Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

lalalat

Xe hơi
Có những nốt nhạc gọi tên lặng im.
Có những niềm tin đánh thức kiếm tìm.
Có 1 chiều phải chăng vội vã.
Có những ngả đời muốn ngã trong nhau
Có những niềm đau âm thầm ca hát
Có những hy vọng lấn át mộng mơ
Có một đêm dài đến không ngờ
Có những lời thơ muốn thành tri kỷ

n.bich17

Xe tăng
Tổ chức đã tin tưởng trao nhiệm vụ cho mợ cũng là để gắn kết trách nhiệm, xin mợ đừng chối từ. Mợ chỉ cần quyết ngày, giờ, còn mọi cái hậu cần lại có TGD lo hết mợ ạ!
mợ cóc ui có nhìu người cung ghe vai với mợ kia okie đi chư còn gì

buffalo car

Xe điện
Hoặc ta có thể cũng ọp cùng địa chỉ với cụ Gran và mợ Bích, dưng ngồi bàn khác cho riêng và ấm cúng, Mà vẫn có thể sang hội Dê giao lưu ạ.Và mình có thể ngồi sớm hơn họ từ 11h....
Em thấy ý kiến nài hay ạ! :o)

damkhanh

Xe điện
Ý kiến của em như cụ đã nói. Mọi người nghĩ thế nào cho em xin ý kiến?!
@mợ Cóc: Vụ ọp trưa mai là chui để các cụ mợ ai có nhu cầu ngắm trung tâm của cũ trụ thì đến (chắc là đông vui đây)! Theo em nên thực hiện theo tinh thần của OF, mời quốc vương Campuchia dự cùng. Còn cụ nào có điều kiện ví dụ như cụ Lalalat chẳng hạn thì có thể để lại cái lốp kèm vành xe Nissan thì tốt! Còn vụ tối thứ bảy call sau mợ nhé!
Ô, các cụ, mợ PM bóng bàn cho nhau riêng à, thế nà dư lào, nhanh thế à...???:((

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Ghét Hà Nội những chiều nắng gắt. Vị mằn mòi những giọt mồ hôi. Ghét Hà Nội những chiều mưa rơi. Đường lầy lội thân em mình quãng vắng. Ghét Hà Nội chiều không hửng nắng. Trời ảm đảm cùng tiết thu sang. Ghét Hà Nội gió bấc cuốn lá vàng. Theo lạnh giá lùa đêm đông rét mướt. Ghét cả thêm mùa yêu ẩm ướt. Chồi xanh non háo hức vội vàng. Yêu và Ghét sao cứ quấn quàng. Và Tôi ghét cách mình Yêu đến thế

damkhanh

Xe điện
Ghét Hà Nội những chiều nắng gắt.
Vị mằn mòi những giọt mồ hôi.
Ghét Hà Nội những chiều mưa rơi.
Đường lầy lội thân em mình quãng vắng.
Ghét Hà Nội chiều không hửng nắng.
Trời ảm đảm cùng tiết thu sang.
Ghét Hà Nội gió bấc cuốn lá vàng.
Theo lạnh giá lùa đêm đông rét mướt.
Ghét cả thêm mùa yêu ẩm ướt.
Chồi xanh non háo hức vội vàng.
Yêu và Ghét sao cứ quấn quàng.
Và Tôi ghét cách mình Yêu đến thế
Xin mợ mấy cái Enter mợ nhá, nười đến thế nà cùng, nhìn em sửa xong có xinh hơn bao nhiêu?

Grandis 2005

Xe điện
damkhanh viết

Tổ chức đã tin tưởng trao nhiệm vụ cho mợ cũng là để gắn
kết trách nhiệm, xin mợ đừng chối từ. Mợ chỉ cần quyết ngày, giờ, còn mọi cái
hậu cần lại có TGD lo hết mợ ạ!

Nbich17 viết: mợ cóc ui có nhìu người cung ghe vai với mợ kia okie đi chư còn gì
Cụ ấy lại đá bóng sang chân em rùi! Thôi thì việc của Cóc ai nỡ chối từ mợ nhỉ?

Kính các cụ các mợ:
Trưa mai lúc 11h chúng ta ộp chui tại 77 Hai Bà Trưng. Thành phần cởi và mở. Tinh thần Cam phu chia. Mục đích là xin cái lốp xe của cụ Lalalat cho Cả nhà ngắm trung tâm của vũ trụ (bảo đảm xinh ái nhất nhà)!
Kính mong các cụ các mợ dành thời gian đến dự và chia vui cùng cụ Lalalat! (Do buổi ọp trước cụ ấy buồn quá)

Chỉnh sửa cuối:

damkhanh

Xe điện
Mai mà mợ Cóc nhận lời đi ọp chung cùng hội dê thì em cũng đi thêm một trăm cây số nữa để về tham gia ạ!

