Hình ảnh các bóng hồng, ăn chơi nhẩy múa và thơ bút tre cực Fun của VOC ...nhào zzô!

Trạng thái
Thớt đang đóng

Grandis 2005

Xe điện
Đêm nay đêm của đắm say
Dành cho đôi trẻ đêm ngày nhớ mong
Ngủ đi em nhé đừng trông
Ba giờ sẽ có bóng lồng vào thơ
Một ngày chưa thõa mong chờ
Ba đêm cũng chỉ một giờ ngóng trông
Cả đời còn lại sao không
Đưa nhau đến chốn tiên bồng có nhau?

xonline

Xe buýt
Em thề không thích vần ồn
Bởi nhớ đến đã bồn chồn đi cong
Làm việc gì cũng chả xong
Vì đầu em cứ ong ong vần ... ồn

Grandis 2005

Xe điện
Ta mệt rồi, trái tim đau
Gần nhau ôm được hết màu mắt em
Đi ngủ thôi, gối chăn mềm
Vuốt ve như thể có em nằm cùng
Tâm tư, nhịp đập cùng chung
Ru tình ta ngủ lung linh nến hồng
Em như Hoa nở bên hông
Thơm hương, thơm sắc, thơm nồng mắt môi
Đêm nay ta có nhau rồi
Đêm mai liệu có người ngồi nhớ ta?!

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Tại sao những lúc cao trào. Thớt vời mem mới lại dời thớt thơ. Nghe mà nửa tỉnh nửa mơ. Trăm duyên ngàn sự trông chờ Mod xem. Cách nào lưu giữ nhà em. Bao công xây dựng lại đem phá dời. Lạm kia tên Phát ngất trời. Nhân công vật liệu ai đời lại xây.

Tribute

Xe container
Ối dời hôm trước vừa huênh hoang thớt thơ nhà mình chắc dành kỷ lục về chiều cao và tốc độ. Hôm nay đã bị 1 thớt khác chiếm mất ngôi vị tốc độ rồi. Trong vòng 55 giờ đồng hồ thớt ky-su-vu-lua-dao-ban-dien-thoai-o-box-cho-gioi-cua-nick-anhbibonggan đã đạt hơn 100 tầng. Khiếp vãi. :P Làm em chả còn tâm trí đâu mà thơ với thần nữa.

turbin_engine

Xe tăng
Ối dời hôm trước vừa huênh hoang thớt thơ nhà mình chắc dành kỷ lục về chiều cao và tốc độ. Hôm nay đã bị 1 thớt khác chiếm mất ngôi vị tốc độ rồi. Trong vòng 55 giờ đồng hồ thớt ky-su-vu-lua-dao-ban-dien-thoai-o-box-cho-gioi-cua-nick-anhbibonggan đã đạt hơn 100 tầng. Khiếp vãi. :P Làm em chả còn tâm trí đâu mà thơ với thần nữa.
Nhà đấy xây nhanh nhưng chắc cũng nhanh bị phá thôi cụ ạ. Cái mà nhà mình hướng tới là không bị phá kia. [-O<

Grandis 2005

Xe điện
Em xin biểu quyết liền tay
Cụ mợ yêu mến thớt này tính xem
Chuyển thớt đến chỗ nào êm
Biểu quyết bằng những comment rõ ràng!?

Kính các cụ Min Mod!
Kính các cụ các mợ đã, đang và sẽ còn gắng bó hết bao thời gian, công sức, tâm huyết gây dựng thớt thơ này!
Qua tìm hiểu em và các cụ mợ khác có trách nhiệm với thớt thơ cảm thấy bất an khi được chuyển từ VOC về Quán Cafe ôtô Fun!
Sợ rằng cơ sở để gắng bó các thành viên của thớt thơ không còn những vần thơ đã trở thành kỷ vật của mọi người bị mất đi trong tiếc nhớ!
Em mạo muội xin ý kiến của cả nhà và các cụ mợ yêu mến thớt thơ chúng em, cho chúng em ý kiến nên Xin Min Mod chuyển thớt thơ này, với toàn bộ nội dung đang có, về Khu vực nào trong OF để bảo đảm tồn tại lâu dài phục vụ các thành viên trung thành và nhiệt huyết của diễn đàn!?
Đề nghị các cụ các mợ comment cụ thể ý kiến của mình, để chúng em có cơ sở xin các cụ Min, cụ Mod thương tình giúp cho!
Trân trọng và cảm ơn Min Mod và các cụ mợ!

damkhanh

Xe điện
Tinh thần đoàn kết của cả nhà làm em xúc động quá, VN mình mà cứ đoàn kết thế này thì kẻ thù nào thắng nổi, bây giờ không những em yêu các mợ mà còn yêu cả các cụ nữa!!!

