Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

muadem

Xe cút kít
Chặng em đi như sau, cụ mợ nào cùng đường thì PM ạ:
83 Lý Thường Kiệt - Quán sứ - Thợ nhuộm - Tràng Thi - ĐBP -HV Thụ - Hùng Vương - Thanh Niên - Nghi Tàm - Âu Cơ - An Dương Vương - Tre Place.
Trái lối em thấy hơi căng vì giờ cao điểm khả năng tắc là rất cao ;))

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Các cụ bàn chuyện ăn nhậu mà hà em nhột hết cả người.

Tribute

Xe container
Oài, OF dạo này chập chờn quá mãi mới vào được. Như vậy là chương trình đã chốt phải ko các cụ các mợ. Em thì có xe và hành trình là từ Cửa Nam - Hai Bà Trưng - Thợ Nhuộm - Điện Biên Phủ - Nguyễn Tri Phương - Cửa Bắc - Yên Phụ - Nghi Tàm - Âu Cơ - An Dương Vương. Cụ/mợ nào gần các khu vực trên thì PM em nhé.

vudinhquang

Xe container
Có một con đường nắng lung linh.
Có người con gái nỡ tuyệt tình.
Bao chàng ve vãn lời ong bướm.
Chẳng màng bởi em giữ chữ Trinh.

Có chàng thi sỹ ngỏ lời yêu.
Ngày xanh mây trắng nắng tiêu điều.
Mây buồn mưa khóc sầu vương mắt.
Tình em say đắm cõi thơ yêu....

Có em một mình dưới cơn mưa.
Đợi người mang đến vần thơ xưa.
Đợi hoài không thấy buồn biết mấy

SW1.5

Xe buýt
Mợ emdenmuon xin đăng kí thêm 1 nữ thơ sắp tới là mem mới của thớt mình, :P trả tiền môi giới PR cho em hem, trong trường hợp đến thì e sẽ xin đi nhờ xe Cụ SW à. Thanks và chúc cả nhà vui vẻ thêm nhiều mem tham gia
Vậy là em được vinh dự đón cả 3 mợ (cóc, emdenmuon, mem mới) roài nhá! Sướng tóa, e chốt luôn vụ này và nhờ các mợ pm giúp số đt của các mợ cho e với để hôm đấy e sẽ chủ động alo hỏi địa chỉ qua đón nhá! keke...:-@

damkhanh

Xe điện
@Các cụ Ga lăng: Dời ơi, bận gì thì bận, xa đâu thì xa, các cụ cũng phải thể hiện chứ. Thưa các cụ là em còn từ Bắc Ninh về cơ, thời gian khó khăn hơn các cụ nhiều, vậy mà em vẫn cố đón các mợ được. Đằng này các cụ lại vạch sẵn tuyến đường, đấy, tôi đi như thế đấy, có cô nào tiện thì đi, hỏng hết các cụ ạ.

Thôi, thế này nhá, cụ Muadem đón mợ Dims, cụ Tribute đón hai mợ Nắng, N.bich17, còn lại mợ nào có nhu cầu em đón tất, cả nhà nhé?

damkhanh

Xe điện
@Lalalat: Cụ đón hộ em mợ Cóc nhá, tổ chức phân công đấy ạ!
@SW1.5: Phần cụ là mợ Emdenmuon và mem mới, cụ chịu trách nhiệm đấy!

Grandis 2005

Xe điện
Khà khà. em đang ở trên núi. giờ mới vào được. Mợ nào có nhu cầu em đón thì đăng kí. Mình em đi cũng buồn quá! Nhận cả đưa về luôn cho nó tình cảm ạ!

SW1.5

Xe buýt
@Các cụ Ga lăng: Dời ơi, bận gì thì bận, xa đâu thì xa, các cụ cũng phải thể hiện chứ. Thưa các cụ là em còn từ Bắc Ninh về cơ, thời gian khó khăn hơn các cụ nhiều, vậy mà em vẫn cố đón các mợ được. Đằng này các cụ lại vạch sẵn tuyến đường, đấy, tôi đi như thế đấy, có cô nào tiện thì đi, hỏng hết các cụ ạ.

Thôi, thế này nhá, cụ Muadem đón mợ Dims, cụ Tribute đón hai mợ Nắng, N.bich17, còn lại mợ nào có nhu cầu em đón tất, cả nhà nhé?
Chán cụ damkhanh lém, các cụ ấy "vạch đường đi" là dùng chiến thuật tiếp cận lịch sự giống như cụ gà trống ga lăng thì phải biết giả vờ mổ vào hòn sỏi rồi miệng kêu "thóc thật, thóc thật" để rủ mấy mợ gà mái chạy đến cùng ăn roài mới có lý do để mừ "cạch cạch", chứ tự nhiên mặt đỏ tía tai chạy bổ đến đòi "cạch cạch" thì các mợ ấy sợ chạy tán loạn mất thì làm sao mà đuổi đc, híc!~X(

Grandis 2005

Xe điện
@ Turbin: Cái vụ rượu của cụ Turbin em xin nhận. Cụ lấy về nhé! Tiếc kiệm là quốc sách hàng đầu mà! Cảm ơn cụ trước đấy ạ!
@ Cụ Khánh: Em nhận danh sách chốt của cụ rồi. Thanks cụ nhiều!
@All: Em ở Quảng an, Mợ nào chưa có người đón thì em đón nhé! Được diễm phúc đón các mợ là sướng rùi![-O<

Chỉnh sửa cuối:

SW1.5

Xe buýt
@Lalalat: Cụ đón hộ em mợ Cóc nhá, tổ chức phân công đấy ạ!
@SW1.5: Phần cụ là mợ Emdenmuon và mem mới, cụ chịu trách nhiệm đấy!
Thống nhất là e đưa cả 3 mợ đến, cụ lalalat đưa e và cả 3 mợ về cho vui nhá! 3 mợ lày e dự là bè cánh với nhau roài nên ko tách ra đc đâu ợ, mà e thì lại thích "mía ngọt đánh cả cụm" cơ cụ damkhanh ợ, keke...:-t

vudinhquang

Xe container
Các cụ bàn tán ọp vui quá cơ. Dưng hôm đó em cực khó đi. 2 mợ giúp việc vừa nghỉ việc.Nếu hôm đó đi được chắc có F1 bám mít quá!

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Giờ em mới biết Dâm Khanh
Ngoài tính lằng nhằng lại rất Ga lăng
Đưa đưa đón đón rất hăng
Nhiệt tình các Mợ lăng xăng chào mời

Nhận đưa những lúc tối trời
Quanh co lắt lẻo sướng đời Dam Khanh
Mợ trẻ thì nhận rất nhanh
Còn đâu già xấu xin phần anh em ( cái này mình em nhận thôi ạ)

Ps: em trêu Fun tí thoai, mất hết duyên roài, quá khích quá cơ

Grandis 2005

Xe điện
Các cụ bàn tán ọp vui quá cơ. Dưng hôm đó em cực khó đi. 2 mợ giúp việc vừa nghỉ việc.Nếu hôm đó đi được chắc có F1 bám mít quá!
Cụ Quang cố lên nhé! Cụ cứ cho F1 lên, em nhận trông! Đảm bảo khi về các cháu theo em về chứ không theo cụ về nhà đâu!;))

Trạng thái
Thớt đang đóng