[Thảo luận] Hịch Giao Thông - Cùng Otofun chung tay xây dựng văn hóa giao thông

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
Bài này của cụ hay, em đã vote cụ rồi.

Để em nghiên cứu nói chuyện với mấy nhạc sỹ của chúng ta kiếm người có giọng đọc hào sảng để thu âm cho oách nhé. Nghe đọc có khi còn hay hơn nữa.

huynhnb8x

Xe hơi
Bài này của cụ hay, em đã vote cụ rồi.

Để em nghiên cứu nói chuyện với mấy nhạc sỹ của chúng ta kiếm người có giọng đọc hào sảng để thu âm cho oách nhé. Nghe đọc có khi còn hay hơn nữa.
Được thế thì còn gì bằng ạ.

oto.giacmoxa

Xe điện
Trời ơi OF đúng là Ngọa Hổ Tàng Long toàn nhân tài ẩn giật chỉ có bớt chút thời gian mà bác viết dc thế này, thật là khâm phục khâm phuc.
PS: cụ đăng ký bản quyền ngay ko táo GT "gặp nhau cuối năm" cướp mất đó!
Cụ ấy post lên đây là có bản quyền rồi, chả thằng nào cướp được (với điều kiện không phải cụ ấy cướp từ người khác, hi hi)

huynhnb8x

Xe hơi
Cụ ấy post lên đây là có bản quyền rồi, chả thằng nào cướp được (với điều kiện không phải cụ ấy cướp từ người khác, hi hi)
Cụ yên tâm, Copyright by Trần Quốc Tuấn , Powerby Huynhnb8x cụ ạ

oto.giacmoxa

Xe điện
Cụ yên tâm, Copyright by Trần Quốc Tuấn , Powerby Huynhnb8x cụ ạ
Cụ nên sử dụng Giấy phép CC để chia sẽ Tác phẩm này đi, thế nào chả có bác biên kịch thích tác phẩm của cụ dựng 1 vở kịch rồi cuối năm chắc Táo giao thông phải mua bản quyền của vở kịch này, kiếm bộn tiền lại giúp ích cho giao thông nữa. Nếu cụ quan tâm vào đây tham khảo. http://dnlaw.com.vn/index.php?f=news&do=detail&id=87

Chỉnh sửa cuối:

trieuth

Xe điện
Bài hịch của cụ hay quá. Em vuốt cụ 1 phát nhá (b)

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
e vote cụ. E cũng có nhiều tâm huyết và thực tâm giống như cụ, mong sao những ai đọc bài này sẽ thể hiện được bằng hành động. e ko mong được nhiều nhưng chỉ dăm ba người cũng được rồi, dần dần sẽ có nhiều người và giao thông sẽ cải thiện hơn.
E biết trên này có nhiều cụ nói thì được, nhưng khi gặp tắc đường cả đoạn dài, thấy xe khác lấn làn vượt lên thì lại nghĩ. "nó đi được ta cũng đi được" và ko "chịu" đi đúng phần đường của mình. lên trên một đoạn gặp xe ngược chiều thế là dồn ứ tắc cục bộ, đã tắc lại càng tắc. Ngẫm mà buồn.
Thà rằng ta chịu khó chậm 1 chút nhưng thực ra là nhanh hơn nhiều, và cái cần là giữ vững được tinh thần, luôn đi đúng luật, thấy người khác vi phạm thì kệ, khi nhiều người như thế thì giao thông sẽ đi vào quy củ.
Ngay cả lúc đi 2b e nghĩ các cụ cũng nên đi vào bên phải đường, dành đường cho oto, biết việc này là khó khi 100% 2b đi lộn xộn, nhưng chỉ cần các ofer làm được điều đó thì giao thông cũng đã bớt đi 1 phần gánh nặng.
Kính!

huynhnb8x

Xe hơi
Cụ nên sử dụng Giấy phép CC để chia sẽ Tác phẩm này đi, thế nào chả có bác biên kịch thích tác phẩm của cụ dựng 1 vở kịch rồi cuối năm chắc Táo giao thông phải mua bản quyền của vở kịch này, kiếm bộn tiền lại giúp ích cho giao thông nữa. Nếu cụ quan tâm vào đây tham khảo. http://dnlaw.com.vn/index.php?f=news&do=detail&id=87
Cảm ơn cụ nhiều, em chỉ quan tâm rằng bài viết này sẽ giúp làm thay đổi ý thức của mỗi người tham gia giao thông ( dù nho nhỏ ). Em post vào Otofun thì cái dòng phía cuối cùng của trang này đã có tác dụng rồi cụ ạ. Mong các cụ đọc xong truyền bá tiếp ạ

LX2768

Xe hơi
Dạ...ạ...ạ.
Kính cụ một ly.

Phamthai

Xe buýt
chả muốn spam đâu, tuy nhiên đọc xong thấy tâm huyết quá, chả có gì, nên mời bác ly rượu nhạt vậy.
Xin phép cụ được phổ biến thêm cho ae nhá..

huynhnb8x

Xe hơi
chả muốn spam đâu, tuy nhiên đọc xong thấy tâm huyết quá, chả có gì, nên mời bác ly rượu nhạt vậy.
Xin phép cụ được phổ biến thêm cho ae nhá..
Cảm ơn cụ, mong cụ phổ biến rộng rãi ạ

Tuanth

Xe máy
huhu hay thiệt nhỉ

xetaybac

Xe tăng
1 bài hay như thế này em nghĩ đáng ra phải có nhiều cụ hưởng ứng chứ nhỉ?
ủng hộ chủ thớt 1 vote

luongtran38

Xe buýt
em rót cho cụ 1 ly rồi nhá ! cũng hay cụ ợ8-|