Chi hội Hẹn ăn trưa - Chơi tối - Du hí -Chém gió FORD LASER FAMILY - FLF (phiên bản 2014)

dmdviet

Xe cút kít
Lão "tóc vẫn còn sanh nắm" cũng khai thật với cháu nà...chưa vợ.
Nhưng, 2 ông chưa vợ đều bơi ở "Tiên Sa" mà không gặp cô tiên nào cả.
Buồn lắm!
Xin ý kiến chỉ đạo của chủ tịch?
Lão Thắng với cháu xin thề là...luôn lắng nghe; tiếp thu......để hy vọng có cô nào đó còn thương ạ.
E thích lão này rồi đấy . Vì vậy cho e đăng ký 4 chân vào đây được ko .

htlongbien

Xe điện
Em kéo nội dung ở bên này về đây

http://www.otofun.net/threads/722648-em-can-xin-mua-logo-otofun/page5
.........
Em ở chi hội FLF bên hội nhà Ford
Em đang có logo OF- em không kinh doanh bán- cho thuê và cũng không có điều kiện để phát miễn phí được. Em chỉ xin phép có ý kiến thế này, rất mong cả nhà ủng hộ
Cá nhân em thấy khá nhiều cụ có ý tứ muốn có logo OF (điều rất mừng); nhà FLF chúng em có Quỹ Từ thiện FLF và những người bạn; cũng sắp tới chúng em có tổ chức chương tình riêng nữa. Em nói thế các cụ cũng hiểu phần nào ý của em.
Vừa là các cụ có logo cũng là làm từ thiện- cụ nào có nhu cầu thì em sẽ gởi và rất mong cụ ủng hộ quỹ Từ thiện chúng em- con số cụ thể mời cụ chém thẳng vào thớt nhà chúng em qua đường llink
http://www.otofun.net/threads/617940-hen-an-trua-choi-toi-du-hi-chem-gio-ford-laser-family-flf-phien-ban-2014/page37
Chân thành cảm ơn các cụ quan tâm và ủng hộ

.....Logo OF mà chi hội FLF đang có sẵn để ở khu vực Thanh Xuân và Long Biên
Thông tin ủng hộ Quỹ Từ thiện FLF và những người bạn thông qua logo OF được bên FLF chúng em ghi rõ trên thớt nhà.
Nếu có cụ nào có chuyện tế nhị thì inbox cho em; inbox của em sẽ được anh em trong chi hội cùng xem để minh bạch tài chính......

Chỉnh sửa cuối:

phamson123

Xe tăng
E cần 1 cái logo otofun. Nhà e ở Thanh Xuân thì thế nào cụ?

htlongbien

Xe điện
E cần 1 cái logo otofun. Nhà e ở Long Biên thì thế nào cụ?
<br />
<br />
Có ngay có ngay, cụ cho em số đt rm sẽ ship đến, cụ ủng hộ quỹ bao nhiêu, nếu cụ ko ngại thì cứ viu lên đây ah, em chỉ nhận rồi đưa về quỹ chung ah

htlongbien

Xe điện
E cần 1 cái logo otofun. Nhà e ở Thanh Xuân thì thế nào cụ?
<br />
<br />
Có ngay có ngay, cụ cho em số đt và sẽ ship đến, cụ ủng hộ quỹ bao nhiêu, nếu cụ ko ngại thì cứ viu lên đây ah, em chỉ nhận rồi đưa về quỹ chung ah. Cảm ơn tấm lòng các cụ nhiều ah.

htlongbien

Xe điện
Em cũng nhiều việc nên ko vào kiểm tra ở đây thường xuyên được; trả lời hơi chậm tý mong các cụ thông cảm- để nhanh hơn thì nhắn thêm cho em 1 tin để em biết em vào check luôn: htlongbien: 0913582443.
Em cảm ơn.

