[Funland] Hiệu quả của bài thuốc chữa các bệnh về dạ dày, đại tràng, đường ruột của thầy mộc

Trạng thái
Thớt đang đóng

Nam Tào

Xe điện
Sang anh sâuken nói kkéo bảo anh ấy bắt mạch rồi cho bài thuốc , cắt khoảng chục thang là OK, nhanh không để lâu nó hỏng cmnr thì căng lém,em không bặt mạch qua inte loét đc.
Thân ái.
Thầy biết địa chỉ cụ sâu kèn không ạ ? em thử phát coi sao :D thấy Gấu em buồn cũng tội quá :(

LeTQ

Xe đạp
Dạ dầy đại tràng nếu do vi khuẩn thì phải kháng sinh mà diệt các cụ ạ

jaitan

Đi bộ
cụ thầy mộc cho em hỏi, thuốc của cụ có chắc chắn chữa khỏi được bệnh trĩ không. em đang có nhu cầu .em bị cũng khá lâu rồi khoang 4 năm nay rồi. đã uống khá nhiều thuốc đông tây nam bắc đủ cả nhưng vẫn không ăn thua. cụ cho em địa chỉ để lấy thuốc. có cần phải bắt mạch không cụ. trong người em đủ các loại bệnh nào thận yếu , nóng trọng, táo bón...vv em nghĩ nếu bắt mạch đươc sẽ chuẩn xác hơn. nếu được cụ có thể điều chế riêng cho em để em có thể thoát khỏi bệnh trĩ khó chịu naỳ. em mà khỏi đươc bệnh trĩ em sẽ mời cụ một trận nhậu nhẹt ra trò:-bd:-bd:-bd. kính cụ một ly^:)^^:)^^:)^

nangct

Xe tăng
dạ cho em xin 2 gói về uống với ạ, hoặc mua ở đâu cụ pm cho em với

namvanlong

Xe tải
Đầu tháng 9 em làm 5 gói. Báo cáo tình trạng với thầy mộc là mới gần hết 1 gói đã thấy có nhiều dấu hiệu tích cực rồi

thầy mộc

Xe tăng
cụ thầy mộc cho em hỏi, thuốc của cụ có chắc chắn chữa khỏi được bệnh trĩ không. em đang có nhu cầu .em bị cũng khá lâu rồi khoang 4 năm nay rồi. đã uống khá nhiều thuốc đông tây nam bắc đủ cả nhưng vẫn không ăn thua. cụ cho em địa chỉ để lấy thuốc. có cần phải bắt mạch không cụ. trong người em đủ các loại bệnh nào thận yếu , nóng trọng, táo bón...vv em nghĩ nếu bắt mạch đươc sẽ chuẩn xác hơn. nếu được cụ có thể điều chế riêng cho em để em có thể thoát khỏi bệnh trĩ khó chịu naỳ. em mà khỏi đươc bệnh trĩ em sẽ mời cụ một trận nhậu nhẹt ra trò:-bd:-bd:-bd. kính cụ một ly^:)^^:)^^:)^
Nếu là trĩ nội em đảm bảo 99% là ok .
***** nếu trĩ ngoại mà khi đi xong ấn vẫn vào thì cung ok.
*****trừ trường hợp bị xa quá nhiều , thì em cũng bó tay, cái này cần phải can thiệp bằng ngoại khoa.
Nhưng khi điều trị xong cũng vẫn phải kiêng khem cẩn thận, còn ăn đồ cay nóng quá nhiều thì khả năng tái phát nà:D:)) Rất cao.
Thuốc em điều chế thì có thể giải quyết đc.
Rất tiếc là em đã chuyển vào vùng nguyên liệu trong bình dương để trồng thuốc.
Thân ái.

thầy mộc

Xe tăng
dạ cho em xin 2 gói về uống với ạ, hoặc mua ở đâu cụ pm cho em với
Đang tuần em tổ chức biếu thuốc tại sài thành nếu cụ ở trong này em biếu, còn hà nội em đã làm rồi.
Em vừa inox cụ rồi nnhé.
Thân ái.

