Hẹn hò giao lưu chụp ảnh cuối tuần

Trạng thái
Thớt đang đóng

khoaviet

Xe tăng
Đã bẩu là cho ảnh lên thể nào cũng bị ném đá vỡ đầu mà,nên mấy anh em không ai dám bốt ảnh lên đâu
thôi post tạm cái ảnh chống xì pam,ảnh này không phải là ảnh đi cùng hội hẹn hò nhé(b)(b)

harrybmv

Đi bộ
em cung mun tham gia

chao bac em rat thich chup anh va muon hoc hoi them, lieu cuoi tuan co the hen bac chup anh o Ho Tay duoc k nhi? em la girl, rat thich duoc lam mau de co duoc nhung tam anh dep hi hi:P

GiaoThongTài khoản đã xác minh

Em vẫn hành quân...
Website
www.duocphuha.com
chao bac em rat thich chup anh va muon hoc hoi them, lieu cuoi tuan co the hen bac chup anh o Ho Tay duoc k nhi? em la girl, rat thich duoc lam mau de co duoc nhung tam anh dep hi hi:P
Bạn gái này trước khi chơi với hội chụp ảnh thì nhớ gõ tiếng Việt có dấu trước nhé. Nếu bạn muốn thử gõ tiếng Việt thì bấm vào phím EDIT trong bài viết trên.

cho_xem_giay_to

Xe điện
hẹn em đúng 15h ngày 18-10 gặp em ở hồ tây nhé! a chụp em kỷ niệm 500 kiểu!:69::69::69::69::69::69:

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Đã bẩu là cho ảnh lên thể nào cũng bị ném đá vỡ đầu mà,nên mấy anh em không ai dám bốt ảnh lên đâu
thôi post tạm cái ảnh chống xì pam,ảnh này không phải là ảnh đi cùng hội hẹn hò nhé(b)(b)
Mẫu xinh, cười hơi lè lưỡi lại càng xinh. Mỗi tội ảnh này để DOF mỏng không hợp lý, nhìn hoa hết cả mắt.

khottabit

Xe container
Ảnh chụp ở CVA sao lại sợ ném đá vỡ đầu hả mấy kụ
Tuần này em ở nhà chán quá, treo cái ảnh xem chơi vậy :mad:

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em treo thử 1 cái chiều nay chụp. Linh tính cho em biết thể nào cũng có Hội hẹn hò trên này. Hóa ra đúng thật.

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Em treo thử 1 cái chiều nay chụp. Linh tính cho em biết thể nào cũng có Hội hẹn hò trên này. Hóa ra đúng thật.

Em đâm cụ phát nhá.
Mẫu xinh và được cái (hình như) là chụp tự nhiên ko setup. Nhưng mà xung quanh mẫu lắm bộ phận linh tinh thừa thãi quá (cái que sắt, ku trẻ con, 1/2 đồng chí nam thanh niên, 1/6 đồng chí nữ thanh niên,...), em cũng chưa hiểu sao ảnh này lại chuyển sang đen trắng?
Theo em cái này cụ nên mở khẩu hết cỡ và zoom hoặc crop chặt vào để loại bỏ các chi tiết thừa... cho nó bớt tính lưu niệm.

Thế này chẳng hạn

hiep luc

Xe điện
Website
hieplucjsc.fpt.in
Ảnh chụp ở CVA sao lại sợ ném đá vỡ đầu hả mấy kụ
Tuần này em ở nhà chán quá, treo cái ảnh xem chơi vậy :mad:

Ném đá Cụ khốt tí

Ảnh đẹp nhưng Không nên để cái mép hàng rào tạo thành đường thẳng cắt ngang đầu mẫu. Đã xoá phông thì xoá luôn cả cái rào đấy cũng được

khottabit

Xe container
Ném đá Cụ khốt tí

Ảnh đẹp nhưng Không nên để cái mép hàng rào tạo thành đường thẳng cắt ngang đầu mẫu. Đã xoá phông thì xoá luôn cả cái rào đấy cũng được
:102:Lại bài bố cục đây. Từ lúc kụ chỉ cho cái hàng rào em cứ thấy chướng thế nào ấy thật, trước chả thấy gì
Thanks kụ với kụ Es đã chỉ bảo :6:

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Em đâm cụ phát nhá.
Mẫu xinh và được cái (hình như) là chụp tự nhiên ko setup. Nhưng mà xung quanh mẫu lắm bộ phận linh tinh thừa thãi quá (cái que sắt, ku trẻ con, 1/2 đồng chí nam thanh niên, 1/6 đồng chí nữ thanh niên,...), em cũng chưa hiểu sao ảnh này lại chuyển sang đen trắng?
Theo em cái này cụ nên mở khẩu hết cỡ và zoom hoặc crop chặt vào để loại bỏ các chi tiết thừa... cho nó bớt tính lưu niệm.

Thế này chẳng hạn

Cám ơn cụ Esp nhiệt tình đâm ảnh. Đi chụp về vội quá, lại bận chuẩn bị cho vụ off Ba Vì sáng sớm hôm sau nên không kịp PS hay crop gì cả. Cứ tống hết lên Picasa rồi tính sau.

Mẫu nhà OF mình tất nhiên là xinh rồi, cụ còn lạ gì mẫu nữa. Chính xác em chụp tự nhiên ko setup, em thích chụp kiểu này hơn. Em đang đi ngược trên cầu thang nên bắn nhanh được 1 phát.

Khẩu em mở hết cỡ của ống fix 50 là 1.8 rồi. Ống fix nên không có zoom.

Thấy không khi có phần trầm lắng, em up tạm ảnh lên để khuấy động anh em.

Ảnh đen trắng vì lúc đấy em chuyển chế độ đen trắng nên quên chưa setup lại. :21: Cái này lỗi lớn.

Ảnh cụ crop rất chuẩn. Em cảm ơn cụ nhiều. (b) Mời cụ vốt-ka nhưng chưa được cấp hạn mức nên khất lần sau ạ.

Chỉnh sửa cuối:

khoaviet

Xe tăng
ảnh 3 vì đâu,cho lên đi các bác ơi(b)(b)

khottabit

Xe container
Em đang chờ ảnh các kụ thu hoạch được trên Ba Vì đây :6:

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com

Especen

Xe container
Website
www.especen.vn
Mẫu nhà OF mình tất nhiên là xinh rồi, cụ còn lạ gì mẫu nữa.
Ảnh cụ crop rất chuẩn. Em cảm ơn cụ nhiều. (b) Mời cụ vốt-ka nhưng chưa được cấp hạn mức nên khất lần sau ạ.
Biết mẫu rồi nên cứ phải nhắm mắt nhắm mũi khen xinh như thật ấy chứ, không quen thì còn đâm nữa... hihi
Voka cụ cứ trả dần làm nhiều lần thì... càng tốt... (l)

quynhptt

Xe máy
Biết mẫu rồi nên cứ phải nhắm mắt nhắm mũi khen xinh như thật ấy chứ, không quen thì còn đâm nữa... hihi
Voka cụ cứ trả dần làm nhiều lần thì... càng tốt... (l)
èo, cụ nhớ đấy nhá..Nhắm mắt vẫn đâm ác thía này cơ mừ :'(

vietnam123

Xe tăng
Website
www.facebook.com
Nhà Esp đâm mẫu của em còn dã man hơn đâm ảnh của em thế hả?

Ảnh Ba Vì nhiều lắm, em show đến lần sau đi off sau vẫn chưa hết hàng cơ.

Gặp em giữa rừng Quốc gia Ba Vì

Trạng thái
Thớt đang đóng