Help me - hiep mi: Cần 1 cái anten jeep loại lớn và 1 đôi đèn pha xe quân sự

likecar&trips

Xe tăng
cớ là mỗi mình em ngồi trên bà 2 to quá thấy trống chải và cô đơn quá ạ, nhiều khi vợ cả và f1 đi cùng mà vợ cả thì nằm hàng ghế 2 ngủ, f1 thì xuống cuối chơi 1 mình. gần như cái ghế phụ toàn để không buồn ra phết cụ ạ.
Muôn mặt đời thường, người xe rộng-ít người- thấy trống chải; Kẻ xe nhỏ-đông dân- cảm giác chật trội, tù túng; Chả biết đường nào mà lần.

namkieuha

Xe hơi
Muôn mặt đời thường, người xe rộng-ít người- thấy trống chải; Kẻ xe nhỏ-đông dân- cảm giác chật trội, tù túng; Chả biết đường nào mà lần.
em thèm cảm giác ấm cúng tù túng lắm cụ ạ...cụ có gì thừa cứ phần nhà em nhá, em vẫn lên chân to rẻ tiền chứ hem chơi chân bé đâu, hehe, đang nhắm ko không được sang thằng galloper cụ ạ, cứ ngon bổ rẻ khỏe bền và đẹp cho kinh tế nó vững cụ nhỉ.

hoa_mai

Xe tải
khiếp, cụ cần toàn đồ đắt tiền đới ạ, tính bằng $ nhé chứ ko có ngoài cửa hàng sắt vụn đâu nhé. cụ cần alo cho Hải jeep, Vua jeep, 0913215799

likecar&trips

Xe tăng
em thèm cảm giác ấm cúng tù túng lắm cụ ạ...cụ có gì thừa cứ phần nhà em nhá, em vẫn lên chân to rẻ tiền chứ hem chơi chân bé đâu, hehe, đang nhắm ko không được sang thằng galloper cụ ạ, cứ ngon bổ rẻ khỏe bền và đẹp cho kinh tế nó vững cụ nhỉ.
Táng luôn đi cụ, Galloper máy Hyundai bền bỉ, lành như cục đất, đồ thay thế rẻ như mớ rau, bìa đậu và lại rất sẵn.

likecar&trips

Xe tăng
Làm 2 quả đèn quân sự lắp vào nhìn hung phết đấy các cụ nhể???
Cụ phán chuẩn, thêm cái giá nóc + 1 cái anten to tướng nằm rạp trên nóc xe thì cứ gọi là bọ hung lắm...dưng mờ tôi lại sợ xxx thường xuyên hỏi thăm sức khoẻ cụ ạ.

korandovinhyen

Xe container
likecar&trips;13176709 nói:
Cụ phán chuẩn, thêm cái giá nóc + 1 cái anten to tướng nằm rạp trên nóc xe thì cứ gọi là bọ hung lắm...dưng mờ tôi lại sợ xxx thường xuyên hỏi thăm sức khoẻ cụ ạ.
<br />
<br />
Sợ quái gì cụ. Hội mình đã có thành viên có thể giải quyết tất tần tật vụ xx, nên đã là thành viên của hội korando thì đi vô tư ko bao giờ bị phạt. Cụ nhớ cụ ae mình uống bia ở Kim ngưu ko, đỗ xe trên đoạn đường cấm đỗ nhưng xx đến hỏi thăm , khi thấy hội ok thì cũng ngoảnh mặt làm ngơ. Và vụ Đồ sơn nữa, tốc độ hạn chế 40, thế mà ae toàn trên 60. Xx vẫy lại phát hiện ra hội ok thế là cười và mờ các Bác đi cho em nhờ. Chứng tỏ thành viên hội ok oai phết đấy.

kebaothuls

Xe điện
<br />
<br />
Sợ quái gì cụ. Hội mình đã có thành viên có thể giải quyết tất tần tật vụ xx, nên đã là thành viên của hội korando thì đi vô tư ko bao giờ bị phạt. Cụ nhớ cụ ae mình uống bia ở Kim ngưu ko, đỗ xe trên đoạn đường cấm đỗ nhưng xx đến hỏi thăm , khi thấy hội ok thì cũng ngoảnh mặt làm ngơ. Và vụ Đồ sơn nữa, tốc độ hạn chế 40, thế mà ae toàn trên 60. Xx vẫy lại phát hiện ra hội ok thế là cười và mờ các Bác đi cho em nhờ. Chứng tỏ thành viên hội ok oai phết đấy.
Có cụ em tự tin lên hẳn.qua phóng lít 2 chạ sợ giề cạ :))

korandovinhyen

Xe container
Có cụ em tự tin lên hẳn.qua phóng lít 2 chạ sợ giề cạ :))
Cụ thấy là thành viên của hội ok mình cũng oai phết đấy cụ nhể. Chả biết gì nhưng vài vụ tốc độ, làn đường, xi nhan, đỗ... nói chung cứ là thành viên ok là bắt tay mời bác đi.

likecar&trips

Xe tăng
Cụ thấy là thành viên của hội ok mình cũng oai phết đấy cụ nhể. Chả biết gì nhưng vài vụ tốc độ, làn đường, xi nhan, đỗ... nói chung cứ là thành viên ok là bắt tay mời bác đi.
Rảnh bày ra làm mấy thứ phụ kiện trang sức cho vợ già nào thì đeo lên nóc, thứ thì dán lên mông, cái treo đằng sau đ.ít, đến hôm đi ăn SN chắc ko kịp sơn, cứ để nguyên sắt rỉ đi ra đường ko biết có bị phạt vì tội làm mất mĩ quan đường xá ko cụ nhỉ?

likecar&trips

Xe tăng
Cụ tự nguyện nộp thì có thôi.
Tự nguyện thì có đôi lần em đã làm; những lần đó có:
- Chuyện sống để dạ ...ấy, ấy kệ em kụ đừng hỏi thêm nhé;
- Có lần một buổi tối em nhắn liền tù tì 03 tin nhắn hình như vào số 1400 hay gì ấy về chủ đề góp đá xây dựng trường sa.
- Ngoài ra em chả có chuyện nào là tự nguyện sất cả..ha ..ha

korandovinhyen

Xe container
likecar&amp;trips;13280483 nói:
Làm gì có chuyện ra ngoài, ra ngoài nó hoài của lắm... đen đủi lắm...cùng lắm 6-7 tháng tẩy giun 1 lần là cùng.
<br />
<br />
Thế thì hàng Việt nam chất lượng thấp rồi, phải 3 tháng 2 lần mới được cụ ạ.

hangve89

Xe hơi
cụ likercar&trip hay làm xe ở đâu thê ạ, có j e ra ngó cụ tí, e cũng mới lấy con vợ già mekong 96 ạ :D nhin xe của cụ đẹp quá cho e hỏi chút là lấy 1 e như vậy h giá rổ khoảng bao nhiêu cụ nhỉ :D

likecar&trips

Xe tăng
cụ likercar&trip hay làm xe ở đâu thê ạ, có j e ra ngó cụ tí, e cũng mới lấy con vợ già mekong 96 ạ :D nhin xe của cụ đẹp quá cho e hỏi chút là lấy 1 e như vậy h giá rổ khoảng bao nhiêu cụ nhỉ :D
Côn gờ lết tu mít kụ; kụ ở nơi nao vậy??? để tui đưa V già đến ra mắt.

hangve89

Xe hơi
E ở cầu diễn cụ ơi