đểu chóa!X_X

Grandis 2005

Xe điện
Keke... iem cũng thía, dưng mừ còn xấu tính hơn cụ, iem cứ ngồi cạnh các mợ là ứ lói đc giề cả, chỉ nàm thôi, mà lúc xợ e nại có tính xấu là cứ quay sang ôm roài úp mặt vào ngực người ngồi bên cạnh để cho đỡ xợ, thế mới đểu chóa!X_X
Cụ nói nhỏ thôi, kẻo các mợ không dám ngồi gần thì lúc ấy cụ úp cái mẹt của mình vào chỗ nào được?:-?

Grandis 2005

Xe điện
Mười tám giờ nữa thôi
Thời gian cứ lặng trôi
Khe khẽ và khe khẽ
Bao ánh mắt dồn về
Tre Pa lace si mê
Và đêm nay có lẽ
Chẳng còn ai hứa, thề
Thơ chẳng còn người chê...:P

Grandis 2005

Xe điện
Nick cụ mợ sáng đèn
Màn hình cứ màu đen
Chỉ mình ta tèn ten
Làm bài thơ tự kỷ
Bao nhiêu là thi sĩ
Hồn treo chốn tình si
Quên thớt thơ rồi ni?X_X

Grandis 2005

Xe điện
Mới có ngày xa vắng
Mà thơ tràn ngập lối
Tự dưng em thấy tủi
Chẳng ai nhắc tới mình

Đành làm thơ chân tình
Gửi đến các Cụ/Mợ
Ngoài trời kia đang mưa
Mong thứ hai OFF tạnh...
Bão tan rồi em ơi
Mưa cũng đã xa rồi
Mai hai ta cùng ngồi
Nhớ chăm anh kỹ nhé!

Đêm nay anh đếm giờ
Cứ một canh lại chờ
Mong trời mau hửng sáng
Chiều chúng ta ca vang!

Grandis 2005

Xe điện
Năm trang rùi không thấy
Bóng Cóc đâu ấy nhỉ?!
Hay nàng đang tự kỉ
Lo mai chẳng có gì!

Thỉnh thoảng và đôi khi
Lên OF gặp tình si
Trái tim ngỡ xuân thì
Chắc duyên số tử vi !?

Grandis 2005

Xe điện

Grandis 2005

Xe điện
Em ngồi em tổng kết sơ
Qua loa cũng được 24 cờ với dims
Đêm mai có kẻ chết chìm
Hồng đôi má thắm đi tìm các cu
Tối mai có kẻ lu bù
Ôm chai rượu nhạt mà tu quên tình
Đêm mai có lẽ đôi mình
Đi Ka không hát mà rình hôn nhau?!X_X

turbin_engine

Xe tăng
Bá cáo cả nhà là e vừa ở quê lên, sau 2 ngày tắm mưa (bão) và rượu thì e vưỡn còn sức để xách đc mấy lít rượu quê lên để mai còn mời các cụ các mợ. Dưng mờ nếu mai ko có ai đón e ở Mỹ Đình là e lại phải u rượu một mình đới ạ.(buồn chết):))

SW1.5

Xe buýt
Cụ nói nhỏ thôi, kẻo các mợ không dám ngồi gần thì lúc ấy cụ úp cái mẹt của mình vào chỗ nào được?:-?
Hehe... iem quên mất, cảm ơn cụ đã nhắc nhở nhá! Thoai, iem rửa mẹt mũi chân tay thật sạch roài lên giường đi ngủ để giữ sức khỏe chuẩn bị cho bữa tiệc rượu ngày mai đây. Chúc cả nhà ngủ ngon nhá!:)
bb!

Grandis 2005

Xe điện
Chiều mai các cụ vác xe
Lượn qua lượn lại đi kè các em
Mình em đứng đợi và xem
Đôi nào đến trước tặng kèm ghế trong
Chắc nhiều cụ thức chờ mong
Đêm mai ai sẽ ngồi hong thơ tình
Và mai mợ nào đẹp xinh
Tranh thủ xí chỗ cho mình gần ta
Em dự mỗi cụ Lát La
Gửi con cho vợ trông nhà đi riêng...:bz

Grandis 2005

Xe điện
Bá cáo cả nhà là e vừa ở quê lên, sau 2 ngày tắm mưa (bão) và rượu thì e vưỡn còn sức để xách đc mấy lít rượu quê lên để mai còn mời các cụ các mợ. Dưng mờ nếu mai ko có ai đón e ở Mỹ Đình là e lại phải u rượu một mình đới ạ.(buồn chết):))
Cụ đi Taxi lên Tre, em sẽ bún trả cho cụ! Em vòng xe đón cụ thì mất gấp đôi thời gian cụ đi Taxi. Em chờ rượu quê của cụ đấy!;))

turbin_engine

Xe tăng
Cụ đi Taxi lên Tre, em sẽ bún trả cho cụ! Em vòng xe đón cụ thì mất gấp đôi thời gian cụ đi Taxi. Em chờ rượu quê của cụ đấy!;))
E ghi nhận tấm long của cụ ợ, mai e sẽ mời cụ 3 chén liền để cảm ơn cụ nhá. :))

Cụ Dâm nhận đón e roài, có điều là e ngại cụ ấy vòng vèo nên e mới nói vậy để cụ nào gần MĐ thì qua cắp e đi luôn thoai.

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng