Help: Nắp bình xăng focus

coca1302

Xe đạp
Thưa các cụ! Tình hình là em đưa thằng ku đi chơi. Lúc về mới phát hiện ra là bị trộm nó lấy mất cái nắp bình xăng focus. EM vào hãng nó đòi tới 1.8 củ. Xót quá.
Các cụ ở đây ai biết chỗ nào bán, hoặc có "thừa" cái nào bán cho em cái ạ.
Cảm ơn các cụ nhiều.

manhhung117

Xe hơi
Xin chia buồn với cụ chủ, giá đó trong hãng là chuẩn rồi đấy ợ. Nhưng mà em thấy trộm nó hay lấy cắp biểu tượng, chữ hay mặt gương chiếu hậu là nhiều, chứ cũng chưa thấy nó lấy cái nắp bình xăng ngoài như của cụ.

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Thế nào mà lại để nó tháo nắp bình xăng ko bít ! Cụ thử rải tờ rơi mua lại nắp bình xăng chỗ mất xem nào, biết đâu chuộc lại được !

Chia buồn cùng cụ !

coca1302

Xe đạp
em cũng nản quá. Nắp bình xăng mà cũng bị mất. Giờ mua mà mất thêm lần nữa chắc em để thế đi luôn các cụ à.

namdu

Xe buýt
Chợ giời thẳng tiến, đồ đạc phụ tung ô tô bi ăn cắp chúng no ( trộm) chỉ lên chợ giời để lại cho mấy bà buôn
Bác cứ vào chợ qua cửa một đoạn rồi hỏi mấy bà cô có cửa hàng nhỏ nhỏ vỉa hè là sẽ mua được
Trộm cắp hoành hành kinh thật
Mua ở trợ giời thì tức là tiếp tay cho bọn trộm cắp vặt còn đất hành nghề đấy cụ ạ

kimithanh

Xe tăng
Cái này rất đúng ah
Mua ở trợ giời thì tức là tiếp tay cho bọn trộm cắp vặt còn đất hành nghề đấy cụ ạ
em chưa rõ là mất nắp nào mất nắp tôn hay nắp nhựa, em từng rơi mất nắp nhựa đã mua ở cửa hàng phụ tùng trên chợ giời em khẳng định là hàng mới vì còn nguyên túi và ngửi mùi thì toàn mùi nhựa, và hoàn toàn sạch và trắng, ko phải chợ giời chỗ nào cũng là ăn cắp đâu, cụ chụp mũ quá đó

namdu

Xe buýt
em chưa rõ là mất nắp nào mất nắp tôn hay nắp nhựa, em từng rơi mất nắp nhựa đã mua ở cửa hàng phụ tùng trên chợ giời em khẳng định là hàng mới vì còn nguyên túi và ngửi mùi thì toàn mùi nhựa, và hoàn toàn sạch và trắng, ko phải chợ giời chỗ nào cũng là ăn cắp đâu, cụ chụp mũ quá đó
Không ai chụp mũ ai cả cụ ạ, đó là kinh nghiệm thực tế. Cụ ra cuối đường Trần Khát Chân xem công nghệ biến TV cũ thành TV mới như nào nhé? Cái mà cụ ngửi, cụ nhìn và cụ sờ thấy chả có gì đảm bảo đó không phải là đồ ăn cắp cả cụ ạ.

An Dong

Xe điện
Cụ chủ thớt đã giải quyết được vấn đề chưa ạ?

Giang Nam QN

Xe điện
Website
www.facebook.com
Cụ chủ thớt đã giải quyết được vấn đề chưa ạ?
Đã alo cho người của e trong Vinh để đặt hàng nhưng e khuyên cụ ấy lên ra chợ giời cho nhanh... Anh cả đã bóng bàn xong vụ đi Lào sắp tới chưu ah..?

kimithanh

Xe tăng
Không ai chụp mũ ai cả cụ ạ, đó là kinh nghiệm thực tế. Cụ ra cuối đường Trần Khát Chân xem công nghệ biến TV cũ thành TV mới như nào nhé? Cái mà cụ ngửi, cụ nhìn và cụ sờ thấy chả có gì đảm bảo đó không phải là đồ ăn cắp cả cụ ạ.
,
em khẳng định vì cách đó là cách dễ nhất để cụ co thể biết dc đồ có chuẩn ko . còn cụ nghĩ nó là ăn cắp đương nhiên nó là ăn cắp, nếu cụ sửa xe ở gara em dám lấy đầu em ra chắc chắn vs cụ rằng tất cả phụ tùng lắp trên xe cụ chợ giời mà ra hết ko thì cũng trần khát chân ạ ,chả có nhẽ đó cũng là đồ ăn cắp. em trừ cái kiểu gương rồi gạt nước, logo thì chắc chắn ăn cắp chứ cái nắp nhựa thì ma nào ăn cắp bjo đâu,em mua cũng kha khá tiền phụ tùng trên đó hiện tại đang lắp vào xe đi cũng ổn. hôm nào cụ đi em cũng cụ đi tìm xem cái nào ăncawop hay ko cụ nhe. cụ lại bi bệnh kì thị rùi đó nha. TV luộc lại dễ vì thay vỏ dóng lại xốp rồivs bằng cana. còn mấy đồ nhựa mà nhúng xă dàu cụ rửa thế nào nó cũng có mùi đó, mà mùi thì cụ rửa kiểu gì cũng để lại vết

kimithanh

Xe tăng
Đã alo cho người của e trong Vinh để đặt hàng nhưng e khuyên cụ ấy lên ra chợ giời cho nhanh... Anh cả đã bóng bàn xong vụ đi Lào sắp tới chưu ah..?
cụ ơi hà nội ko có đồ hay sao mà phải về vinh hả cụ

vinhna2002

Xe hơi
Có mảnh nhựa bằng bàn tay mà hãng báo gần 2 củ thì chát quá!

codohoalu

Xe hơi
em gẩy lên cái, em cũng vừa rơi vào tình trạng như cụ chủ, cũng bị mất nắp bình xăng.
cụ chủ giải quyết được chưa ạ, hay cụ nào biết mua chỗ nào giúp em với.

phutungford

Xe điện
em gẩy lên cái, em cũng vừa rơi vào tình trạng như cụ chủ, cũng bị mất nắp bình xăng.
cụ chủ giải quyết được chưa ạ, hay cụ nào biết mua chỗ nào giúp em với.
Cụ qua em mà lấy, mới chưa sơn 300k thôi