Chi hội Hẹn ăn trưa - Chơi tối - Du hí - Chém gió FORD LASER FAMILY - FLF (nhà số 4)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Lão này hết "lâu lâu mới đểu" chuyển sang đểu hẳn rùi
E thích Lam vs Lữ hơn

Cháu có ý kiến thế này, ko biết có hợp lẽ phải hay không: trong lúc các cháu chơi trung thu có thưởng thì phụ huynh các cháu chơi thượng thu có thưởng. Chả hạn: đấu vật/Oánh võ/Kéo co. Lam chơi Lam, Lữ chơi Lữ. hì hì hì :D

htlongbien

Xe điện
Cháu có ý kiến thế này, ko biết có hợp lẽ phải hay không: trong lúc các cháu chơi trung thu có thưởng thì phụ huynh các cháu chơi thượng thu có thưởng. Chả hạn: đấu vật/Oánh võ/Kéo co. Lam chơi Lam, Lữ chơi Lữ. hì hì hì :D
Ý tưởng lão này quá hay, với điều kiện lão phải có mặt và có tham gia với tư cách VĐV chứ ko phải CĐV hay Trọng tài! Em sẽ cố tìm đến lão để đấu kiếm vại bia đới!

matmo

Xe tăng
Ý tưởng lão này quá hay, với điều kiện lão phải có mặt và có tham gia với tư cách VĐV chứ ko phải CĐV hay Trọng tài! Em sẽ cố tìm đến lão để đấu kiếm vại bia đới!
Chơi thì phải công bằng, cháu là hạng muỗi (50-55kg), cụ chắc hạng 80 kí lô. Hội có cụ nào hạng muỗi ko ạ?

Tahknct

Xe buýt
Nhà e đki:
Người lớn: 2
F1 nam: 1
F1 nữ: 1

CMT

Xe tải
Có cháu hạng dưới 50Kg :D Cháu đang cân đối lịch để tham gia vụ này, sẽ confirm sớm ạ.

htlongbien

Xe điện
Nhà e đki:
Người lớn: 2
F1 nam: 1
F1 nữ: 1
OK nhà cụ Tahknct!

Có cháu hạng dưới 50Kg :D Cháu đang cân đối lịch để tham gia vụ này, sẽ confirm sớm ạ.
Rất mong cụ bố trí được lịch và confirm sớm cho kịp kế hoạch của BTC!

Chơi thì phải công bằng, cháu là hạng muỗi (50-55kg), cụ chắc hạng 80 kí lô. Hội có cụ nào hạng muỗi ko ạ?
Khó òi khó òi, BTC định chơi bài bốc thăm cụ ơi! cụ mà bốc phải dầu gió hoặc linhngan0609 thì em, thì em chả dám nói trước điều gì đâu!:((

hungnapoli

Xe tải
Có lẽ chỉ nên tổ chức một trận đấu giữa Linhngan0609 và Phongdaugio thôi,đằng nào 2 lão này chả kẻ nhất người nhì,các trận khác chỉ mang tính chất thủ tục thôi.
OK nhà cụ Tahknct!

Rất mong cụ bố trí được lịch và confirm sớm cho kịp kế hoạch của BTC!

Khó òi khó òi, BTC định chơi bài bốc thăm cụ ơi! cụ mà bốc phải dầu gió hoặc linhngan0609 thì em, thì em chả dám nói trước điều gì đâu!:((

htlongbien

Xe điện
Trên cơ sở địa điểm do BTC đã nêu ra, theo kế hoạch bóng bàn thu được: 100% ý kiến viu lên đều đồng ý với địa điểm Minh Hải. Sáng nay BTC đã đến thảo luận và thống nhất, đặt bàn, địa điểm với Sinh thái Minh Hải. Rất mong sớm nhận được đăng ký của các nhà để BTC chuẩn bị các nội dung kịp thời và hợp lý với số lượng!

htlongbien

Xe điện
Xin được thông báo: BTC đã mượn được trống cái và đầu lân phục vụ cho buổi biểu diễn tối trung thu nhà FLF; công việc bây giờ là: 1. mợ Tam Nguyenthanh khi cùng đi mua đồ quà tặng thì mua thêm 1 mặt nạ chũ Tễu và quạt mo nhé. 2. Mời cụ nào đó đăng ký nhận điều khiển lân ngày hôm đó, phần đánh trống thì cơ bản em đảm nhận được, mời các cụ/mợ chém tiếp nào!

