Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

damkhanh

Xe điện
Giờ chè thì cháo thấy ghê
Vì toàn chè bửn nhà quê làm liều
Cháo thì cháo chỉ thích chiều
Chiều đi dạo phố mua nhiều đồ chơi
Chú cứ chuẩn bị nhiều hơi
Để còn xách dép mà bơi qua hồ (vì bị cô đuổi ra khỏi nhà)

:)) :)) :))
Con trẻ bây giờ thật ghê
Ăn uống không thích chỉ mê tống tiền
May cho cháu đấy chú hiền
Nếu không chú gặp chú nghiền thành tro!

damkhanh

Xe điện
Theo em được bít thì mợ Cóc sẽ rỗi sau 1/8, còn em thì sẽ ko ở HN từ 5 đến 10/8, vậy em đề nghị các cụ nếu có thể thì mình off vào 1 ngày từ 2 đến 4/8, em nghĩ ko nhất thiết phải vào cuối tuần, các cụ cho ý kiến ạ
Buồn quá nhỉ, muốn tổ chức gặp gỡ cho vui một tí mà khó khăn quá các cụ ạ, vậy là mọi kế hoạch đổ xuống sông xuống biển hết rồi, để sang tháng ta tính tiếp vậy các cụ nhé!

buffalo car

Xe điện
Thôi em chào các cụ mợ em đi tim bóng hồng về phục vụ các cụ mợ tuần tới đây! Cuối tuần này không mẫu miếc gì hết vì Cóc đang giận em vì tội em đầu độc các cụ. :(

Em bật mí ná tuần sau Cóc nguôi nguôi em lại phọt mẫu hót hòn họt các cụ đâm thật lực ná!!!:-bd

Chúc cụ mợ cuối tuần vui vẻ!:x :-*

buffalo car

Xe điện
Buồn quá nhỉ, muốn tổ chức gặp gỡ cho vui một tí mà khó khăn quá các cụ ạ, vậy là mọi kế hoạch đổ xuống sông xuống biển hết rồi, để sang tháng ta tính tiếp vậy các cụ nhé!
Ơ sao không chiến vào đầu tuần tới hả cụ Đàm ?????

damkhanh

Xe điện
Mai có cụ nào đi cùng xuống Hải Dương chơi với em không ạ, mai SN OF HD đấy!

sunsun

Xe tải
Mai có cụ nào đi cùng xuống Hải Dương chơi với em không ạ, mai SN OF HD đấy!
À đây rồi, té ra là bố cháo đi HD thế mà dám bảo mẹ cháo: mai em ở nhà với các con anh đi công tác với các xếp :-??

n.bich17

Xe tăng

Grandis 2005

Xe điện
@ All: Xin lỗi cả nhà, đêm qua do em không chu đáo làm mọi người mất vui! Lần sau họp em xin phép không "bóng bàn", các cụ mợ tính thế nào, nghị quyết xong rùi cho em cái tin nhắn, em sẽ tham gia. Chứ như hôm qua em buồn lắm:

Ngày đêm mưa gió sụt sùi
Thương thay câu chuyện ọp chui thớt mình!
Đêm qua chỉ bởi ghen tình:
Grandis đón SW mà sinh muộn phiền!

Kính thưa không phải em điên
Bởi em thấy cậu (SW) ở liền gần ngay
Chạy qua đón chút sẽ hay
Ai ngờ cơ sự thế này là sao?

Nàng trách, nàng móc, nàng gào
Kêu rằng thương nhớ, yêu nào đầu môi!?
Hắn chỉ thích cái thân tôi
Đi lừa phụ nữ chứ nào yêu thương…!?

Duyên nợ thôi hết vấn vươn
Tình kia em trả, xin nhường cho ai
Đau thương đêm trắng thức dài
Giận hờn chồng chất cả hai lệ sầu

Đây dòng thơ cuối em khâu
Vá duyên vá nợ xóa đau thương tình
Đêm nay cũng chỉ một mình
Ọp riêng ta vậy si tình tình si!

damkhanh

Xe điện
Hiện có 7 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (3 lái chính và 4 lái phụ)
Giờ thì còn lại hai ta
Nhìn nhau trong lúc cả nhà lặng im
Kìa máu đang chảy về tim
Biết khi mô mới lại tìm thấy nhau?

damkhanh

Xe điện
@ All: Xin lỗi cả nhà, đêm qua do em không chu đáo làm mọi người mất vui! Lần sau họp em xin phép không "bóng bàn", các cụ mợ tính thế nào, nghị quyết xong rùi cho em cái tin nhắn, em sẽ tham gia. Chứ như hôm qua em buồn lắm:

Đây dòng thơ cuối em khâu
Vá duyên vá nợ xóa đau thương tình

Đọc cái gì mà cứ thấy đoạn cuối là buồn quá cụ Đ.ít ơi. Hay mai đi HD với em cho khuây khỏa đi cụ?

Grandis 2005

Xe điện
Cảm ơn cụ chia sẽ! Mai em ko đi được, nhân viên của em về quê nhiều quá nên em phải gác miếu mất rùi! Hẹn cụ dịp khác!

Grandis 2005

Xe điện
Chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ và hạnh phúc!

