Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

damkhanh

Xe điện
Buồn buồn bỏ việc rong chơi
Ai ngờ mất tất, buồn ơi là buồn!

vudinhquang

Xe container
Công nhận mấy mem mới dễ lập hội và cũng dễ giải tán. Chưa chịu được nhiệt của OF đâu! Chờ viết đủ 4000 bài mà chưa bị xóa nhá!

SW1.5

Xe buýt
Xin lỗi cả nhà, em hơi hụt hẫng nên viết không chuẩn, xin cả nhà tiếp tục ạ. Phần em, em xin rút từ đây, thanks all
Thế cụ Chủ tịch damkhanh định đem a e ra bỏ chợ phải ko? Cụ và ai đó liên quan cứ suy nghĩ thật kỹ đi nhá! E sẽ ko nhắc lại chuyện này bất cứ 1 lần nào nữa đâu. Chỉ có điều, ai đó đã để e mất niềm tin và thất vọng thì sẽ ko bao giờ lấy lại đc nữa đâu nhé! Take care!

miu189

Xe buýt
Lần trước quảng cáo là bể trong Ciputra, rất sạch, rất vắng nhưng nước lạnh lắm.
Còn vụ bướm thì hơn một năm qua nghiên cứu Michael Phelps nên OK roài
Oke!!! Bướm rất to vai
Nên Miu vẫn cứ trung thành Ếch thui!!!

Bể Ciputra vào ntn Miu chưa bít rõ, nên bao giờ cụ tổ chức off bơi ở đấy đi các cụ, các mợ ơi!!!

miu189

Xe buýt
Chào cả nhà!
Mọi người ơi, thớt thơ giờ đến đoạn cuối rồi, thật đau lòng khi phải nói lời như vậy.
Em xin lỗi vì đã không giữ được cho đến phút chót, không đủ tỉnh táo để giữ được nhà mình, chỉ một phút sai lầm, một lời nói không suy nghĩ, em đã làm mất tất cả.

Hết rồi thú vui sáng sáng tối tối hăm hở vào thăm, hồi hộp chờ đợi từng câu chữ, vần thơ, từng tin nhắn nhỏ, chờ đợi tên từng người…
Đau lòng quá, bồi hồi quá, trống trải quá, thất vọng quá…
Mọi lỗi lầm em xin nhận!
Buồn ơi!
Ôi có vụ gì mà trầm trọng thế này!!!
Bây giờ mới leo tới tầng nè!!! Đọc những dòng chữ này xong Miu bùn quá!!! Có thể làm gì đó để thay đổi được điều này không ???!!! Các cụ, các mợ ơi............

turbin_engine

Xe tăng
Xin lỗi cả nhà, em hơi hụt hẫng nên viết không chuẩn, xin cả nhà tiếp tục ạ. Phần em, em xin rút từ đây, thanks all

Nếu không phải việc riêng thì bác cứ nói rõ ra để cho mọi người cùng bàn đi ạ. Bác đừng để cả nhà phải thất vọng.

Jo9926

Xe điện
Chào cả nhà!
Mọi người ơi, thớt thơ giờ đến đoạn cuối rồi, thật đau lòng khi phải nói lời như vậy.
Em xin lỗi vì đã không giữ được cho đến phút chót, không đủ tỉnh táo để giữ được nhà mình, chỉ một phút sai lầm, một lời nói không suy nghĩ, em đã làm mất tất cả.

Hết rồi thú vui sáng sáng tối tối hăm hở vào thăm, hồi hộp chờ đợi từng câu chữ, vần thơ, từng tin nhắn nhỏ, chờ đợi tên từng người…
Đau lòng quá, bồi hồi quá, trống trải quá, thất vọng quá…
Mọi lỗi lầm em xin nhận!
Buồn ơi!
Cụ Đàm ơi, có lỗi lầm gì cụ cứ chân thành chia sẻ để mọi người cùng chung tay giải quyết. Cuộc đời chúng ta vốn dĩ đã có rất nhiều sai lầm, thêm một lần nữa cũng không phải là nhiều. Vấn đề là cách chúng ta nhìn nhận và khắc phục thôi.

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Em xin các cụ Min,Mod tí đất để mua vui cho cả nhà... Ảnh ọt các người đẹp VOC, các trò ăn chơi nhảy múa, thơ bút tre vui vui về VOC xin các cụ gửi vào đây ạ...
Em xin mở hàng đôi vần, ảnh sẽ phọt dần dần, các cụ chú ý đón xem:

Từ xa đã thấy tiếng ồn
Giật mình không hiểu cái… quái gì đây
Trên đồi không một bóng cây
Ở dưới các cụ đứng ngây ra nhìn

Xung quanh xe pháo kìn kìn
Thì ra ọp dốt chứ …quái gì đâu
Coi xong phán mỗi một câu
Úi chà hay quá lần đầu được xem…=))

Mời các cụ tiếp ạ!
Kéo lên đây cho mợ Dâm thấy:P

damkhanh

Xe điện
Em xin lỗi cả nhà một lần nữa vì đã để mọi người thắc mắc, xin được trả lời đây là việc riêng thôi ạ. Nhân đây em cũng xin cảm ơn mọi người đã quan tâm, cảm động quá, dù cho thế nào tất cả vẫn bên nhau!

damkhanh

Xe điện
MM ơi, xin đành lỗi hẹn với mợ, lúc nào mợ cũng có chỗ ở trong tim em!!!

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Em xin lỗi cả nhà một lần nữa vì đã để mọi người thắc mắc, xin được trả lời đây là việc riêng thôi ạ. Nhân đây em cũng xin cảm ơn mọi người đã quan tâm, cảm động quá, dù cho thế nào tất cả vẫn bên nhau!
Vẫn bên nhau và làm thơ nhá nhá nhá:P
(b)(b)(b)(b)(b)

SW1.5

Xe buýt
Cụ nhớ cái dòng chữ đỏ đỏ đấy nhá! Nói rồi thì phải biết giữ lấy nhời đấy nhá! Nếu ko nà e sẽ cho bay bộ âm thanh của Cụ đấy nhá! Niệu cái thần hồn nhá!:ar!

miu189

Xe buýt
Chắc chắn sẽ vẫn bên nhau mà!!! Dù có thế nào đi chăng nữa!!! Không ở lĩnh vực này thì lĩnh vực khác!!!
Gì thì gì vẫn luôn ở bên nhau các cụ các mợ nhỉ!!!

Trạng thái
Thớt đang đóng