[Thảo luận] Hiện đang có bẫy các bác chú y

RuaHN

Xe tăng
Website
www.kansaiwindow.com
Thay mặt Đảng và Chính phủ: Tôi xin tuyên dương các đồng chí đã có tinh thần sáng tạo trong công việc. Trong thời buổi kinh tế khủng hoảng và khó khăn này, các đồng chí đã biết khắc phục khó khăn, đề cao tinh thần sáng tạo để có thêm thu nhập nuôi sống bản thân, gia đình và đóng góp cho...cấp trên. Góp phần thúc đẩy nền kinh tế biết lấy của người nghèo, nộp cho người giàu là điều rất tốt. Với những hành động được cho là bẩn thỉu hay ăn cướp giữa ban ngày như trên mà các đồng chí vẫn ngang nhiên thực hiện cho thấy tinh thần cống hiến cho Đảng và Chính phủ là đáng được khen ngợi.

Đề nghị các đồng chí noi gương và thực hiện! Hoan hô....bộp...bộp...hú..ú...hú...hoét....

cool&clean

[Tịch thu bằng lái]
Thay mặt Đảng và Chính phủ: Tôi xin tuyên dương các đồng chí đã có tinh thần sáng tạo trong công việc. Trong thời buổi kinh tế khủng hoảng và khó khăn này, các đồng chí đã biết khắc phục khó khăn, đề cao tinh thần sáng tạo để có thêm thu nhập nuôi sống bản thân, gia đình và đóng góp cho...cấp trên. Góp phần thúc đẩy nền kinh tế biết lấy của người nghèo, nộp cho người giàu là điều rất tốt. Với những hành động được cho là bẩn thỉu hay ăn cướp giữa ban ngày như trên mà các đồng chí vẫn ngang nhiên thực hiện cho thấy tinh thần cống hiến cho Đảng và Chính phủ là đáng được khen ngợi.

Đề nghị các đồng chí noi gương và thực hiện! Hoan hô....bộp...bộp...hú..ú...hú...hoét....
Thằng xe téc uống xăng lắm, xăng nó chạy lòng vòng số 1 số 2 khéo tốn hơn bia các chú ấy uống.
Mà ở VN xe tải mới được chạy làn ngoài cùng như vậy, ở nước ngoài theo luật là xe tải làn trong xe con làn ngoài, tải vào thành phố bò trong làn phải, ra làn trái là vi phạm luật. Vậy nên bác cứ ra đấy chụp ảnh , ghi hình lại cả đội xxx rồi đăng bài báo. Cả tổ nó nghỉ làm ngay sáng mai :)

mr_limo

Xe buýt
Đúng là muốn sống tử tế cũng chẳng xong. Đời đúng là quá nhiều cạm bẫy. Ra đường, chủ động hiền lành bình tĩnh cũng ăn đòn, đầu gấu cũng có khi gặp thằng đầu gấu hơn nó lại tẩn cho một trận còn kinh hơn là hiền, bây giờ phải làm sao các cụ nhỉ :102::102::102:

nav

Xe máy
bọn này cầm đồng tiền của người ta mà không biết câu: "Miếng ăn là miếng nhục nhỉ"?
"Miếng ăn là miếng nhục" - miếng nhục là cục thịt, Cụ đã ăn món "Khâu nhục" của Ba Tàu chưa, ngon đáo để. em là xxx nên em cứ nghĩ thế , thế là ngon, chả lăn tăn gì... :6:.
Ôi.. em cứ nghĩ đến một tương lai trong sáng, khi mà các Cụ lên đường lái xe an toàn chấp hành luật GT nghiêm chỉnh ... khi mà xxxx chả có việc để làm (đi kèm là đói thúi mồm :21:)

Nhưng..... thói đời "nhàn cư vi bất thiện".... phải nghĩ ra " sáng kiến " cho có thu nhập chứ nhỉ... :(

