Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

damkhanh

Xe điện
Em có thể mời thêm bạn em được hem, cũng là nữ thi sĩ thơ ạ, chuyên nghiệp thơ
Được quá đi chứ mợ, nhưng mong muốn lớn nhất của em là đủ mặt các cụ, các mợ góp mặt trong thớt thơ này ạ, xin mọi người cố gắng- "một người vì mọi người"

lalalat

Xe hơi
chủ nhật tuần này em bận rùi cụ ơi, em nghĩ đừng làm vào CN
không thì luôn ngày mai đi

damkhanh

Xe điện
em chả thấy bóng hồng nào các cụ ơi.:((
Chào cụ, đúng là bóng hồng có hơi ít thật. Nhưng xin cụ theo dõi từ đầu đến cuối, qua thơ cụ sẽ thấy bóng hồng...

Và em đoan chắc rằng sau khi đọc, tham gia thớt thơ này, có khi cụ chả còn muốn nhìn bóng hồng nào khác ngoài các nàng thơ trong này ạ, chúc cụ vui!!!

Grandis 2005

Xe điện
Em ủng hộ, Khánh với mợ My lên địa điểm, thời gian, các vấn đề liên quan rồi thông báo cho chúng em là OK! Em nhận đón SW vì gần chỗ em. Còn địa điểm theo em trong khu vực HN, dịch vụ tốt là được!

damkhanh

Xe điện
chủ nhật tuần này em bận rùi cụ ơi, em nghĩ đừng làm vào CN
không thì luôn ngày mai đi
Nàm giề mà sốt ruột vậy cụ???

Ờ, hay nà nuôn ngày mai cả nhà nhể???;)

MyMac

Xe điện
Cảm ơn cụ về bài hát rất hay, cụ Râm cụ ấy Rỗi em rồi, cụ ấy có người yêu mới rồi cụ ạ. Người đâu mà phũ phàng thế đấy.

Em tặng bài này cho người em êu ... đồng thời tạo cảm hứng cho cụ Khánh + Mợ Mymac fiêu một chút nhé!
[video=youtube;frrmrhvGh9w]http://www.youtube.com/watch?v=frrmrhvGh9w[/video]

SW1.5

Xe buýt
Em ủng hộ, Khánh với mợ My lên địa điểm, thời gian, các vấn đề liên quan rồi thông báo cho chúng em là OK! Em nhận đón SW vì gần chỗ em. Còn địa điểm theo em trong khu vực HN, dịch vụ tốt là được!
Ui, thank cụ Grandis 2005 nhiều nhá, e sẽ đứng đợi cụ ở KS sofitel plaza nhá!:-bd

damkhanh

Xe điện
Quan trọng là các mợ thôi, em thì trừ CN tuần tới còn hôm nào cũng được. Địa điểm xin các cụ cho ý kiến tham khảo, có thể nội thành HN hoặc ngoại thành cũng được, miễn thoáng mát, rộng rãi, có chỗ đỗ xe là OK!

damkhanh

Xe điện
Cảm ơn cụ về bài hát rất hay, cụ Râm cụ ấy Rỗi em rồi, cụ ấy có người yêu mới rồi cụ ạ. Người đâu mà phũ phàng thế đấy.
Trong đôi mắt anh, em là tất cả!!!

SW1.5

Xe buýt
E ko nghĩ vậy đâu, cụ damkhanh vẫn chỉ iu duy nhất mợ thoai, mợ yên tâm đi nhá!:ar!

lalalat

Xe hơi
Quan trọng là các mợ thôi, em thì trừ CN tuần tới còn hôm nào cũng được. Địa điểm xin các cụ cho ý kiến tham khảo, có thể nội thành HN hoặc ngoại thành cũng được, miễn thoáng mát, rộng rãi, có chỗ đỗ xe là OK!
Em thấy mai là hợp lý đấy, các cụ/mợ cho ý kiến xem có ai bận ngày mai hem
Chương trình thì em đóng góp là sẽ kết thúc bằng karaoke vì em bít mợ Cóc hát hay lắm ạ

Grandis 2005

Xe điện
hay lên Tre Palace trên An Dương Vương? Không gian ở đó rộng, thoáng, nhìn ra sông hồng, thức ăn được, dịch vụ cẩn thận! Không gian rất tốt cho họp mặt nhóm hoặc tập thể!

