hepl !!!!Nhờ các kụ giúp em cho ý kiến về xe cruze ls

tungsurvey

Xe máy
Hôm qua em đã mang xe lên thẳng nhà máy GM Thanh trì rồi các kụ ạ, vào đó các nhân viên hướng dẫn rất nhiệt tình, em ghi tất tần tật các bệnh của xe em vào tờ khai sau đó có nhân viên mang xuống xưởng cho bộ phận kỹ thuật, em đánh xe vào xưởng, ngổi đợi. gần 1 tiếng đồng hồ thợ sửa chữa phán đoán ra bệnh xe em côn không cắt và họ thay cái gioăng gì đó bé xíu, rồi đổ dầu côn, một người cứ đạp côn liên tục người kia chỉnh chỉnh cái gì đó em chả hiểu, sau đó nằm ườn tháo tháo cái gì đó. em chẳng quan tâm vì chẳng hiểu gì. 1 tiếng sau họ mang ra đi kiểm tra xung quanh nhà máy, và ko còn bênh nữa bàn giao xe cho em. công nhận em đi thử thấy ngọt như lúc mới mua. trước khi về họ nói trong trường hợp nếu xảy ra như trước thì phải mang lên để tháo máy ra thay cái gì nữa em cũng không nhớ lắm. các kụ cho em hỏi nếu như vậy em có cho tháo máy ra không hay là bắt đền thay máy mới. chứ xe mới ko được sửa máy các kụ nhỉ? các kụ cho em ý kiến với ạ.

heroesdaubu

Xe điện
Bựa nhể? Số cụ quá nhọ rồi. Xe mới thế mà đã bị

hn03

Xe điện
Mua bảo hiểm, mở bình nắp bình xăng châm lửa hút thuốc giống thằng Malaixia cụ ạ. Nhọ cho cụ quá đi

chebonmua

Xe buýt
Về hãng kt thôi cụ ạ , lỗi lớn thì đổi là đc mà .Nếu fai thay gì đó thì đúng là quá nhọ :D

nangct

Xe tăng
100 % xư cụ chêt côn, cụ đi xe số sàn vẫn hay mớm côn rồi, cháy côn nên ko vào được. thay má côn > 2t là ok mất thời gian khoảng 2 ngày rồi