Hết Honda SH Smartkey lại đến Piaggio Liberty ABS

ngokietquan

Xe đạp
Cụ ơi em chạy qua cả 2 rồi, xe máy cũng chỉ để đi chợ thôi, nên mất tiền ngu vào đó làm gì, cụ đừng nghĩ là em bảo cụ ngu, tội em ra :)
Cụ thích ảnh thật thì em chụp cho ko cụ lại bảo em phán :))[/QUOTE]
Ảnh thì muốn bao nhiêu chả có cụ ơi , quan trọng mọi người chia sẽ cho nó thật để a e tren oto fun chọn cho thật phù hợp với mình

xtitan

Xe buýt
Cụ ơi em chạy qua cả 2 rồi, xe máy cũng chỉ để đi chợ thôi, nên mất tiền ngu vào đó làm gì, cụ đừng nghĩ là em bảo cụ ngu, tội em ra :)
Cụ thích ảnh thật thì em chụp cho ko cụ lại bảo em phán :))
Ảnh thì muốn bao nhiêu chả có cụ ơi , quan trọng mọi người chia sẽ cho nó thật để a e tren oto fun chọn cho thật phù hợp với mình[/QUOTE]

Ảnh và thích thì cả đăng ký xe đã đủ kỹ chưa bạn nhỉ, đừng áp đặt ai cũng sống ảo giống bạn thế chứ :)

ngokietquan

Xe đạp
Ảnh thì muốn bao nhiêu chả có cụ ơi , quan trọng mọi người chia sẽ cho nó thật để a e tren oto fun chọn cho thật phù hợp với mình
Ảnh và thích thì cả đăng ký xe đã đủ kỹ chưa bạn nhỉ, đừng áp đặt ai cũng sống ảo giống bạn thế chứ :)[/QUOTE]
sống ảo thì cụ cần chụp cái gì cho cụ xem nào , lên đây là để chia sẽ chứ ko phải ra vẽ cụ ơi giàu ra gom à , đúng a hùng bàn phím

xtitan

Xe buýt
Ảnh và thích thì cả đăng ký xe đã đủ kỹ chưa bạn nhỉ, đừng áp đặt ai cũng sống ảo giống bạn thế chứ :)
sống ảo thì cụ cần chụp cái gì cho cụ xem nào , lên đây là để chia sẽ chứ ko phải ra vẽ cụ ơi giàu ra gom à , đúng a hùng bàn phím[/QUOTE]

Tranh luận với trẻ ranh giống bạn mệt quá, bắt bẻ câu chữ kiểu nhỏ nhen :))

Bạn bảo mình đừng phán thì mình bảo chụp cho bạn xem là mình không phán, giờ bạn lại dỗi dằn làm mình làm mẩy kiểu "ra vẻ giàu", mình chịu, xin phép không tiếp chuyện bạn nữa, chả đi đến đâu với thanh niên sống ảo bây giờ =))

Bạn còn trẻ tuổi, nếu không có cái xe để oai với chúng bạn thì đừng tự ti bạn ạ, mình đã đi thì nói thật là đã đi, chứ ra vẻ cái gì, bạn ngẫm lại đi xem ai là anh hùng bàn phím ở đây :))

Chúc bạn vui

ngokietquan

Xe đạp
sống ảo thì cụ cần chụp cái gì cho cụ xem nào , lên đây là để chia sẽ chứ ko phải ra vẽ cụ ơi giàu ra gom à , đúng a hùng bàn phím
Tranh luận với trẻ ranh giống bạn mệt quá, bắt bẻ câu chữ kiểu nhỏ nhen :))

Bạn bảo mình đừng phán thì mình bảo chụp cho bạn xem là mình không phán, giờ bạn lại dỗi dằn làm mình làm mẩy kiểu "ra vẻ giàu", mình chịu, xin phép không tiếp chuyện bạn nữa, chả đi đến đâu với thanh niên sống ảo bây giờ =))

Bạn còn trẻ tuổi, nếu không có cái xe để oai với chúng bạn thì đừng tự ti bạn ạ, mình đã đi thì nói thật là đã đi, chứ ra vẻ cái gì, bạn ngẫm lại đi xem ai là anh hùng bàn phím ở đây :))

Chúc bạn vui[/QUOTE]

Mình cũng xin trả lời lần cuối , nếu bạn tự cho mình lớn thì khi chia sẽ cho nó dễ nghe đừng có dùng từ ngu để nói a e đã từng mua SH , bạn từng đi và mình cũng đang đi điều này ko có gì to tát như cụ nói cần phải chụp hình này nọ . Lên đây là để tìm vuj chứ ko ai muốn chứng tỏ đâu cụ ạ , mình xin lỗi nếu để cụ hiểu lầm vì những việc này cũng ko hay ho gì

Em cũng vừa mới rước 1 em màu trắng. Theo cảm nhận của em như sau:
+ Máy móc em hơn đời trước, em từng đi qua V3ie bản ý. Thấy em và lướt hơn
+ Xăng cộ, bảo trì...Em không care lắm vì e đã từng đi qua Xipo và Satria của Suzuki rồi(có sao nói vậy, mấy cụ đừng gạch đá em):D, nên e nghĩ độ ăn xăng và hư hỏng thì thể nào vượt qua được Suzuki.
+ Em đang đi con AB, cảm giác lái Lib sướng hơn, xe đầm, dừng tại chỗ thì tiếng máy kêu to hơn AB, nhưng khi chạy thì lại êm hơn AB
Nói chung em thấy ổn với con xe này, đó điều em ko vừa ý cái yên quá cứng và phuộc trước, phuộc sau cực kỳ cứng và khó chịu mỗi khi đa qua đường gồ ghề, có cụ nào bị như em ko? Em đi qua Lib đời trước kết nhất cặp phuộc trước và sau. Nhưng đời này ko vừa ý tý nào, có cụ nào bị hay tư vấn giùm em phát nhé.

Kimphung

Xe hơi
Nếu vậy bác mua Sh thôi :) Sh nhập thì đáng nói chứ Việt Nam thì nhựa rung kêu rè rè, chưa kể thêm chục triệu tiền ngu , lót tay, ... cho đại lý :)
Chịu bác sh mà nhựa rung kêu rè rè, cái nón bh bác kêu thì có, đừng nói về tiếng kêu, động cơ,,và mức tiêu thụ xăng vì mấy cái này vespa không mạnh đâu.
Chốt: ai thích lãng mạn chọn vespa, ai thích thực dụng chọn sh ( lên coi giá xe cũ mà có dự trù về kinh tế khi đổi xe nhé)

thangngo

Xe tăng
cá nhân chạy sh việt đã 2 năm rưỡi chưa thấy nhưa rung rè rè gì cả, xe nào kêu chắc tháo ra tháo vào hoặc đã va chạm

xichlo2013

Xe hơi
Chào bác.
- Như mô tả remote chỉ hoạt động trong bán kính 2m thì chức năng tìm xe hơi bị thừa.
- Em đang dùng loại remote có thể khởi động, tắt máy, tìm xe,....trong bán kính hơn 25m.
- Chức năng khóa cổ vẫn phải dùng tay (vì đang chạy lỡ bấm nhầm khóa cổ thì ...)
Lại anh hùng bàn phím à ? Chức năng tìm xe của SH 2015 mình đã test thử cách xa trên 50m bấm tìm vẫn kêu ầm ầm nhé,
Còn remote để khởi động xe trong bán kính 2m là chuẩn rồi còn gì