Em xin pót thêm phần ý kiến mợ tâm
"""E xin bổ sung thêm phần khai mạc: Sau khi nạp năng lượng,vui chơi,đua xe,ngắm cảnh,...Chậm nhất là 19h các thành viên tập trung đầy đủ tại sân chính,bên mâm cỗ hoa quả đón trăng.BTC sẽ tuyên bố khai mạc trong tiếng vỗ tay,pháo phọt,nền nhạc bài hát THÙNG THÌNH . Đây cũng sẽ là bài hát tập thể mở màn cho đêm Đón trăng.Tất cả các F1 phải thuộc bài hát này(quá dễ).Trước khi chuẩn bị khai mạc sẽ tập hợp F1 để dượt lại một lần cho ăn ý bài hát này.E sẽ post lên ngay để chung một nền nhạc.http://nhacso.net/nghe-nhac/thung-thinh.W19WVEZb.html."""

htlongbien

Xe điện
Danh sách BTC đăng ký tham dự Chương trình Trung thu nhà FLF
Update đến thời điểm 12h, ngày 09-9

Mã:
WWW.OTOFUN.NET		FORD LASER FAMILY (FLF)							
					Email: fl19052012@gmail.com;				
					facebook: FORD LASER FAMILY				
TT	Tên gọi cơm	Nick chém	Thường lượn ở	Số dây chuối	Logo LF số	Khác	                   Người lớn	            Trẻ em	
								                                                                                                          Nam	Nữ
							                                                                                      24	                   13	          11
1	Mr Huy Thông	htlongbien	Long Biên	0913562443	01	29Z.0293	2	1	1
2	Mr Văn Anh	Adesign 	Thanh Xuân	0986638319	02	29A- 476.28	2	1	1
3	Anh Tuấn	Tuấn Tâm 	Thanh Xuân	0904151104	03	29T-0446	2	1	1
4	Anh Thắng	Linhngan0609	Long Biên	0904088177	26	Ever 29A 073 22	2		2
5	Anh Phong	dầu gió	Hoàn Kiếm	0915386668	32	Sorento 30Z- 6162	2	1	1
6	Mợ Huế	Huế Teana	Long Biên	0947516888	19	Teana 29A 337 73	2	2	
7	Phuong Hoang Thuy		Còn lâu mới nói				2	2	1
8	Mợ Sáng	kutom	Cầu Giấy	0985790989	05	29U 3941	2	1	1
9	Tahknct	Long Biên	09		2	1	1
10	Anh Hiệu	hihodu 	Hoàng Quốc Việt	0916608080	10	29T-6841	2	1	
11	Anh Quang	Xe bo 4 banh 	Thanh Xuân	0946638088	11		2	2	
12	Anh Toản	Toản Ếch	Thanh Xuân	0913076075	33	30Z 0588	2		2

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

matmo

Xe tăng
Cảm ơn cụ HT đã nhắn triệu tập!
Vụ trung thu này xin cụ để cháu 50/50. Nghĩ mãi mới nhớ cháu còn có mấy cô cháu gái là còn tuổi trung thu. Nếu cháu thuyết phục được bố mẹ các cháu cho đi chơi với ông bác đáng kính thì cháu sẽ đến "đột ngột". Mọi chi phí tài chính cháu thề sẽ nộp đủ theo nghị quyết của hội (nếu lừa được bố mẹ chúng nó :D).
Mong các cụ thông cảm nhé!