Chỉnh sửa cuối:

SW1.5

Xe buýt
Em thấy mai là hợp lý đấy, các cụ/mợ cho ý kiến xem có ai bận ngày mai hem
Chương trình thì em đóng góp là sẽ kết thúc bằng karaoke vì em bít mợ Cóc hát hay lắm ạ
Mai e ok luôn, ngay kia cũng thế, túm lại là ok tất, kể cả luôn và ngay bây giờ thì càng tốt, keke...>:/

Chỉnh sửa cuối:

damkhanh

Xe điện
Các mợ cho ý kiến đi chứ để sáng mai em gửi thư mời!

Còn các cụ cho em tham khảo cái địa điểm đi...

Em có chút ý kiến: Hay có ai hứng thú đi Đại Nải không nhỉ, đi xe chỉ 40 phút thôi. Hoặc ra đảo ăn gà nướng, hoặc thịt trâu rất ngon???

damkhanh

Xe điện
Ếch nhái nại nượn đâu mất dồi nhể???

lalalat

Xe hơi
Các mợ cho ý kiến đi chứ để sáng mai em gửi thư mời!

Còn các cụ cho em tham khảo cái địa điểm đi...

Em có chút ý kiến: Hay có ai hứng thú đi Đại Nải không nhỉ, đi xe chỉ 40 phút thôi. Hoặc ra đảo ăn gà nướng, hoặc thịt trâu rất ngon???
Em nghĩ lần đầu nên trong nội thành cho nó tiện, Tre palace cũng được đấy, để lần sau đi xa hợp lý hơn

damkhanh

Xe điện
Mợ Cóc PM cho em xin cái số ĐT được không, để tiện liên lạc thôi mà?

Grandis 2005

Xe điện
Mai e ok luôn, ngay kia cũng thế, túm lại là ok tất, kể cả luôn và ngay bây giờ thì càng tốt, keke...>:/
Cụ thì mong ngay và luôn vì chỉ mong gặp mỗi Cóc chứ gì?! Mai nhớ quan tâm các mợ khác nữa đấy nhé, chừa cho anh một tí để anh cùng quan tâm nữa chứ!?8-x Mợ Cóc nhớ dẫn bạn đến cho anh nữa nhé?! Ý kiến mọi người thế nào về địa điểm? Còn thời gian chiều tối mai nhé từ 5h lai rai là vừa. Các cụ, mợ nào có kiếm dùng kiếm có gươm dùng gươm.... nghĩa là mang cả cá sấu chúa với F1 đi nuôn nhá, còn ai chưa có gd thì đi mấy mình cũng được!>:D<

damkhanh

Xe điện
Em nghĩ lần đầu nên trong nội thành cho nó tiện, Tre palace cũng được đấy, để lần sau đi xa hợp lý hơn
OK, chốt Tre nhá, phần còn lại chỉ là ý kiến các mợ thoai đấy?

SW1.5

Xe buýt
Cụ thì mong ngay và luôn vì chỉ mong gặp mỗi Cóc chứ gì?! Mai nhớ quan tâm các mợ khác nữa đấy nhé, chừa cho anh một tí để anh cùng quan tâm nữa chứ!?8-x Mợ Cóc nhớ dẫn bạn đến cho anh nữa nhé?! Ý kiến mọi người thế nào về địa điểm? Còn thời gian chiều tối mai nhé từ 5h lai rai là vừa. Các cụ, mợ nào có kiếm dùng kiếm có gươm dùng gươm.... nghĩa là mang cả cá sấu chúa với F1 đi nuôn nhá, còn ai chưa có gd thì đi mấy mình cũng được!>:D<
Cụ đúng là nhà giáo, tâm lý chiến thế ko biết nữa, mai cụ qua đón mợ cóc và bạn mợ ấy cùng đi cho đông vui, nhà e có cây xăng roài nên cụ yên tâm đi nhá!>:)

Trạng thái
Thớt đang đóng