Chi hội Hình ảnh-báo giá, trao đổi, cho tặng phụ tùng, đồ chơi Matiz - Spark

Trạng thái
Thớt đang đóng

lion894510

Xe hơi
Em tin vào con mắt thẩm mĩ của cụ, cụ cứ ship hàng choa emmmm =))

cptu176

Xe điện
Em hóng matiz của bác mỏi cả cổ, bác xem thế nào thi công nhanh nhanh lên chứ, làm người khác ngóng nhiều quá cũng không tốt đâu ạ.
Langtu về HN chưa, xe a lại phải xếp hàng vào xưởng làm sơn, anh điên tiết, sáng nay bắt đầu lắp hết các thứ vừa mua xong vào rồi, mai chụp nhé. Hai bên sườn, sơn hơi nổ, cấm chê đấy...
Hôm rồi lục trong kho phụ tùng của anh bạn, thấy một cái giá treo moayo trước bên lái mới tinh, a thay luôn, cái của a còn ngon, hôm nào về langtu kiểm tra xem xe chú còn ngon ko, nếu phải thay, a chuyển cái của a vừa thay cho. Nếu ko có nhu cầu anh chuyển cho Bong7 hay PN giữ để cho anh em nào có nhu cầu thì dùng...

Chỉnh sửa cuối:

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
Cái giá treo mayow nó như nào ý cụ nhỉ ? cho em cái hình đc ko ạ :D
Langtu về HN chưa, xe a lại phải xếp hàng vào xưởng làm sơn, anh điên tiết, sáng nay bắt đầu lắp hết các thứ vừa mua xong vào rồi, mai chụp nhé. Hai bên sườn, sơn hơi nổ, cấm chê đấy...
Hôm rồi lục trong kho phụ tùng của anh bạn, thấy một cái giá treo moayo trước bên lái mới tinh, a thay luôn, cái của a còn ngon, hôm nào về langtu kiểm tra xem xe chú còn ngon ko, nếu phải thay, a chuyển cái của a vừa thay cho. Nếu ko có nhu cầu anh chuyển cho Bong7 hay PN giữ để cho anh em nào có nhu cầu thì dùng...

cptu176

Xe điện
Cái giá treo mayow nó như nào ý cụ nhỉ ? cho em cái hình đc ko ạ :D
Cái giá treo moayo là cái để bắt cả cái moayo với đầu càng I vào ấy, nếu chỗ bắt đầu càng I mà bị lỏng ốc hoặc xiết không chặt thì một thời gian nó sẽ giơ ra và kêu lọc ọc mỗi khi qua chỗ xóc (có siết lại cũng không hết, nếu sửa phải đệm thêm vào).

Haidang1976

Xe đạp
Chắc là phải test trước Cụ ạ, lỡ em gửi ra Cụ chê không nhận thì tiền ship em ai trả đây ,hehe
Cụ Lion ơi, tóm lại là em cần 2 cái ba đờ sốc trước cho xe matiz 2, 1 bộ ron cửa(5 cái)
Cụ cho em biết chất lượng và rổ rá thế nào
Em cần phải làm gì để có được hàng
Cám ơn Cụ

langtulanhlung

Xe điện
Ai chà! em đến tận 24/9 mới về HN cơ, anh cứ chụp lên đi, cả lúc chưa spa và sau khi spa thì nó mới máu, kiểu như là thành quả của mình sau khi đưa em nó từ ghẻ nở hắc lào thành thiên nga ấy chứ.
Bộ mayo anh không dùng thì cứ chuyển lên em store cho, nếu cụ nào cần thì e handover, bộ rotyn thì anh chuyển cho em nhé, khi nào cái của em kêu lạch cạch là em thay luôn, xe lại ngon như của lão bống ngay!

bong07

Xe container
Khoái nhất là anh em hỗ trợ nhau.

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
Hay bác hổ xơi cái này đi, em xơi đôi rotyn rồi!
Xe em thì chỗ nào cũng kêu, lọc sọc :)) chả biết đg nào mà lần. Có lúc thì lại rất êm.
Cụ mà cần thì cứ xin trc. Còn ko thì em ké sau và xin cụ cptu :D

langtulanhlung

Xe điện
Xe em thì chỗ nào cũng kêu, lọc sọc :)) chả biết đg nào mà lần. Có lúc thì lại rất êm.
Cụ mà cần thì cứ xin trc. Còn ko thì em ké sau và xin cụ cptu :D
Chắc của em vẫn còn ok cụ ah, ai cần hơn thì ưi tiên người đó. Vậy là thống nhất là cụ ti ge xúc cái giá treo mayo của anh Cptu nhá.

langtulanhlung

Xe điện
Cụ Lion ơi, tóm lại là em cần 2 cái ba đờ sốc trước cho xe matiz 2, 1 bộ ron cửa(5 cái)
Cụ cho em biết chất lượng và rổ rá thế nào
Em cần phải làm gì để có được hàng
Cám ơn Cụ
Ba đờ sốc của cụ lion em đã dùng rồi, chất lượng tốt đấy ah, rổ giá thì bác phải inbox cho cụ ấy chứ cụ ấy không được xâu ở đây vì vi phạm quy định là bị chém ngay.

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
Em đây, hôm nay cụ HaiDang gọi em rồi, hehe.
Vấn đề về hậu mới của mà tịt các cụ có nhu cầu em sẽ nhập tiếp, cơ mà giá sẽ không còn phá được nữa ạ, nhưng vẫn thuộc loại "ngon, bổ , rẻ" đúng nghĩa. :D
khà khà
Cụ lion, mấy cái liên quan mua bán hàng mới này thì có khi inbox hoặc qua face :D chứ ko mod bem + xoá thớt là hết cơ hội tạo thớt mới luôn

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
Em ở quận bình thạnh, khi nào Bác vô sg réo em 0989.514.584, em típ Bác
Véo cằm cụ Haidang1976, chưa đc giao lưu nhưng qua điện thoại thì phải nói là cụ rất nhiệt tình, nếu có dịp công tác Sài Gòn thì sẽ alo cụ ngay.

cptu176

Xe điện
Lúc nào langtu về, anh gửi đôi càng I với cái giá moayo lên 66 phố vọng nhé, langtu nhận hàng rồi chuyển cái giá cho Tiger nhá.

cptu176

Xe điện
Cụ sư tử cho em đặt cặp đèn hậu nhá.

matizwhite

Xe hơi
Em cũng xin đặt đôi hậu cụ sư tử nhé

20m66595

Xe tăng
Em cũng đặt 1 đôi nữa nhé!

Trạng thái
Thớt đang đóng