MyMac

Xe điện
Em lại cảm ơn kụ Lalalat đã có nhời khen bài thơ trả lại Dâm của em và mời em ly vodka, thế là em có 3 li roài các kụ ạ. Chữ nghĩa nghô nghê nhưng được các kụ khen, em cũng lấy làm cảm kích lắm. Có gì các kụ chỉ bảo giúp cho. Em xin cảm tạ. Với lại em cũng xin mợ Đàm bỏ quá cho, thú thật là cũng chưa biết mặt mủi kụ Dâm thế nào cả. Nhưng mà thấy kụ ấy êu em quá nên em cũng đánh bạo...êu bừa. Chỉ là chút văn thơ vui vẻ thôi, mợ mà đọc được thì mợ đừng hen..hen..hen nhé.

Sói nhà em đang lên cơn hhhhheeeennnnn.... hắn đang dọa tước quân tịch, giả về địa phương đây này, bắt đền các kụ.

damkhanh

Xe điện
Em lại cảm ơn kụ Lalalat đã có nhời khen bài thơ trả lại Dâm của em và mời em ly vodka, thế là em có 3 li roài các kụ ạ. Chữ nghĩa nghô nghê nhưng được các kụ khen, em cũng lấy làm cảm kích lắm. Có gì các kụ chỉ bảo giúp cho. Em xin cảm tạ. Với lại em cũng xin mợ Đàm bỏ quá cho, thú thật là cũng chưa biết mặt mủi kụ Dâm thế nào cả. Nhưng mà thấy kụ ấy êu em quá nên em cũng đánh bạo...êu bừa. Chỉ là chút văn thơ vui vẻ thôi, mợ mà đọc được thì mợ đừng hen..hen..hen nhé.

Sói nhà em đang lên cơn hhhhheeeennnnn.... hắn đang dọa tước quân tịch, giả về địa phương đây này, bắt đền các kụ.
Hê hê...nài nhá, chả biết ai tán ai trước đâu nhá, xem lại thớt đi, tại mợ nói mợ iu em trước nên em mới dở dang thế này chứ?

Grandis 2005

Xe điện
Em còn nợ các cụ các mợ 3 bài thơ hoa của tháng Giêng, tháng hai, tháng ba. Chiều nay rãnh rỗi em cố "sắp chữ điện tử" trả bài nốt cho các cụ mợ. Cụ mợ nào có ném đá vào hoa nhà em xin nhẹ tay kẻo dập hết hoa chẳng còn gì để ngắm đấy!8->

Xuân này sẽ khác mấy xuân xưa
Anh nắm tay em đi đón giao thừa
Phố đông vui môi trao tình chan chứa
Chẳng chút thẹn thùng đôi lứa bên nhau

Pháo hoa nở sắc màu tươi thắm
Ta tựa vào nhau say đắm yêu thương
Con phố nhỏ cứ dài như bất tận
Dẫn lối ta đi, số phận uyên ương

Tháng giêng về hoa cỏ mờ sương
Hai đứa tung tăng ngắm những vô thường
Xuân đến muộn hoa Đào e ấp nở
Góc sân vườn cành lộc cũng kịp vươn..

Chỉnh sửa cuối:

lalalat

Xe hơi

Em chỉ xin góp một ý nhỏ là mợ nên thay các chữ "Dâm" trong thơ của mợ thành "anh", như thế thơ của mợ sẽ có sức khái quát hơn, và các cụ khác nếu muốn họa lại thơ với mợ hoặc tham gia vào câu chuyện còn có đường mà đi, chứ mợ cứ phang đích danh chính chủ như thế thì bọn em chầu rìa hết ạ, mà mợ muốn tặng cho chàng Dâm của mợ thì chỉ cần đề ở phía trên là chàng hỉu thui :">

Em dự là sói nhà mợ chả dám rời mợ nửa bước, chứ đừng nói đến giả về địa phương, cứ hở ra xem, các cụ khác lại chả rước mợ đi mất tích lun ấy chứ

Chỉnh sửa cuối:

vudinhquang

Xe container
Giữa hè mà chơi thơ tết hả cu Dit?

Voi con

Xe hơi
@ All :
Các cụ/mợ ở Thủ đô hẹn hò nhau vui quá ! Em ở tận bản Đôn nên chỉ được hóng trên monitor thui ... :((

Thứ Bảy đến tự bao giờ ?
Mà lòng nửa tỉnh lại nửa mơ
Không hẹn không hò mà vẫn đợi
Đợi trăng ? Đợi gió ? Đợi hồn thơ ?
Đợi hồn thơ chẳng đến ngay (họ đang bận đi ọp với nhau rùi) :((
Xa xa chỉ thấy áng mây bay
Trời cao căng rộng chờ trăng mọc (trăng đêm 23 còn lâu mới mọc !)
Cành ướt sương đêm đón gió lay... @};-

Ngày đêm mưa gió sụt sùi
Thương thay câu chuyện ọp chui thớt mình![/COLOR

Đau thương đêm trắng thức dài
Giận hờn chồng chất cả hai lệ sầu

Grandis 2005

Xe điện
Giữa hè mà chơi thơ tết hả cu Dit?
Mợ cứ nhìn thơ mà ứ nhìn lời dẫn gì cả! Hôm qua nặn mãi mới ra được bài thơ tháng giêng để tả hoa đào. Đang hè mà ngồi làm thơ Tết quả là khó. Làm được bài này xong thấy "sướng" lắm mợ ah! Em dự Tết tới này nó sẽ được thế! :-*

Trạng thái
Thớt đang đóng