Tribute

Xe container
Em cứ ngồi trong nhà suốt nên nhà mình bị khênh ra quán cà phê từ bao giờ mà không bít, cao ngất ngưởng thế này mà để giữa đường kia em cũng lo nó lung lay lắm ạ. Không bít các cụ các mợ đã có phương án chống bão chưa ạ.

damkhanh

Xe điện
Em xin biểu quyết liền tay
Cụ mợ yêu mến thớt này tính xem
Chuyển thớt đến chỗ nào êm
Biểu quyết bằng những comment rõ ràng!?

Kính các cụ Min Mod!
Kính các cụ các mợ đã, đang và sẽ còn gắng bó hết bao thời gian, công sức, tâm huyết gây dựng thớt thơ này!
Qua tìm hiểu em và các cụ mợ khác có trách nhiệm với thớt thơ cảm thấy bất an khi được chuyển từ VOC về Quán Cafe ôtô Fun!
Sợ rằng cơ sở để gắng bó các thành viên của thớt thơ không còn những vần thơ đã trở thành kỷ vật của mọi người bị mất đi trong tiếc nhớ!
Em mạo muội xin ý kiến của cả nhà và các cụ mợ yêu mến thớt thơ chúng em, cho chúng em ý kiến nên Xin Min Mod chuyển thớt thơ này, với toàn bộ nội dung đang có, về Khu vực nào trong OF để bảo đảm tồn tại lâu dài phục vụ các thành viên trung thành và nhiệt huyết của diễn đàn!?
Đề nghị các cụ các mợ comment cụ thể ý kiến của mình, để chúng em có cơ sở xin các cụ Min, cụ Mod thương tình giúp cho!
Trân trọng và cảm ơn Min Mod và các cụ mợ!
Cả nhà góp ý nên xin chuyển thớt vào mục nào ạ, em sẽ thảo một cái đơn gửi vào mục "Góp ý với BDH" rồi cả nhà vào comment ý kiến, liệu có được không ạ???

Jo9926

Xe điện
Ngồi cà phê rất hở hang
Tìm chỗ kin kín che hàng lại thôi

Đồng ý với cụ Khánh

Chỉnh sửa cuối:

Grandis 2005

Xe điện
Cả nhà góp ý nên xin chuyển thớt vào mục nào ạ, em sẽ thảo một cái đơn gửi vào mục "Góp ý với BDH" rồi cả nhà vào comment ý kiến, liệu có được không ạ???
Mong tối nay cụ thảo ngay đơn. Trong đêm nay và ngày mai các cụ các mợ sẽ vào comment đề nghị luôn và ngay ạ!

turbin_engine

Xe tăng
Thôi thì e bỏ một phiếu cho Box: "Sân khấu Thơ - Ca" cho chắc ăn vậy. Được vào khu Stick thì càng tốt.[-O<

Chỉnh sửa cuối:

damkhanh

Xe điện
Mong tối nay cụ thảo ngay đơn. Trong đêm nay và ngày mai các cụ các mợ sẽ vào comment đề nghị luôn và ngay ạ!
Em không trốn được cả đêm như cụ đâu ạ, hay cụ giúp em cái đơn với nhá, rồi chuyển cho em mông má, sáng mai em cho vào góp ý sớm, được không ạ?

muadem

Xe cút kít
Các cụ các mợ yên tâm
Em vừa mới chuyển một mâm Thư dầy
Đến nơi mà lãnh đạo thường
Ngồi chơi xơi nước qua đường Công văn
Vậy nên ta khỏi lăn tăn
Thớt thơ sẽ bị lăn quay ra đường
Anh em ta vẫn kiên cường
Lãnh đạo thấy thế mới chiều thường dân
Túm lại em đã bao sân
Thớt thơ này vẫn ngày ngày thẩn thơ :D

Em kính đề nghị Min Mod cho thớt này sang box Thơ ca ạ, mọi người cùng ý nghĩ với em thì :41:

Chỉnh sửa cuối:

damkhanh

Xe điện
Em đồng ý với mợ Dím!

Hồng Nguyễn

Xe tăng
Có những nốt nhạc gọi tên lặng im. Có những niềm tin đánh thức kiếm tìm. Có 1 chiều phải chăng vội vã. Có những ngả đời muốn ngã trong nhau

Grandis 2005

Xe điện
Ở đời như cái lò xo
Nhà cao cửa rộng phải lo giấy tờ
Cướp đêm hay đến bất ngờ
Cướp ngày mà đến lơ ngơ ngoài đường
Dân đen lắm cái chán chường
Làm thơ cũng bị trọng thương thế lày
Làm sao yêu diễn đàn này
Khi mà đi cày phải vác ống bơ ....?!

Trạng thái
Thớt đang đóng