dmdviet

Xe cút kít
Em đồng ý với logo truyền thống của cụ htlongbien;
phận nữ em không hiểu nhiều lắm- có lấy thêm cũng về để dành dán cho mít sói nhà em khi phải sơn sửa; của ít lòng nhiều mong các cụ bên FLF thông cảm; em gửi Quỹ từ thiện nhà FLF 250K nhé; em lấy 01 cái thôi.
Em ở Hà Đông- em sẽ nhắn tin đt cụ ht để hẹn chuyển cho em nhé.
Chúc các cụ bữa tối ngon miệng!

htlongbien

Xe điện
Vâng, thay mặt Quỹ từ thiện FLF và những người bạn cảm ơn mợ dmdviet nhiều nhiều ah
Chúc mợ và gia đình luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn

zic.zac

Xe đạp
Thông tin về cái Quỹ đấy xem ở đây ý cụ nhỉ?

htlongbien

Xe điện
Thông tin về cái Quỹ đấy xem ở đây ý cụ nhỉ?
Đã public đưa về thớt nhà rồi; lại là thành viên của nhà nữa nên cụ yên tâm; chi đi làm từ thiện tiền triệu chứ ko đi lừa đảo gì đâu. Cụ có ủng hộ quỹ nhà em qua logo được không? Chắc cụ quan tâm điều này vì có ý tứ ủng hộ à; vâng mời cụ public luôn ở đây đi ah.

zic.zac

Xe đạp
Thú thật E định ủng hộ thôi chứ không định lấy logo hoặc các cụ có quý mến thân tặng thì E cũng xin cất đi làm kỷ niệm chứ không dán xe vì E ko thích dán cái gì lên xe. Trở lại vụ từ thiện thì E cũng như các cụ cũng muốn tham gia ủng hộ, hỗ trợ việc gì đó với ai đó ... nhưng cụ thể là cái gì thì E đó là câu hỏi mà E đang muốn hỏi (xin lỗi nếu hơi kỹ tính quá thì đó là vì bệnh nghề nghiệp - E là dân tài chính) hoặc nếu chỉ là tạm thời hình thành quỹ và sẽ sử dụng tùy vào từng đợt sẽ có thông báo sau thì cũng là một hướng đối với các quỹ, hay ít nhất E cũng chưa tìm thấy thông tin số tài khoản để chuyển khoản :D.

htlongbien

Xe điện
Thú thật E định ủng hộ thôi chứ không định lấy logo hoặc các cụ có quý mến thân tặng thì E cũng xin cất đi làm kỷ niệm chứ không dán xe vì E ko thích dán cái gì lên xe. Trở lại vụ từ thiện thì E cũng như các cụ cũng muốn tham gia ủng hộ, hỗ trợ việc gì đó với ai đó ... nhưng cụ thể là cái gì thì E đó là câu hỏi mà E đang muốn hỏi (xin lỗi nếu hơi kỹ tính quá thì đó là vì bệnh nghề nghiệp - E là dân tài chính) hoặc nếu chỉ là tạm thời hình thành quỹ và sẽ sử dụng tùy vào từng đợt sẽ có thông báo sau thì cũng là một hướng đối với các quỹ, hay ít nhất E cũng chưa tìm thấy thông tin số tài khoản để chuyển khoản :D.

Dạ, thay mặt nhà FLF em xin được tiếp thu ý kiến của cụ và xin được gải thích rõ hơn tới toàn thể các cụ/mợ ah:

Chi hội FLF (Ford) ngoài Quỹ công đoàn còn có "Quỹ tự thiện nhà FLF và những người bạn". Hiện nay quỹ này xây dựng từ nguồn anh em trong chi hội đóng góp- ủng hộ hoặc tiết kiệm chi từ một số hoạt động của chi hội hoặc qua việc anh em mua hàng về bán ....Quỹ này đã từng sử dụng ủng hộ một số chương trình như Nậm Ban- Pa Ủ của diễn đàn và trực tiếp nhà FLF có tham gia trực tiếp chuyến đi bằng cả sức người và sức của; Ủng hộ đóng góp nho nhỏ vào Chương trình điểm trường xã Chí Cà- Xín Mần- Hà Giang năm 2013 và Lâm Bình- Tuyên Quang 2014 của chi hội Team RS; Từ thiện cá nhân một số trường hợp mà chi hội tự xác minh...
Quỹ từ thiện nhà FLF và những người bạn hoạt động có Trưởng ban là cụ Adesign và có Ban Từ thiện nhà FLF
Năm 2014 này chi hội FLF đang lên kế hoạch để làm những trương trình lớn hơn- riêng tư và cụ thể hơn. Để làm được điều đó chi hội FLF rất cần có sự chung tay từ cộng đồng các cụ/mợ. Do chương tình đang ở giai đoạn lên kế hoạch nên xin phép chưa Viu thời điểm này được

