Help me - hiep mi: Cần 1 cái anten jeep loại lớn và 1 đôi đèn pha xe quân sự

korandovinhyen

Xe container
Đúng là cụ Đồng có duyên quá, cụ thay mặt anh em hội Korando mời các cụ Lào cai có điều kiện giao lưu với Hội mình nhé!

likecar&trips

Xe tăng
sang xuân anh em mình làm chuyến sapa đê các cụ ơi.
Làm sớm đi các cụ ới; Trong chi hội Lao Cai có cụ xuansonlc cũng vừa cưới 1 em Korando da trắng như tuyết; cụ ấy cũng rất mong muốn hội Ko lên Lao cai - Sapa giao lưu cụ tama ah.

likecar&trips

Xe tăng
Đúng là cụ Đồng có duyên quá, cụ thay mặt anh em hội Korando mời các cụ Lào cai có điều kiện giao lưu với Hội mình nhé!
Bẩu cụ là buổi sáng thì cafe chém gió với các đại diện nhà Lao Cai có hơn 1 tiếng thôi vì các cụ ấy còn ngược sapa, đến tối thì em là khách mới của nhà Lao Cai tổng kết cuối năm ở đầu cầu Cốc Lếu, vui đáo để cụ ah, em về đến buồng lúc 0h15" ngủ thẳng cẳng tới 8h30' sáng nay mới bình minh.

korandovinhyen

Xe container
Bẩu cụ là buổi sáng thì cafe chém gió với các đại diện nhà Lao Cai có hơn 1 tiếng thôi vì các cụ ấy còn ngược sapa, đến tối thì em là khách mới của nhà Lao Cai tổng kết cuối năm ở đầu cầu Cốc Lếu, vui đáo để cụ ah, em về đến buồng lúc 0h15" ngủ thẳng cẳng tới 8h30' sáng nay mới bình minh.
Em dự là các mợ trên đó làm cho cụ chả dậy được phải không ạ???

likecar&trips

Xe tăng
Em dự là các mợ trên đó làm cho cụ chả dậy được phải không ạ???
Cụ dự nhầm rồi, các cụ mợ trên này có nhều laọi rệu làm say đắm lòng người lắm, ví như: rệu thóc, rệu ngô, rệu san lùng, rệu ngâm đông dược và rệu ngâm quả và thân cây anh túc nữa... dùng vào thì ối giồi ôi.. hôm sau ko mệt ko đau đầu.. dưng mình minh thì hình dư nó muộn hơn dưới xuôi đới, cứ phải xác định tầm 10->11h trưa hôm sau cụ a, ./.

likecar&trips

Xe tăng
Tết, tết sắp đến rồi...cả năm cày cuốc chạ kiếm dc gì, đêm dài lắm mộng, vắt tay lên trán nghĩ mãi ko ra tết này nhà e ntn, nào là bánh chưng, nào là thịt mỡ với dưa hành lấy ở đâu ra đây...thôi chạ nghĩ nữa.
Sáng nay thức dậy e lại nảy ra ý nghĩ, thôi thì thịt mỡ - dưa hành - câu đối đỏ nhà nao chạ có, nhà em năm rồi cũng có nhé, năm nay mình phải làm cái gì nó khang khác 1 chút, nghĩ sao làm vậy xách V2 già cả lên chợ Cốc Lếu Lào Cai...vừa đi vừa thả hồn cho ló mông mông, mang mang...như mộng du...và rồi vào chợ bao nhiêu là hàng hóa, Ta này - Tầu này - Hàng ko biết nguốn gốc xuất xứ này... bỗng nhiên nhìn thấy 1 vật thể:

E lại gần, vật ngửa em nó lên:

Em nó cứ e lệ nằm im, khép hết cả môi lớn, môi bé, điểm G vào, nhìn thấy ghét, em lật sấp em nó thì thấy cái lwng, ôi cái lưng cứ như cái mai cua ấy:

Sau khi mơn chớn, vuốt ve em nó chán chê, tự, nhiên, tự nhiên em nó duỗi ra, nằm nghiêng nghiêng mời chào, tư thế như chuẩn bị phang phập ấy các kụ mợ ah:

Ha ha, em này dc, thế là em quyết định thương thuyết để chuộc em ấy ra khỏi cái kiot của mấy tay thương lái người Lao cai với giá 175K obavieetnam

santaf

Đi bộ
Tôi có 01 bộ anten xe jeep loại xịn nguyên hộp, bạn cần liên lạc theo số 0964853868

likecar&trips

Xe tăng
Tôi có 01 bộ anten xe jeep loại xịn nguyên hộp, bạn cần liên lạc theo số 0964853868
Thanks cụ, cụ nói muộn quá em dc 1 cụ cũng chạy xe jeep (cụ ấy cũng tự chế anten để lắp cho xe của mình) hướng dẫn, em tự làm xong xuôi lắp nên trông nó như như thế này: