[Funland] Hiệu quả của bài thuốc chữa các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột của thầy mộc

Trạng thái
Thớt đang đóng

SơnĐạiBàng

Xe buýt
Website
www.tizi.vn
Cụ Thầy mộc ơi, bố e đã đi khám mấy nơi về cái chứng bệnh ho và đau tức trong ngực thì được kết luận (giống nhau) là trào ngược dạ dày, điều trị mấy tháng thuốc tây nhưng hết thuốc là lại bị, quá trình đ.trị cũng chỉ đỡ. Cụ có thể tặng e 1 liều đc ko ah ?

thầy mộc

Xe tăng
Cụ Thầy mộc ơi, bố e đã đi khám mấy nơi về cái chứng bệnh ho và đau tức trong ngực thì được kết luận (giống nhau) là trào ngược dạ dày, điều trị mấy tháng thuốc tây nhưng hết thuốc là lại bị, quá trình đ.trị cũng chỉ đỡ. Cụ có thể tặng e 1 liều đc ko ah ?
hiiii được cụ ợ, hôm này em tổ chức một cuộc xõa nhỏ, tại nhà hàng trúc viên quán, biệt thự số 14 khu đô thị mễ trì hạ, nếu cụ đến, thì đem theo tiền xõa bia rượu campuchia, còn thuốc thì em tặng nhé.

bogiashare

Xe hơi
Em cũng muốn thử một liều dạ dày của Cụ! Làm thế nào cụ ơi!

cdcn

Xe điện
hiiii được cụ ợ, hôm này em tổ chức một cuộc xõa nhỏ, tại nhà hàng trúc viên quán, biệt thự số 14 khu đô thị mễ trì hạ, nếu cụ đến, thì đem theo tiền xõa bia rượu campuchia, còn thuốc thì em tặng nhé.
Nhà em ở ngay khu đt MTH, Cụ tổ chức xoã hôm nào thế ạ? Nếu được em xin phép qua, cụ cho em lấy thuốc nhé. Em hay bị ợ hơi và nóng bụng cụ ạ!

Quân Vũ

Xe tăng
nhà em cũng có 2 thành viên bị về dạ dày , em muôn mua thuốc thì mua ở đâu ạ

autobahn-hanoi

Xe tăng
bà xã em cũng bị trào ngược 3 năm nay, vào 103 108 đều không đc, thuốc thì chỉ đỡ thôi, cứ căng thẳng lại ào lên, kụ cho em cái gì để mang về cho gấu dùng đc k, thanks kụ

hai lúa BP

Đi bộ
dạ nếu vậy ngày mai cụ gặp em nhé, cụ liên lạc với cụ vitomxau để biết thông tin chi tiết , tuần qua là một chuỗi nhưng công việc bận quá nên em không tổ chức phát thuốc đợt 3 được , mong rằng những ngày tới, khi còn ở hà nội em sẽ tặng thêm vài gói nữa cho cụ nào thật sự tin, đã dùng và kết quả cũng tương đối khả quan.
hi vọng gói thuốc tuy nhỏ , nhưng nó cũng là sản phẩm tâm huyết , và mất ít nhất là 13 năm tìm kiểm để đưa về cho các cụ dùng là món quà chi ân tới những bệnh nhân, của em tại otofun.
trân trọng.
cám ơn cụ đã quan tâm , có phải thuốc của cụ có bán ở Bến Cát - Bình Dương không ạ ?
em ở Bình Phước cách xa cụ ngàn dặm nên không thể diện kiến được cụ chỉ mong cụ cho em vài lời khyên để chấn an tâm lý và địa chỉ mua thuốc tại Bình Dương ạh . thank cụ

thầy mộc

Xe tăng
cám ơn cụ đã quan tâm , có phải thuốc của cụ có bán ở Bến Cát - Bình Dương không ạ ?
em ở Bình Phước cách xa cụ ngàn dặm nên không thể diện kiến được cụ chỉ mong cụ cho em vài lời khyên để chấn an tâm lý và địa chỉ mua thuốc tại Bình Dương ạh . thank cụ
cụ cứ an tâm em sẽ chữa lành cho cụ.
khi đến trung tâm khu công nghiệp mỹ phước 2 chỗ vòng tròn to nhất gần nhà hát mỹ phước
thì gọi em , em ở trong làng chuyên gia, nếu không ra được thì em sẽ cho người mang ra tặng cụ nhé , không có gì thay đổi thì 1/4 /2015 em có mặt ở đó.

