[Funland] Hiệu quả của bài thuốc chữa các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột của thầy mộc

Trạng thái
Thớt đang đóng

trịnh khả hân

Xe đạp
Các cụ ơi em và mẹ em bị cái bệnh này hành hạ lâu lắm rồi. Ảnh hưởng đến cuộc sông khá nhiều. Vừa rồi thế nào em lại đâm đầu đi mua thuốc dạ dầy gia truyền của dòng họ Nhuyễn Thu hết mấy triệu 1 tháng mà k khỏi, nghĩ bế tắc quá! May đọc đc bài này của cụ mộc làm em thêm có niềm tin. Nay em muốn hỏi cụ là cụ có ship đc k ạ? E ở xa HN mà lại ít có thời gian đi đc. Thanks cụ.

quangducqn

Đi bộ
mình đang dùng thuốc tây không biết có dùng được thuốc cụ mộc được nữa không ?

thầy mộc

Xe tăng
Các cụ ơi em và mẹ em bị cái bệnh này hành hạ lâu lắm rồi. Ảnh hưởng đến cuộc sông khá nhiều. Vừa rồi thế nào em lại đâm đầu đi mua thuốc dạ dầy gia truyền của dòng họ Nhuyễn Thu hết mấy triệu 1 tháng mà k khỏi, nghĩ bế tắc quá! May đọc đc bài này của cụ mộc làm em thêm có niềm tin. Nay em muốn hỏi cụ là cụ có ship đc k ạ? E ở xa HN mà lại ít có thời gian đi đc. Thanks cụ.
Chuyển được cụ nhé, trước em vẫn shipper biếu suốt ạ.
mình đang dùng thuốc tây không biết có dùng được thuốc cụ mộc được nữa không ?
hì cụ cứ tôn trọng sử dụng thuốc tây đi, nếu chuyển biến chậm quá thì ới em:D.
EM IBOX CẢ 2 CỤ RỒI Ạ.

thầy mộc

Xe tăng
Cụ ơi, Gấu nhà em đi nội soi bs phán là: viêm chợt hang vị dạ dày. Sức khỏe lủng củng lâu rồi, hay đau bụng như người giả vờ. Cụ có bài nào hay cứu em với. :bz
Rất nhiều bài hay cụ ạ, cụ cứ đưa gấu, giấy tò có cái gì, cụ đem sang cho em, em sẽ lưa cơm gắp xôi cho gấu nhà cụ,đảm bảo ổn ạ.

ina

Xe Cứu Trợ
Rất nhiều bài hay cụ ạ, cụ cứ đưa gấu, giấy tò có cái gì, cụ đem sang cho em, em sẽ lưa cơm gắp xôi cho gấu nhà cụ,đảm bảo ổn ạ.
Cám ơn cụ nhé. Em sẽ thu xếp gặp cụ sớm. :)

thầy mộc

Xe tăng
Cám ơn cụ nhé. Em sẽ thu xếp gặp cụ sớm. :)
Hôm nay em tổ chức biếu thuốc đại tràng ạ, nếu gấu nhà cụ ăn uống lạ miệng mà đi ngoài, hoặc đau vùng bụng dưới, mời cụ sang quán cà phê đăng kí, 20 h hôm nay em biếu ạ.

badman1

Xe tải
Hôm nay em tổ chức biếu thuốc đại tràng ạ, nếu gấu nhà cụ ăn uống lạ miệng mà đi ngoài, hoặc đau vùng bụng dưới, mời cụ sang quán cà phê đăng kí, 20 h hôm nay em biếu ạ.
Thầy ơi, e bị dạ dày gần chục năm rồi,uống đủ loại tây ta không khỏi, nhờ thầy bốc thuốc giúp!

thầy mộc

Xe tăng
C
Thầy ơi, e bị dạ dày gần chục năm rồi,uống đủ loại tây ta không khỏi, nhờ thầy bốc thuốc giúp!
Cái đó đơn giản, có gì lão cứ ibox cho nhà cháu, hoặc cần quá thì alo thẳng cho nhà em, ổn hết lão nhé.

