help me Kia Forte full option

BMWx

Xe tải
Ô hay nhể ? Cụ BWMx lúc em hỏi còn onl đây mà thấy em hỏi xong lại té đâu rồi ? Hay là mang 6 cái đĩa xuống xe để thử nhét vào ổ CD xem thử hay sao thế ? :102: Cẩn thận không mai lại phải hưỡng dẫn cụ cách tháo mặt táp lô là dở đớ !!! :)):)):))
Cụ Cua nhớ em à? :)) Xin lỗi cụ là Cty em vừa rồi có người dính H1N1 nên phải nghỉ 3 ngày...để đi khám sức khỏe (nhưng không sốt nên em cũng chả khám khiếc làm gì mà rủ mấy thằng đi chơi tẹt 3 ngày nên không online thăm thú bác và ăn hem được, hé hé).
Như em đã nói thì em mới chỉ nhìn được ngoại thất thôi. Lúc đó, rất đông người đang nhậu nên em chỉ ngắm em Cerato này khi....đi xả bia nóng. Trước khi em tậu chú Bạc hiện nay, em cũng đã từng gặp các loại sâu roài nhưng đi xem toàn Forte chứ chả thèm xem Cerato cho dù chú sâu Trường Hải nói 6 đĩa CD nhưng áo da pha nỉ nên....đếch thèm sang xem. Còn có hay không có 6 ổ đĩa CD thật thì :^) có lẽ...anh em KFC sang *** hội đồng mấy bác xâu rum Trường Hải hoành tráng mới được.:41:

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
cai cd 6 đĩa này mai e check cho các cụ....e thề...bởi e cũng không tin

ocnhoi

Xe đạp
E đã đặt hàng ở Trường Hải nhưng 1 tháng với có xe.Hxhx.Thank các bác đã tư vấn cho Em:77:

lucky-luke

Xe buýt
Thưa Bác Em ở cách BMT 50km cơ nhưng nói chung ở BMT chỗ nào E cũng biết cả,có dịp lên BMT thì cứ pm cho Em
50km về phía nào vậy pác? Nếu về phía Gia Lai là Kores vina (Krong buk), nếu về phía Nha Trang thì là Krong Pak, về phía Đà Lạt là huyện Lak phải ko ợ? Ke ke, đang nắm lại kiến thức Đăk Lăk 1 tý, mới nửa năm mà quên nhiều quá!
Hy vọng là có dịp quay lại BMT để (b) với pác! Bạn hàng e trong đó nhiều lém.

ocnhoi

Xe đạp
:101:50km về hướng Nha Trang ấy,là huyên Eakar.Bác biết chứ.

lucky-luke

Xe buýt
:101:50km về hướng Nha Trang ấy,là huyên Eakar.Bác biết chứ.
Eakar thì e bít nhưng chưa ở đó nên ko thạo lắm, nhưng quán cơm gà thì e ăn mấy lần rùi, nhắc đến còn thèm nè. Có lần e đến Eakar rùi đi tắt về Buôn Hồ, đường xấu khủng khiếp, may mà con Maz 626 gầm cao chứ ông bạn có lần đi đường đó bằng Maz 6 phải quay lại.