thầy mộc

Xe tăng
Thầy biết địa chỉ cụ sâu kèn không ạ ? em thử phát coi sao :D thấy Gấu em buồn cũng tội quá :(
Ôi ối cụ sâu ken mà cụ không biết thì hơi buồn thật, cụ ấy ở bệnh viện chỗ đường lương thế vinh. Cao to đẹp trai, cụ cứ đến công hỏi ai chả biết.sdt 09'...154674"74.
Thân ái.

jaitan

Đi bộ
em bị trĩ nội mà cụ. cụ có thể điều chế thuốc gửi ra hà nội giúp em được không, hết bao nhiêu cụ cứ bảo em

Nam Tào

Xe điện
Ôi ối cụ sâu ken mà cụ không biết thì hơi buồn thật, cụ ấy ở bệnh viện chỗ đường lương thế vinh. Cao to đẹp trai, cụ cứ đến công hỏi ai chả biết.sdt 09'...154674"74.
Thân ái.
Hiii ! chỗ đấy thì em biết :D em muốn hỏi phòng khám riêng cơ , vì em chỉ đi được ngoài giờ HC thôi ạ :(

thầy mộc

Xe tăng
Hiii ! chỗ đấy thì em biết :D em muốn hỏi phòng khám riêng cơ , vì em chỉ đi được ngoài giờ HC thôi ạ :(
Ngoài h hành chánh anh ken cũng có phòng khám riêng mừ , cụ cứ gọi là biết ngay.
Thân ái.

jaitan

Đi bộ
vậy thì bao giờ có thuốc hả cụ. liệu có ngay được không ạ

jaitan

Đi bộ
em mới lấy thuốc trĩ rồi, trong quá trình uống có phải kiêng khem gì không ạ

tailung1122

Xe hơi
Website
mynghemini.vn
cụ thầy mộc bắt bệnh và kê đơn cho em với ah, em bị trĩ cách đây 5 năm rồi, do công việc nên giờ bệnh tình của em lại nặng lên, em đã uống nhiều loại thuốc nhưng không khỏi, em đi khám giờ nó đã lên trĩ độ 3 nhẹ :((:((, cụ kê cho em đơn thuốc với ah, em ở Hà Nội
Nếu cụ ra Hà Nội thì cụ báo giùm em 1 tiếng để em đến khám nhe, thanks cụ

thầy mộc

Xe tăng
cụ thầy mộc bắt bệnh và kê đơn cho em với ah, em bị trĩ cách đây 5 năm rồi, do công việc nên giờ bệnh tình của em lại nặng lên, em đã uống nhiều loại thuốc nhưng không khỏi, em đi khám giờ nó đã lên trĩ độ 3 nhẹ :((:((, cụ kê cho em đơn thuốc với ah, em ở Hà Nội
Nếu cụ ra Hà Nội thì cụ báo giùm em 1 tiếng để em đến khám nhe, thanks cụ
Hiii không nặng thì quá đơn con nhà bà giản, h em đang lập thớt biếu tại sài gòn, cụ cứ đọc từ đầu thớt, thì sẽ thấy rằng đâu đó có cụ còn nặng hơn cụ nhiều,vì em bận nên ko trực tiếp khám đc nhưng vẫn dùng thì chỉ 1 gói đã OK.
Cụ cứ ibox tên tuổi địa chỉ Sdt vài tháng nữa em ra, em gọi, vì em mới chuyển cả nhà vào đây , nên bận quá.
Thân ái.

Nam Tào

Xe điện
Hiii không nặng thì quá đơn con nhà bà giản, h em đang lập thớt biếu tại sài gòn, cụ cứ đọc từ đầu thớt, thì sẽ thấy rằng đâu đó có cụ còn nặng hơn cụ nhiều,vì em bận nên ko trực tiếp khám đc nhưng vẫn dùng thì chỉ 1 gói đã OK.
Cụ cứ ibox tên tuổi địa chỉ Sdt vài tháng nữa em ra, em gọi, vì em mới chuyển cả nhà vào đây , nên bận quá.
Thân ái.
Vài tháng nữa mới ra à cụ ? tưởng cụ bảo sinh nhật OF ra chứ :D tháng sau mờ :P

Nam Tào

Xe điện
Mời mợ Mekembo vào đây ạ :D đúng nơi mợ đang tìm :P

Trạng thái
Thớt đang đóng