Chi hội Hẹn ăn trưa - Chơi tối - Du hí - Chém gió FORD LASER FAMILY - FLF (nhà số 4)

Trạng thái
Thớt đang đóng

Tahknct

Xe buýt
Đợt này e ko tham dự SN đc, e gửi biếu nhà FLF 5 thùng beer nhé. E đã ship qua Tk cụ Adesign nhờ cụ khuân giúp e.
Chúc mừng Sinh nhật(b)(b)(b)

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
LOA LOA LOA Tin khẩn!

E vừa nhận đc 1 món quà (2,5tr) chúc mừng sinh nhật nhà FLF, nhưng ko ghi tên người ủng hộ. Bằng nghiệp vụ đã đc trui rèn trong nhà FLF e đã điều tra ra mạnh thường quân giấu mặt :D

Qua đây, em xin thay mặt nhà FLF gửi tới cụ Tahknct cùng gia đình lời cảm ơn chân thành nhất. Mong cụ và gia đình có sức khỏe dồi dào và luôn tìm đc niềm vui trong mái nhà chung FLF.

htlongbien

Xe điện
Thật cảm động với tinh thần Family- FLF của cả nhà, của cụ Tahknct- rất tiếc chuyến này nhà cụ Tahknct có việc bất đổi nên không tham dự được; nhà FLF cảm ơn tình cảm của cụ rất nhiều; 5 thùng bia Ken sẽ được anh em cảm nhận đúng nghĩa và sẽ dành lại 1 phần để hôm này chuyến đi Nghỉ mát nhà FLF sẽ cùng cụ cảm nhận tiếp nhé.

thaochicilon

Xe tải
Thật cảm động với tinh thần Family- FLF của cả nhà, của cụ Tahknct- rất tiếc chuyến này nhà cụ Tahknct có việc bất đổi nên không tham dự được; nhà FLF cảm ơn tình cảm của cụ rất nhiều; 5 thùng bia Ken sẽ được anh em cảm nhận đúng nghĩa và sẽ dành lại 1 phần để hôm này chuyến đi Nghỉ mát nhà FLF sẽ cùng cụ cảm nhận tiếp nhé.
Đưa bia nhà em chở nào>:)

hungnapoli

Xe tải
Các cụ cho e hỏi nhà mình phát áo đồng phục trước hay anh e cởi trần rồi lên Đại Lải thì nhận áo ạ.

Taxi25

Xe buýt
Hôm đấy chắc quần sooc cho mát thôi các kụ nhể, hay phải nghiêm chỉnh ?

Adesign

Xe tăng
Website
www.vectorad.vn
Mặc véc sờ tôn các cụ nhể. khú khú kh. Iem lưu ý các cụ ở lại lên mang theo 1 bình sịt chống muỗi đốt cho các f1, đề phòng muỗi to = ngón tay ợ,

htlongbien

Xe điện
cụ mà không đi lấy ai để em hầu rượu đây, mấy lão LĐ cứ lúc nào zô thì lại nghe điện thoại, chán quá:((
Tại điện thoại cùi bắp nên toàn bị nghẽn chuông nên cứ tưởng là mềnh bận- ra vẻ nguy hiểm ta nhiều việc hơn ngứoi ấy nà! thực ra chả có giề đâu lão ơi!

Trạng thái
Thớt đang đóng