Dù có làm gì đi nữa thì Quỹ này hoàn toàn public về nguồn thu chi trong chi hội vì có thành lập Ban và trưởng ban, thủ quỹ...và luôn mong muốn nhận được từ các nguồn thiện nguyện để triển khai thực hiện việc chia sẻ tới các tổ chức cá nhân khi được nghị quyết thực hiện của nhà FLF
Em xin cảm on các cụ/mợ đã ủng hộ chia sẻ

htlongbien

Xe điện
Thay mặt nhà FLF; Quỹ từ thiện FLF và những người bạn- chân thành cảm ơn tình cảm, tấm lòng của các cụ/mợ đã ủng chia sẻ với Quỹ từ thiện FLF; những tấm lòng của các cụ chắc chắn sẽ được sử dụng minh bạch-đúng mục đích với tên quỹ của nó.

Em xin biểu trung ảnh 2 cụ ủng hộ- tên thì các cụ ấy đề nghị ko nêu nên chúng em xin phép ko ghi rõ; các cụ ấy chỉ đồng ý cho pọt ảnh làm chứng thôi ah.

Ủng hộ Quỹ từ thiện nhà FLF và tiếp nhận logo ngay tại cổng Bệnh viện Hữu nghị Việt Đức; cụ ủng hộ đeo balo đứng bên phải ảnh

Ủng hộ Quỹ từ thiện nhà FLF và tiếp nhận logo tại Nguyễn Văn Cừ- Long Biên; cụ ủng hộ mặc áo phông trắng cộc tay đứng bên trái ảnh

Em; htlongbien: 0913582443.

htlongbien

Xe điện
Chương trình trung thu FLF 2014

Để đón 1 trung thu vui vẻ và ý nghĩa cho các F 1, qua đó cũng là dịp để các thành viên nhà FLF ngồi lại với nhau hàn huyên đôi câu chuyện, nhâm nhi chén trà, ăn miếng bánh nướng, bánh dẻo và hòa cùng các con để đc sống lại ký ước tuổi thơ.
- Địa điểm: BTC đang đi khảo sát 1 số điểm để lựa chọn và sẽ thông báo khi chọn đc địa điểm phù hợp.
- Thời gian: tổ chức vào 17h thứ 7 ngày 6 tháng 9; tức ngày 13 tháng 8 âm lịch.
Chương trình:
17h:00 các thành viên có mặt tại địa điểm
18h30 ăn tối
19h45 bắt đầu tổ chức chương trình trung thu FLF gồm: phát quà, múa lân.......
23h00 kết thúc chương trình
Các hoạt động diễn ra trong lễ trung thu FLF
1/ Làm đèn ông sao - tất cả các thành viên FLF và những người bạn
2/ Làm bánh dẻo - Tất cả các F1 nhà FLF và những người bạn. Các con làm đc bao nhiêu bánh bố mẹ mua hết, sau đó trừ tiền nguyên vật liệu còn lại xung quỹ (Nguyên liệu và khuôn đc chuẩn bị bởi gia đình Dũng mỗ).
3/ Thi keo co
4/ Múa Lân
5/ Trưng bày mâm ngũ quả
6/ Tặng quà cho các con
7/......
Các cụ, mợ đăng ký tham gia chương trình ở thớt đăng ký giúp e để BTC còn nên cỗ và quà tặng cho các con.