AnhNB

Xe buýt
Em từ Hà Nội lên Thái Nguyên, qua đoạn Đông Anh, lúc đó tầm 12 giờ trưa có chú xe Zin téc biển 29H xxxx cứ chạy từ từ (khoảng 15km/giờ) như là sắp rẽ vào lề đường, em sợ không dám vượt nên chỉ bám đằng sau. Chạy theo khoảng vài chục mét thì có mấy chú đằng sau vượt lên, em thấy vậy cũng vượt, kết quả là thấy một bóng áo vàng từ đâu nhảy ra gom hết cả loạt lại. Sau đây là hội thoại của em:
- Chào anh, kiểm tra giấy tờ hả anh?
- Anh cho xem bằng lái
- Dạ bằng em đây
- Anh phạm lỗi vượt ở đoạn đường cấm vượt, mời anh theo tôi.
- Dạ em có vượt đâu anh
Chú xxx cầm bằng của em sang kia đường em phải đi theo trình bày hoàn cảnh và chìa ảnh của Bác ra cho anh xxx xem.
- xxx: Thế đúng chú vượt không??
- em: Dạ em vượt mỗi phát ạ.
- xxx: Thế chứ, chú cứ cãi anh, thôi bằng lái đây.
- Em: dạ cảm ơn anh.
Em lên xe nhưng lòng vẫn hậm hực nên đi khoảng 1km em vòng lại qua chỗ các chú ấy, y rằng đúng như em phán đoán con Zin tec biển 29Hxxxx lại quay đầu chạy rà rà bên phải đường cách chỗ các chú khoảng vài trăm mét, lần này em không vượt nữa mà chạy theo con xe tec đó khoảng 1 km, nó lại quay đầu và diễn lại trò đó và lại có một loạt xe khác bị gom lại.
Các bác đi đoạn này chú ý nhé, thấy xe nào chạy chậm thì đừng có mà vượt kẻo lại dính đòn oan.
Một kinh nghiệm nữa em thấy là các xe tải rất hay cho mình vượt lúc đoạn có vạch liền, gần chỗ xxx, nếu không cảnh giác là ra đi mát mẻ ngay.
Chúc các bác thượng lộ bình anh.
1. Đang đói nên muốn xóa đói giảm nghèo.
2. Sao cụ ko quay phim lại mà làm ầm lên, để cho chúng nó lộng hành? :mad::mad::mad:

Chỉnh sửa cuối:

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Hay nhể, quả này báo cho VTV về quay mấy phát, rồi đưa cảnh xxx bẫy lên tivi cho người ta bình loạn. Không ở đâu như nhà mình nhể, xxx không đặt nhiệm vụ giúp đỡ lái xe tham gia giao thông an toàn mà toàn là đánh bấy nhau để kiếm tiền
Bác không nghe câu "dột từ nóc dột xuống" hả???

ferrari 599 GTB

Xe tăng
chết thật, ai ngờ mấy ông làm cả trò này, chán quá, ăn rõ lắm mà không thấy chán ...

Chuột lớn

Xe tăng
:21::21::21::21::21:
Nó là đệ của xxx đấy ợ, dây vào nó khác nào dính phải ...... hủi cụ ơi!
Quả lày lần đâầuttiiênn em thấy, thanks cụ chủ thớt.
Trên of đã nhắc A É lần rồi còn gì Ở Hải PHòng.

thich tieu tien

Xe buýt
có cách trị đấy là kiếm ít tiền giả to to vào dúi rồi chuồn nhanh giống ấy không có tg để soi xét đâu mình đang đi kiếm tiền giả đấy :):):)

palm

Xe đạp
:77::77::77:
loạn mất rồi, bác cứ đưa biển số xe lên đây cho các bác mục sở thị, em chả biết xxxx là cái gì cả

ngaydoclap

Xe container
:77::77::77:
loạn mất rồi, bác cứ đưa biển số xe lên đây cho các bác mục sở thị, em chả biết xxxx là cái gì cả
Đố bác định nghĩa được XXXX là gì đấy :102::102::102::102::102::102::102::102::102::102::102: Em đang tích phân đạo hàm bao lâu nay mà chưa ra

ngaydoclap

Xe container
Các cụ có nhớ bài này của cụ nào không ? Trích giảng văn học...

.....
Giữ các việc chẳng qua người nước
Kẻ chức bồi người tước cu li
Thông ngôn kỹ lục chi chi
Mãn đời lính tập trọn vì quan sang

Các hạng thuế các làng tăng mãi
Hết đinh điền rồi lại trâu bò
Thuế chó cũi thuế lợn lò
Thuế muối thuế rượu thuế đò thuế xe

Thuế sản vật thuế chè thuế thuốc
Thuế môn bài thuế nước thuế đèn
Thuế nhà cửa thuế chùa chiền
Thuế rừng tre gỗ thuế thuyền bán buôn

Thuế cả hết phấn son đường phố
Thuế những anh thuốc lọ gầy mòn
Thuế gò thuế bãi thuế cồn
Thuế người chức sắc thuế con hát đàn

Thuế dầu mật thuế sơn mọi chỗ.
Thuế gạo ngô thuế đỗ thuế bông
Thuế tơ thuế sắt thuế đồng
Thuế chim thuế cá khắp trong lưỡng kỳ

Các hạng thuế kể chi cho xiết
Thuế xí kia mới thiệt lạ lùng
Làm cho thập thất cửu không
Làm cho đau đớn khốn cùng chưa thôi
......

Em các cụ đang tích phân xem kết quả thế nào đây.