htlongbien

Xe điện
Cảm ơn cụ HT đã nhắn triệu tập!
Vụ trung thu này xin cụ để cháu 50/50. Nghĩ mãi mới nhớ cháu còn có mấy cô cháu gái là còn tuổi trung thu. Nếu cháu thuyết phục được bố mẹ các cháu cho đi chơi với ông bác đáng kính thì cháu sẽ đến "đột ngột". Mọi chi phí tài chính cháu thề sẽ nộp đủ theo nghị quyết của hội (nếu lừa được bố mẹ chúng nó :D).
Mong các cụ thông cảm nhé!
Cụ có "chị Hằng" đi cùng thì còn giề bằng!

htlongbien

Xe điện
Cập nhật đến 11h, ngày 13-9; Số thành viên đã đăng ký tham gia Chương trình " Trung thu của nhà FLF" BTC đã tổng hợp là: cụ/mợ; 41; F1: 42 (trong đó có 23 Nam và 19 Nữ)

TM BTC xin đóng danh sách F1 về quà rước đèn. Người lớn thì BTC vẫn chào đón các cụ/mợ nhà FLF đăng ký tiếp, thời gian chốt trước 16h ngày hôm nay!

Em xin viu lại nội dung
Đối với các gia đình chưa kịp đăng ký :
- BTC rất hiểu và thông cảm,vì các gia đình cũng cần phải sắp xếp công việc ,thời gian...chắc chắn để đảm bảo có thể tham gia đc với FLF vào ngày "Trung thu FLF - 2013" đc hay không nên đã trễ nải trong việc đăng ký với BTC.Nhưng để đảm bảo có một chương trình VUI-Ý NGHĨA và CHỐNG LÃNG PHÍ, BTC sẽ chốt lịch đăng ký vào hồi 16h ngày 10/9.Mọi việc hoàn thiện ông sao, đèn lồng, hoa quả, Lân,c a múa nhạc, năng khiếu...sẽ đc BTC triển khai ngay cho kịp đón trăng.
- Bên cạnh đó BTC cũng đã làm việc với Minh Hải Resort: Trước ngày diễn ra bữa tiệc 24h vẫn có thể đặt thêm bàn ăn nên đến 16h ngày 13/9 các nhà vẫn có thể đăng ký, hoa quả và đồ uống BTC cũng kịp đáp ứng, nhưng vui lòng chuẩn bị cho F1 đèn ông sao nhỏ- mặt nạ để rước đèn.( Phần này không được trừ trong quyết tâm phí ).Rất mong các gia đình thành viên thông cảm và cố gắng bố trí thời gian để cùng vui với FLF.
• Đối với các gia đình đã đăng ký :
- Mọi công tác chuẩn bị đến nay đã gần hoàn tất.Riêng phần năng khiếu của F1,BTC cũng mong các nhà lưu ý giúp bài hát tập thể “Thùng thình” –Em đã viu bên thớt đăng ký năng khiếu và âm nhạc để có chung một nền nhạc—Vì các cháu còn bận bài học nên những lúc rảnh rỗi,các cụ,mợ tranh thủ cho nghe thường xuyên là các con sẽ thuộc ngay thôi ợ.

Chân thành cảm ơn các cụ,các mợ!

Chỉnh sửa cuối:

matmo

Xe tăng
Thế là hết. Mai cháu ko dự được.
Chả cháu gái nào đi chơi với ông bác đáng kinh cả. :D
Chúc hội FLF có dịp trơi chăng đầy kỷ niệm!

htlongbien

Xe điện
Thưa các cụ/mợ trong họ nhà FLF!

Nhằm gìn giữ, phát huy truyền thống người Việt nói chung, luôn nêu cao tinh thần đoàn kết, thắm đượm tình cảm của đại gia đình nhà FLF; với tất cả những gì có thể về 1 mái ấm gia đình nhà FLF- với tất cả nững gì vì thế hệ tương lại F1: tại khu sinh thái Minh Hải (Long Biên- Hà Nội), từ 15h ngày 14 tháng 9 (tức 10-8 AL) dã diễn ra Chương trình giao lưu, đêm hội trăng rằm trung thu FLF-2013.

Bữa tiệc đã thành công rực rỡ với sự hiện diện của 20 gia đình thành viên FLF và những người bạn (khoảng >80 thành viên); qua buổi giao lưu, đêm hội cùng rước đèn, múa lân trong tiếng trống tùng rinh và cùng phá cỗ- mái ấm gia đình FLF càng ấm áp hơn trong tiết thu tháng 8.