Bít tất

Xe hơi
Thầy Mộc vẫn ở HN chứ ah? Em đang định cuối tuần đi nội soi lại dạ dày và đại tràng rồi qua thầy xem giúp vì trước tết e có đau bụng trái dưới ức, đi nội soi thì báo viêm trợt hang vị, em uống thuốc nam nhung k đỡ nhiều. Vẫn đau, bụng dạ rất kém. Đợt này thêm hậu môn bị đau rát nữa.
Thầy có mail hay viber, zalo k ah? E gửi ảnh thầy xem qua giúp e chỗ hậu môn, khó chịu quá ah.

thầy mộc

Xe tăng
Thầy Mộc vẫn ở HN chứ ah? Em đang định cuối tuần đi nội soi lại dạ dày và đại tràng rồi qua thầy xem giúp vì trước tết e có đau bụng trái dưới ức, đi nội soi thì báo viêm trợt hang vị, em uống thuốc nam nhung k đỡ nhiều. Vẫn đau, bụng dạ rất kém. Đợt này thêm hậu môn bị đau rát nữa.
Thầy có mail hay viber, zalo k ah? E gửi ảnh thầy xem qua giúp e chỗ hậu môn, khó chịu quá ah.
Cụ vào ralo sdt 0985,279.399 nhé, đơn giản thôi, cụ cứ chụp chiếu đi,rồi tính tiếpkekeke

thầy mộc

Xe tăng
Hôm nay có mấy cụ hỏi mà em không nhớ nich trên of nên trả lời ở đây nhé.
Bệnh đại tràng và dạ dầy không phải duy trtyền như mấy bác nghĩ, chỉ là nếu bố mẹ bị bệnh thì môi trường như ăn uống, dùng chung các dụng cụ như bát, đũa, muôi múc thức ăn rất rễ gây lây chéo, có gì các bác cụ vào hỏi ông goole là biết hết, cụ nào lười thì lại gọi thẳng cho em cũng ok.
Chúc các cụ mạnh khoẻ.
Thân ái.

Bong24

Xe hơi
Cụ cho em hỏi: Bình thường thì không sao nhưng cứ hôm trước uống rượu nhiều sáng hôm sau dậy sau khi ăn sáng xong là bị đi ngoài ngay mà phải đi hàng chục lần mới hết. Mệt lắm cụ ạ, như thế có phải đại tràng không ạ và thuốc của cụ có giải quyết được không ạ ?
Em cám ơn cụ nhiều.

thầy mộc

Xe tăng
Cụ cho em hỏi: Bình thường thì không sao nhưng cứ hôm trước uống rượu nhiều sáng hôm sau dậy sau khi ăn sáng xong là bị đi ngoài ngay mà phải đi hàng chục lần mới hết. Mệt lắm cụ ạ, như thế có phải đại tràng không ạ và thuốc của cụ có giải quyết được không ạ ?
Em cám ơn cụ nhiều.
Chắc chắn đó là bệnh đại tràng, và em cũng giải quyết rất gọn ạ.

podolskiduc

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Cụ tư vấn cho em: ngày nhỏ em ăn con nhộng và tép thì em không bị sao, nhưng sau này khi lớn lên, tức là vài năm trở lại đây mỗi lần em ăn 2 món này là bị dị ứng. Cụ cho em hỏi tại sao lại như vậy và có cách chữa không ạ ?

thầy mộc

Xe tăng
Cụ tư vấn cho em: ngày nhỏ em ăn con nhộng và tép thì em không bị sao, nhưng sau này khi lớn lên, tức là vài năm trở lại đây mỗi lần em ăn 2 món này là bị dị ứng. Cụ cho em hỏi tại sao lại như vậy và có cách chữa không ạ ?
Khó lão nhé, vì không đơn giản một chút nào.
Rất nhiều nguyên nhân, gan nóng,rồi mấy ông tẩm ướp nhộng bằng hoá chất bẩn.
Tóm lại lão phải đến nhà em, em xem thế nào rồi tính tiếp.

podolskiduc

Xe đạp
Website
www.facebook.com
Khó lão nhé, vì không đơn giản một chút nào.
Rất nhiều nguyên nhân, gan nóng,rồi mấy ông tẩm ướp nhộng bằng hoá chất bẩn.
Tóm lại lão phải đến nhà em, em xem thế nào rồi tính tiếp.
Nhắn tin hoặc gọi điện cho thầy hay sao ạ, Nhà em ở Sài Gòn cụ ạ.

thầy mộc

Xe tăng
Trạng thái
Thớt đang đóng