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Ghét Hà Nội những trưa nắng gắt. Vị mằn mặn thấm đậm mồ hôi. Ghét Hà Nội những chiều mưa rơi. Thân lầy lội mình em nơi quãng vắng. Ghét Hà Nội sáng không còn hửng nắng. Sắc ảm đảm cùng tiết thu sang. Ghét Hà Nội đêm gió cuốn lá vàng. Không gian lạnh trôi cùng rét mướt. Ghét Hà Nội mùa yêu ẩm ướt. Chồi non tơ hé nhú vội vàng. Ghét và Yêu lẫn lộn quấn quàng. Và cực Ghét cách mình Yêu đến thế

buffalo car

Xe điện
Ghét Hà Nội những chiều nắng gắt. Vị mằn mòi những giọt mồ hôi. Ghét Hà Nội những chiều mưa rơi. Đường lầy lội thân em mình quãng vắng. Ghét Hà Nội chiều không hửng nắng. Trời ảm đảm cùng tiết thu sang. Ghét Hà Nội gió bấc cuốn lá vàng. Theo lạnh giá lùa đêm đông rét mướt. Ghét cả thêm mùa yêu ẩm ướt. Chồi xanh non háo hức vội vàng. Yêu và Ghét sao cứ quấn quàng. Và Tôi ghét cách mình Yêu đến thế
“Văn’’ mợ đọc cứ xuôi xuôi
À! ra mợ đã "Văn chuồi" thành thơ

:D

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Nham post 2 lan ah. em hem hieu noi cai may tinh nay nua. Luc thi hem co Enter duoc, Luc thi hem co go dau duoc, em co luoi dau chu li, em ghets cai may tinh nif, ghet kem theo chu nhan cua no. GHEEEEEEEEEEEEEEEEET

damkhanh

Xe điện
Ghét Hà Nội những trưa nắng gắt. Vị mằn mặn thấm đậm mồ hôi. Ghét Hà Nội những chiều mưa rơi. Thân lầy lội mình em nơi quãng vắng. Ghét Hà Nội sáng không còn hửng nắng. Sắc ảm đảm cùng tiết thu sang. Ghét Hà Nội đêm gió cuốn lá vàng. Không gian lạnh trôi cùng rét mướt. Ghét Hà Nội mùa yêu ẩm ướt. Chồi non tơ hé nhú vội vàng. Ghét và Yêu lăn lộn quấn quàng. Và cực Ghét cách mình Yêu đến thế
Đoạn thơ này của mợ em thích nhất hai câu sau, xin mạn phép sửa một chút và đổi chỗ một chút:

Ghét và Yêu lăn lộn quấn quàng
Chồi non tơ hé nhú vội vàng!
;))

Chỉnh sửa cuối:

Nhạc

Xe container
Sao iêm chả thấy bóng hồng
Mà toàn thấy các cụ ông nói ồn
Những là gió bão mưa tuôn
Nghe hoa cả mắt mất hồn, iêm chạy đây :-ss

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Em là Chó Soi
Thich ọp hội De
Ch
en cả trăm bè
D
e anh Dê chú

Cai may ni sao ma hu thia, hem hieu enter thì nó lại ra thía trên

n.bich17

Xe tăng
Nham post 2 lan ah. em hem hieu noi cai may tinh nay nua. Luc thi hem co Enter duoc, Luc thi hem co go dau duoc, em co luoi dau chu li, em ghets cai may tinh nif, ghet kem theo chu nhan cua no. GHEEEEEEEEEEEEEEEEET
tóm lại mợ chưa chả nhời các cụ vụ of chui mà cú lảng sang thơ thần vậy? nản

damkhanh

Xe điện
Em là Chó Soi
Thich ọp hội De
Ch
en cả trăm bè
D
e anh Dê chú

Cai may ni sao ma hu thia, hem hieu enter thì nó lại ra thía trên
Em dự là cái máy nào gặp mợ cũng thế cả thôi, mợ cứ enter phát là lên, thế mới đểu!^#(^

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Bóng hồng còn mải kiếm chồng. Tối khi rảnh rỗi mới lồng vào thơ. Chú kia xem rõ non tơ. Mắt mày háo hức trông mơ bóng hồng. Thớt thơ toàn những tồng ngồng. Các Ku các Cụ giả bóng hồng show chơi :P

Jo9926

Xe điện
Máy tính mà chẳng en tơ
Để thơ không xuống nhìn dơ quá kìa

Trạng thái
Thớt đang đóng