Bữa tiệc đã thành công rực rỡ đó là thể hiện sự chung tay xuất phát từ tâm những trái tim trong một đại gia đình, tất cả đều chung sức chung lòng, thậm chí có những gia đình phải hy sinh những cá nhân để cùng lo lắng- góp sức, góp công, góp của cho Chương trình được như thế.

Qua đây, thay mặt BTC, em xin được chia sẻ và có lời cảm ơn nhiều nhất đến nhà cụ Tuấn Tâm (trước cả chục ngày 2 cụ và mợ đã vót những đọt tre mịn màng chính xác để được tác phẩm là đèn ông sao đại có đường kính >2m thật ấn tượng; mợ đã chạy đi chạy lại và tối tối lại cùng nhà cụ Adesign, mợ Phuong Hoang Thuy để tỷ mỷ hoàn thiện những chiếc đèn ông sao cho các F1); những lo lắng và vất vả cho ngày Chương trình thể hiện trên những giọt mồ hôi giữa những buổi trưa nắng tranh thủ chỉ ăn vội tô mỳ để cùng nhau qua các con phố lựa cho các F1 đồ chơi - để chọn lựa mua những chiếc bánh trung thu thú giống, những trái hoa quả đẹp, ngon và hợp lý cho mâm ngũ quả của các mợ: mợ Hương (dầu gió), mợ Hà (Adesign), mợ Tâm (Tuấn Tâm); và sản phẩm của những trái hoa quả đó đã được tập thể các mợ nhà FLF khéo tay- khéo bày lên mâm ngũ quả đẹp mắt đầy đặn với các mẫu thú ngộ nghĩnh, các hình hoa, hình lá...thật thú vị! BTC xin được cảm ơn mợ Trang (linhngan0609) với bữa tiệc thạch rau câu trái cây thật the mát với những hình bông hoa, chú cá chép thạch tung tăng bơi lội trong ...đĩa, trong khay!

BTC cảm ơn anh chị em từ quản lý đến nhân viên khu sinh thái Minh Hải, địa điểm và không gian thật tuyệt với lũy tre làng quê với đêm hội trăng rằm và sự nhiệt tình với bữa ăn ngon và những nụ cười thay lời muốn nói với đoàn du khách hẹn gặp lai!

Ôi, em mệt quá- vì còn quá nhiều cụ/mợ đã góp tay rất nhiều cho Chương trình này mà em không thể liệt kê hết được. Tuy nhiên, mệt đến lăn ra thì trước khi lả em cũng phải nói lên lời cảm ơn rất nhiều đến các cụ/mợ nhà FLF và những người bạn (Cụ Phong- Fiat; Anh Hải Teana; anh Khang, anh Tùng (Bộ NN), chị ma ma Thê, chị ma ma Hoa ở Long Biên, cô giáo Trần Hà bạn của htlongbien, anh Tùng (747)...), và các cụ/mợ vì lý do cá nhân ko đến dự được nhưng luôn kề vai sát cánh, luôn quan tâm sát sao và động viên để cùng đại gia đình FLF tổ chức thành công bữa tiệc này!

Lời cảm ơn cuối cho tâm sự này là các F1, các con là nguồn động viên lớn nhất để bố mẹ không bao giờ quản ngại, chỉ mong sao các con luôn gìn giữ và phát huy truyền thống, chúc các con luôn ngoan- khỏe- học tập giỏi để không phụ công bố mẹ!

Chương trình diễn ra dưới sự tổ chức của các “diễn viên” không chuyên, không tránh khỏi thiếu sót, rất mong cả nhà thông cảm và xin nhận tiếp thu những lời góp ý!

Chúc các cụ/mợ với ngày nghỉ xả chuẩn bị cho tuần mới thành công và mạnh khỏe!

Chỉnh sửa cuối:

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Thay mặt nhà FLF cảm ơn cụ tahknct đã ủng hộ quỹ 600k, 1 lần nữa xin trân trọng cảm ơn tấm thịnh tình của cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng