Chi hội Hình ảnh-báo giá, trao đổi, cho tặng phụ tùng, đồ chơi Matiz - Spark

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phương Nga

Xe lăn
cái gạt mưa của cụ dơ quá, chỉnh lại đi cụ

TigerNo.1

Xe tăng
Website
dili.com.vn
Vâng, thế cũng ok mà, cơ bản là xe em chạy cứ nhấp nhổm, ở TB em tìm mãi mà ko mua được.
Chính ra tìm đc ông nào mua van nhập rồi lên vành đúc. Lấy đc bộ vành sắt của con đấy vừa ngon vừa đẹp. =P~

Em bắt đầu thích cụ rồi đấy, rất là tinh thần MSC, báo cáo cụ là cụ cptu76 còn kỷ niệm em cả một đôi càng I mới keng xè beng, và đồng kỷ niệm cụ tiger một cái treo mayo trước, vừa rồi về ít ngày nên em chưa nhận được hàng bác cptu76 gửi. híc bác cptu kỷ niệm hàng mới keng em cũng ngại lắm cơ đấy ạ...
Em cũng vừa thay đôi càng I cụ ạ.

Remvietanh

Xe hơi
E có quả vành sắt và ốp lazang theo xe đã sơn đen có cụ nào thích thì e thêm tiền làm bộ vành đúc của khựa, vành e và lazang vẫn ngon lắm.

cptu176

Xe điện

cptu176

Xe điện
Đắt nhất cũng chỉ 100k/1c thôi mà cụ :D
Cứ phải hỏi cho kỹ cụ ạ, chứ không lại như cái cụ gần nhà em thì khổ :)) à mà hôm qua em nhìn thấy xe cụ ý có cái logo Of gắn ở mông, hôm nào em phải hỏi xem nick là gì :))

Mr Q5

Xe máy
Các cụ cho em hỏi chỗ mua cái đệm (phản) lắp đằng sau thùng xe spark van với. Mua ở đâu có sẵn về lắp luôn ý.

Nhân tiện e hỏi xe e bị ông quá, đã làm chống ồn ở Trần Nhật Duật (dán miếng vật liệu dẻo hàn quốc vào sàn và cánh cửa) nhưng xe vẫn ồn quá. Ngồi rất đau đầu, cảm giác rung như cộng hưởng từ. Các bác tư vấn em cách giải quyết với.

vinh287tn

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi cụ nào ở hội mình đã từng thay ăng ten ngắn ạ?e đang muốn thay cho spark nhưng ko biết như thế nào?có phải thay cả cụm chân ko ạ?và tháo ra như thế nào?cụ nào thay rồi tư véo cho e với :)

Remvietanh

Xe hơi
Con spaker của ông anh em tay lái nặng hơn so với xe cùng loại đã vào gara kiểm tra mà k nhẹ hơn là mấy cụ nào đã từng sửa được lỗi này chỉ e với cảm ơn các cụ

tungpro1982

Xe hơi
Các cụ cho e hỏi cụ nào ở hội mình đã từng thay ăng ten ngắn ạ?e đang muốn thay cho spark nhưng ko biết như thế nào?có phải thay cả cụm chân ko ạ?và tháo ra như thế nào?cụ nào thay rồi tư véo cho e với :)
theo em biết nếu xe cụ Spark thì ko cần chân đế mua anten về vặn vô thôi,còn cụ muốn tháo chân luôn thì gỡ đèn trần ra sẽ thấy

xuanha_ng

Xe điện
Các cụ cho em hỏi chỗ mua cái đệm (phản) lắp đằng sau thùng xe spark van với. Mua ở đâu có sẵn về lắp luôn ý.

Nhân tiện e hỏi xe e bị ông quá, đã làm chống ồn ở Trần Nhật Duật (dán miếng vật liệu dẻo hàn quốc vào sàn và cánh cửa) nhưng xe vẫn ồn quá. Ngồi rất đau đầu, cảm giác rung như cộng hưởng từ. Các bác tư vấn em cách giải quyết với.
Em có cách này hay lắm, tháo tấm chống ồn ra vì đóng kín đi xóc hay bị ù tai lắm, cụ theo cách cuả em chống ồn cũng hay phết, ghế sau cụ làm con sub hơi, trên thay 2 loa cách đi. Mục đích là tiếng hát át tiếng bom ợ

xuanha_ng

Xe điện
Thay cái ăng ten đơn giảm lắm, cụ cứ ra mua khoảng 250k hàng ngắn như em moning, sau đó gỡ đèn trần ra, tháo vít câỵ ra, có dây tín hiệu tháo như nào lắp lại như thế. Dễ lắm. Cụ tự làm cho sướng

Trạng thái
Thớt đang đóng