Chỉnh sửa cuối:

Bí thư chi bộ

[Tịch thu bằng lái]
Nhà em ở ngay khu đt MTH, Cụ tổ chức xoã hôm nào thế ạ? Nếu được em xin phép qua, cụ cho em lấy thuốc nhé. Em hay bị ợ hơi và nóng bụng cụ ạ!
Lúc cụ gõ còm này thì bọn em vừa xõa về =))

SơnĐạiBàng

Xe buýt
Website
www.tizi.vn
Cám ơn cụ, e xin phép cụ ko bia rượu đc ko vì e đang kiêng (Viêm xoang mũi dị ứng nặng, gan thận có vấn đề), cụ inbox cho e xin số cầm tay e alo cho cụ đc ko ah ? Cám ơn cụ nhiều !

thietkeinan

Xe buýt
Cám ơn Thầy Mộc nhiều nhé, hy vọng dùng thuốc của Thầy sẽ lành bệnh.

hai lúa BP

Đi bộ
cụ cứ an tâm em sẽ chữa lành cho cụ.
khi đến trung tâm khu công nghiệp mỹ phước 2 chỗ vòng tròn to nhất gần nhà hát mỹ phước
thì gọi em , em ở trong làng chuyên gia, nếu không ra được thì em sẽ cho người mang ra tặng cụ nhé , không có gì thay đổi thì 1/4 /2015 em có mặt ở đó.
cụ cho hỏi là chổ cụ có nhà thuốc hay phòng mạch gì kg ạh ? em công việc bận với lại cách chổ cụ cũng hơn 100 cây số nên chưa biết khi nào em ghé cụ được ? nếu chổ cụ có nhà thuốc thì cho em xin cái địa chỉ khi nào có dịp em ghé mua thuốc ạh

thầy mộc

Xe tăng
cụ cho hỏi là chổ cụ có nhà thuốc hay phòng mạch gì kg ạh ? em công việc bận với lại cách chổ cụ cũng hơn 100 cây số nên chưa biết khi nào em ghé cụ được ? nếu chổ cụ có nhà thuốc thì cho em xin cái địa chỉ khi nào có dịp em ghé mua thuốc ạh
Em mới vào nhanh nhất cũng phải 5 tháng nữa phòng mạch mới đi vào hoạt động cụ nhóe.

Supercup85

Xe tăng
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
[@thầy mộc;345549] ơi gói thuốc thầy tặng em uống hết rồi, ngừng thuốc mấy ngày lại thấy nhẩm đau, muốn uống tiếp thì làm thế nào ợ, thầy cho địa chỉ em mua cũng đc .

Cảm ơn thầy

thầy mộc

Xe tăng
[@thầy mộc;345549] ơi gói thuốc thầy tặng em uống hết rồi, ngừng thuốc mấy ngày lại thấy nhẩm đau, muốn uống tiếp thì làm thế nào ợ, thầy cho địa chỉ em mua cũng đc .

Cảm ơn thầy
Cụ gọi cho em nhé 01677,155,375

sauken

Xe container
Tưởng nhớ
Em bị viêm trợt hang vị, đã táng rất nhiều kháng sinh...
Em được Cụ thầy Mộc tặng 3 gói, đã dùng gần hết gói thứ 3.
Mấy ngày đầu uống thì cảm giác đau rát, nóng trong bụng. Tuy nhiên em cũng yên tâm vì Cụ Thầy Mộc đã thông báo triệu chứng đó từ đầu.
Sau đó thì đỡ dần cảm giác đó. Tuy nhiên hiện tượng đau dạ dày không hết. Lúc đói đau, tức, rát...ăn nhanh no, no thì khó chịu.
Độ khoảng 2 tuần trở lại đây thì cảm giác đau nhiều hơn, nóng rát hơn. (Em vẫn kiên trì uống theo chỉ dẫn của Cụ Thầy Mộc).
Có thể thể trạng bệnh của em nặng, em đợi Cụ Thầy Mộc khám lại giúp em.
đúng là chú bị nặng thật, không có gì thay đổi 25 /3 này a ra rồi tính tiếp nhóe.(like)

cảm ơn các cụ đã vào đánh giá phản hồi , cũng như nói rất thật như cụ tazzan men , hi vọng các cụ cứ tin em và dùng , em đảm bảo là sẽ ok (like).
Viêm dạ dày có thể đa toan hoặc thiểu toan.
Ngược pha có thể phản tác dụng.
Em có chút ý kiến trao đổi, bác @thầy mộc thử lưu ý thêm?

HMC

Xe tải
thầy mộc ơi, Em bị đại trang co thắt khoảng 20 năm nay rồi, cũng đã dùng nhiều loại thuốc, đông tây y đủ cả nhưng vẫn không khỏi hẳn được cụ ạ. Cụ có thuốc chữa được bệnh như của em không ạ? Cảm ơn cụ.

Chỉnh sửa cuối:

trantienlc

Xe buýt
Khi nào thì tổ chức hả Cụ? E đến gpos vui và xin cụ thuốc

cairong_2011

Xe container
Em đánh dấu lại để theo dõi. Nghe các cụ kể bệnh mà em thấy lo lo, mừng mừng. Lo vì bệnh có nhiều biểu hiện khó chịu, ảnh hưởng đến sinh hoạt. Mừng vì em chưa đến mức xuất hiện các triệu chứng đó.

thầy mộc

Xe tăng
Để em tính cảm ơn các bác đã góp ý

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng